Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 84
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 3 bài

Vài lời gửi đến những thế lực còn tồn tại

Chào tất cả anh em sv QL đặt biệt gửi đến những LM mạnh của sever

Thời gian trôi qua thật là nhanh!!!!!!!! cái gì cũng có 1 thời vinh quang rồi lụi tàng. quan trọng là nó lụi tàn như thế nào thôi. Bắt đầu từ 1 G vắng lặng và đến đây giờ như thế này. chúng ta đã cố gắng tồn tại bao nhiêu thì càng nhiều G trù dập chúng ta bấy nhiêu. chúng ta đã chứng kiến 1 Killer - Warlord... 1 và 1 số G mạnh đã tan rã. Nay họ bám víu và đợi 1 sever mới để chơi . Cảm thấy phần còn lại của sever sẽ ko cầm cự nỗi. Lúc trước mình đã từng nói với ae trong G sẽ có 1 ngày chúng ta sẽ dồn ép các thế lực còn lại vào đường cùng. Tan rã và châm biếm tại SV QL này .

Sever QL hiện giờ 2 từ PK ko còn đúng nghĩa nữa . Nay mình thấy LM do chính mồ hôi nước mắt của những anh em tâm huyết nhất, quá nãn cầm lòng khi nhìn thấy các Guild thế lực còn lại bây giờ pk đc 1 tý là ngã ngữa chạy sang sv khác , khả năng chống trả ko còn nữa , các sever dường như vắng bóng DD . chưa kể các G chặn đường khác cũng ko chịu nỗi nhiệt. Mấy hôm nay ko đc 1 trận pk đúng nghĩa nên hôm nay LM mình xin 1 cái hẹn của các LM còn lại ở QL 1 cái hẹn pk tổng lực để ae giải tress và còn cảm nhận đc kẻ thù còn tồn tại.

Ae LM mạnh còn lại ở sever còn lại có thể tổ chức 1 trận pk đúng nghĩa có thể post time và địa điểm và chiến theo mình thì nên ở davias ( rộng - thoải mái )

Và cũng từ giờ LM :

__KhatMau-NewStars-Friday13-TheOne-ForCen__

Xin tuyên bố dành quyền nắm cán cân của SV QL . Các nhu cầu thể loại solo - pk team ăn tiền - đều tiếp nhận ở topic này

Sinh ra , sống và tồn tại tại sever QL , Guild còn người còn acc còn , mong các LM còn lại mạnh mẽ hơn để SV ko bị tình trạng 1 chiều như hiện giờ .

MrPhang - Friday13 Kính Bút!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

// mượn nick 4rum của 1 người trong LM

Chủ Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    anhnamoi's Avatar
    Like
    133
    Được Like 130 lần trong 96 bài
    Trích Được post bởi KEVODANH Xem bài viết

60k point mà xoay kiếm chết đc dk máu 700k bái phục bái phục nó luôn (full búp tất nhé )
    bnaj bt lí do ko ^^ chủ G Qn
    Tôi khác gj ong,610k mẫu set RD luck 5%+11(mns+50k,ef buf 55k+phan đan con sum của tôi 58k),chỉ vài đường cơ bản là tôi die cmnr

Chủ Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    anhnamoi's Avatar
    Like
    133
    Tôi cũng chốt hạ đúng 1 câu cuối cùng để nói MrPhang:Đã ngu thì đừng có bao giờ tỏ vẻ nguy hiểm.OK

Phó Guild BaDao
    Guild BaDao

Like
    2
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi anhnamoi Xem bài viết
    Tôi khác gj ong,610k mẫu set RD luck 5%+11(mns+50k,ef buf 55k+phan đan con sum của tôi 58k),chỉ vài đường cơ bản là tôi die cmnr
    quả là bá ^^
    chơi Mu từ thời cởi truồng chưa bro đc như a ấy

Member
    Like
    1
    đệch mẹ chơi ngu lấy tiếng à . ngu lại còn tỏ ra hay chữ. để a chỉ cho chú cái ngu nhé. ở trên thì tự nhận là LM MẠNH NHẤT cầm trịch SV nhưng khi ng ta gạ làm kèo CTC thì lại bảo solo vs 5-5. Nên nếu chú muốn thể hiện thì nên đổi là team 5 và solo Pro nhất SV chứ đừng nói là LM mạnh nhất. cái này thì chưa có kèo nên cứ tạm cho là solo vs team của các chú Pro nhất SV đi.

