Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 18 của 18
    Chủ Guild Driver
    Guild Driver
    Nguyễn Bờm's Avatar
    Like
    147
    Được Like 150 lần trong 86 bài

Angry Chào AE Gamer Mu-hanoi.net

Chúng tôi biết trong thời gian gần đây các bạn đã và đang trải qua thời gian khó khăn với việc Sever bị tấn công liên tục, các thư mục báo lỗi game rất nhiều. Sever bị tấn công thường xuyên dẫn đến lỗi game, mất đồ. Hiện tại các Anh trong BQT Mu-hanoi.net luôn cố gắn đồng hành cùng các Game thủ để vượt qua thời gian này.
    Có thể các bạn cảm thấy nhàm chán về những cmt của Smod hay Mod về Sever, nhưng là 1 đứa con tinh thần mu-hanoi.net mang đến những cảm súc bất chợt, vui, buồn, bức súc. Đã trãi qua rất nhiều SV rồi họ vẫn vậy vẫn giúp đỡ những gamer cũ hay gamer mới.
    Đồng hành cũng nhiều đó, các bạn hãy thông cảm và chia sẻ những khó khăn của BQT trong thời gian này. Việc Sever bị tấn công, đâu ai mong muốn các bạn đang chơi game bình thường mà báo lỗi suốt ngày đâu. Trông chừng từng giây từng phút.
    Các bạn ai đã từng là những gamer lâu năm đối với Mu-hanoi.net này, thì việc này diễn ra rất bình thường.
    Cũng mong các bạn thông cảm cho BQT trong thời gian này. Họ Vẫn đang cố gắn hoàn thiện phiên bảng mới 8.2 để ra mắt các bạn.
    Thân. Nguyễn Bờm. Ký tên và đóng dấu, Gạch đá cứ ném nhé.

2. Các thành viên đã Like Nguyễn Bờm cho bài viết này:

Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    mình là dân MU FPT chuyển qua MU HN này và mình so sánh giữa 2 MU với nhau thì phải nói 1 câu là quản lý chênh lệch nhau 1 trời 1 vực nhưng phần yếu lại thuộc bên MU FPT và bên mạnh lại thuộc MU HN mặc dù MU FPT có đầy đủ cơ sở vật chất lẫn pháp lý, nếu các bạn cảm thấy MU HN này quản lý kém có thể qua chơi MU FPT mình đảm bảo các bạn mất đồ kêu ko ai hay, sv lag dis kếu ko ai thấu và cũng chả có ai để ý các bạn kêu ca cái gì cả

Banned KoTen113's Avatar
    Like
    96
    Được Like 73 lần trong 71 bài
    mong adm gia hạn x2 kn 10 ngay`

Member
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    mấy bố cứ kêu tôi bỏ tiền ra chơi tôi là khách hàng này nọ đòi quyền lợi cái này cái nọ. nói nhanh và luôn thì MU này chơi Free chứ ai bỏ đồng nào ra mà cứ kêu tôi là khách hàng này nọ. . ai chơi đc thì chơi k chơi đc té. cứ dọa MU dis vs lag ngỉ game, ra vẻ là người quan trọng

Member kebuid0i1's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    vãi core i5 tấn công cũng sập hoho dm cứ rs là vô lại hok dc. nản thật 6.9 chưa xong đòi 8.2 cũng hay nhỉ xây nhà móng hok vững mà đòi giấy phép xây nhà lầu ư !

Member kebuid0i1's Avatar
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi KoTen113 Xem bài viết
    mong adm gia hạn x2 kn 10 ngay`
    nếu dc. vậy mún dis mún mất server các kiểu okie hết !

Banned KoTen113's Avatar
    Like
    96
    Được Like 73 lần trong 71 bài
    Trích Được post bởi kebuid0i1 Xem bài viết
    nếu dc. vậy mún dis mún mất server các kiểu okie hết !
    sao cũng dc miễn là gia hạn x2 kn là ok tuốt

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài
    sốt xình xịch

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    Trích Được post bởi manhcucai Xem bài viết
    mình là dân MU FPT chuyển qua MU HN này và mình so sánh giữa 2 MU với nhau thì phải nói 1 câu là quản lý chênh lệch nhau 1 trời 1 vực nhưng phần yếu lại thuộc bên MU FPT và bên mạnh lại thuộc MU HN mặc dù MU FPT có đầy đủ cơ sở vật chất lẫn pháp lý, nếu các bạn cảm thấy MU HN này quản lý kém có thể qua chơi MU FPT mình đảm bảo các bạn mất đồ kêu ko ai hay, sv lag dis kếu ko ai thấu và cũng chả có ai để ý các bạn kêu ca cái gì cả
    Chỉ dc cái nói đúng là ko ai = ^^!