Kết quả 1 tới 10 của 88

Hybrid View

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    Trích Được post bởi nuhoang Xem bài viết
    Chuyện này không thể nói lớn tuổi hay bé tuổi ,chơi game không phân biệt tuổi tác chỉ dựa vào clip quay trận đấu để khẳng định hack hay không , kể cả adm cũng thế thôi muốn bắt hack phải có clip mới có thể nói đươc và giải quyết được ,nên cứ chờ adm .
    Minh xem lại và post lên các phút mà kumos hack ,còn kumos có thể post clip hình ảnh con rf gui mình hack đi có sao đâu ,
    CLip đừng ngoài quay nhìn được hết vào bên trong sao @@. suy nghĩ nông cạn vãi. 1 đấu trường rộng. lại bảo 1 người ở ngoài quay nhìn dc toàn hoàn cảnh trong trận @@. nếu mà quay như thế. thì thằng nào cũng gọi là hách hết

LĐTC Guild Driver
    Guild Driver
    Reporter's Avatar
    Địa điểm
    Một Thời Để Nhớ
    Like
    44
    Được Like 193 lần trong 143 bài
    Ai bảo không nhìn được toàn cảnh, chế độ 3d sẽ nhìn thấy hết...còn nếu mà nói ở bên trong quay không bật 3d cũng không bao giờ hết được toàn cảnh chứ ở bên ngoài ^^
    Trích Được post bởi CậuSáng Xem bài viết
    CLip đừng ngoài quay nhìn được hết vào bên trong sao @@. suy nghĩ nông cạn vãi. 1 đấu trường rộng. lại bảo 1 người ở ngoài quay nhìn dc toàn hoàn cảnh trong trận @@. nếu mà quay như thế. thì thằng nào cũng gọi là hách hết

Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Trích Được post bởi Reporter Xem bài viết
    Ai bảo không nhìn được toàn cảnh, chế độ 3d sẽ nhìn thấy hết...còn nếu mà nói ở bên trong quay không bật 3d cũng không bao giờ hết được toàn cảnh chứ ở bên ngoài ^^
    bạn có tin là bạn quay toàn cảnh 3D mà k bao giờ bị lag theo kiểu nhìn là hách k ?. nếu bạn k tin có thể k4 để toàn bộ 3D. trong khi bạn bị PK. mà nghĩ ng ta hách đó @@. còn vấn đề này Hách chơi mu là điều quá bt. còn bọn hách đi tố cáo hách thắng ksao. thua post bài thì chúng nó là thằng Bacary Sagna đẹp trai nhất MU

LĐTC Guild Driver
    Guild Driver
    Reporter's Avatar
    Địa điểm
    Một Thời Để Nhớ
    Like
    44
    Được Like 193 lần trong 143 bài
    Bạn thông cảm cho mình nhé...mình chỉ quay clip thôi, bạn thấy đấy tất cả clip event mình đều quay..còn hack hay không mình k để ý nhé!
    Trích Được post bởi CậuSáng Xem bài viết
    bạn có tin là bạn quay toàn cảnh 3D mà k bao giờ bị lag theo kiểu nhìn là hách k ?. nếu bạn k tin có thể k4 để toàn bộ 3D. trong khi bạn bị PK. mà nghĩ ng ta hách đó @@. còn vấn đề này Hách chơi mu là điều quá bt. còn bọn hách đi tố cáo hách thắng ksao. thua post bài thì chúng nó là thằng Bacary Sagna đẹp trai nhất MU

Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Trích Được post bởi Reporter Xem bài viết
    Bạn thông cảm cho mình nhé...mình chỉ quay clip thôi, bạn thấy đấy tất cả clip event mình đều quay..còn hack hay không mình k để ý nhé!
    tôi biết bạn rất tích cực quay clip cho ae mà bạn. tuyên dương vấn đề này ^^!. cảm ơn bạn k hết chứ làm sao trách bạn được . bạn cứ PK thử thì biết hhhii . để 3D quá rộng thì đương nhiên nhiều lần bị đánh chết mà nghĩ người ta hách đó. mình thử rất nhiều rồi

LĐTC Guild 1stVipTN
    Like
    4
    Được Like 53 lần trong 41 bài
    Trích Được post bởi cậusáng Xem bài viết
    clip đừng ngoài quay nhìn được hết vào bên trong sao @@. Suy nghĩ nông cạn vãi. 1 đấu trường rộng. Lại bảo 1 người ở ngoài quay nhìn dc toàn hoàn cảnh trong trận @@. Nếu mà quay như thế. Thì thằng nào cũng gọi là hách hết
    clip rõ thế mà bảo không nhìn ra được >>> đi viện mắt trung ương đi , cùng gui sao chẳng bênh nhau

Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Trích Được post bởi nuhoang Xem bài viết
    clip rõ thế mà bảo không nhìn ra được >>> đi viện mắt trung ương đi , cùng gui sao chẳng bênh nhau
    suy nghĩ kém vl. lên nhớ để 3d rộng toàn bộ. nhiều khi nó bị lag nhé. con mày lớn tuổi mà ăn nói ngu vl. cần gì phải nc làm cặc gì. pk vs bọn tao đi chửi nhau có buf tăng đk hp. xong sủa ầm k4 . hết buf đánh 30 sd.