Member
    Like
    1
    còn có đôi lời nhận xét về cái LM này. Trừ TheOne thành lập từ đầu SV với nổi tiếng về truyền thống hack ra thì vừa mới đây thấy chủ G KhatMau post tìm LM nên chắc cũng chỉ mới vào LM này đc mấy hôm. NewStar mới thành lập thì cũng như KhatMau. Friday13 thì vừa mới thấy bên LM EMPIRESX đc 2 3 hôm xong lại ra thì liệu ở LM này đc mấy bữa xong lại ra. còn ForCen thì cũng chưa rõ là G quái nào ở đâu ra chắc cũng là G nào đó tan rã xong lập lại. Tóm lại tôi chả thấy có cái gọi là Vô Đối vs nắm cán cân ở đây cả.
    Hay là các ông vào LM vs nhau xong nói ch bảo tôi Pro, ông kia cũng Pro, ông kia nữa cũng Pro nốt =>> CHÚNG TA LÀ VÔ ĐỊCH SV

Senior Member __Nail__'s Avatar
    Like
    4
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    ctc pk như cc vô nói to kinh

Senior Member
    Like
    1
    vâng vâng các bạn rất cay cú , còn chuyện LM các bạn đéo ai ăn thằng depzai thì tự tìm hiểu , hack cũng có phân chia 2 loại , khôn và ngu , và các bạn thuộc loại ngu , các bạn thật trong sạch , GALAXYS4 , HITLE , HITTLE , YAMATO .... vâng toàn trong sạch đến tinh khiết , bản thân thì hack nhưng đánh đéo lại thằng depzai thì đồng loạt ẳng

Chủ Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    anhnamoi's Avatar
    Like
    133
    Trích Được post bởi buffpro91 Xem bài viết
    vâng vâng các bạn rất cay cú , còn chuyện LM các bạn đéo ai ăn thằng depzai thì tự tìm hiểu , hack cũng có phân chia 2 loại , khôn và ngu , và các bạn thuộc loại ngu , các bạn thật trong sạch , GALAXYS4 , HITLE , HITTLE , YAMATO .... vâng toàn trong sạch đến tinh khiết , bản thân thì hack nhưng đánh đéo lại thằng depzai thì đồng loạt ẳng
    mày nói cái này ko sợ Ae nó chửi vào mặt à,sao phải cay cú CTC win vẫn vui như thường mà kể cả là thừa Ae nó vẫn vui,ko phải cay cú như mày ra diễn đàn lập cái topic để cho cả sv nó chửi vào mặt đéo biết nhục là gì.Còn tao xin nói thẳng nhé con HITLE của tao từ trước đến giờ chưa biết hack là gj,tao chơi Mu từ SS1 đến bây giờ chưa biết đến 1 bản hack là gj,đừng có ngậm cứt phun cây cảnh.
    Mày nói thằng chủ G máy ko hack,nó chuyển sv vao map CTC ko 1 ti buf nao ma van song binh thuong tao so roi,cac ha qua la vl,tao chi so may noi cau day ra ca sv no chui vao mat cho ko biet tron dau thoi

Phó Guild BaDao
    Guild BaDao

Like
    2
    Được Like 12 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi buffpro91 Xem bài viết
    gì gọi là hach khôn vs hack ngu ^^
    lời lẽ ngạo mạn và điên cuồng

Thành Viên Guild Killers
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    killers gio vang bong wa nhi

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối