Kết quả 1 tới 6 của 6
    Senior Member
    Like
    3
    Được Like 6 lần trong 4 bài

Nhưng con chó khóc thuê sever QL vào đây

Nhưng thằng khóc thuê hay sủa theo đàn DatVinh SP CauSang AeHaNoi.... G KL
    t lừa gì của chúng mày chúng mày ẳng lên t nghe còn chúng mày làm gì có quyền công dân mà đòi chủi t còn nếu lừa gi hay nợ gì thì ẳng lên cho mọi người biết như thằng Soul hay Ken ý t vào t nói chuyện phải có trên có dưới đầu đuôi tai nheo đừng có chó đàn như thế các cháu à bác sợ hồ báo lắm . chỗ bác hổ thì đuổi hết lên rừng báo chỉ để chùi đít thôi à

Còn đừng đi khóc thuê nhé đợi bố mẹ chúng mày chết mà khóc cho tĩ tã cái cuốc đời đừng chó đàn quây vào chủi mình t hok chấp đừng tưởng cm Thành Phố mà ngon hok có Nhà Quê thì làm đ gì có Thành Phố cho những con chó như cm ở

KenLouis ơi m cũng ngậm cứt phun cây cảnh vừa thôi cái gì cũng có giới hạn t thua bóng m 500k chứ hok phải bạn có lòng tốt mà cho tớ vay kể nt thì tớ hp vkl để từ từ t thu xếp t trả m hok phảingaun lên nếu hôm qua t hok bị con chó CluBuon lừa 200k thẻ t trả m rồi và hôm nay con chó KingOfWar 100k

Còn thưa bạn KingOfWar là đừng nghĩ t đang mang tiếng RR mà cứ cho là t RR mẹ đi nhưng loại tiểu nhân như m tao hok tính tiền mang 100k của t mua hương hoa cho bố mẹ m . Còn đừng ra cái vẻ UT thằng tiểu nhân ạ . Và cả con cho CluBuon nhé có lấy cái Pen về gạch đá bố mẹ m thì mail t t trả con cho m 200k mua quan tài cho bố mẹ m

Senior Member ThuyTien01's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Ôi VL Mày giám làm mà ko giám nhận à.. dm mày sống thỳ phải có cái nhân cách cho ae nó nể.. mày nói tao ngậm cứt phun cây... mày nên nhớ ko có lửa làm sao có khói... chứ ko có gì bố giảnh lồn đầu mà ngồi cãi nhau với cái loại như mày... dm mày lúc cần tiền Ken ơi... ken ơi... bố sang ngay... giờ mày thỳ sao... mày sống kiểu lật mặt thỳ giờ may nói lồn gì chả đc... mày nói xem có ai tin mày ko... ờ mày nói hay vậy thỳ mày giả con tao tiền đi.. hay lại mất hút rồi song chó 3 cái lý đo đéo ai tin dc ... hài vl

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    1 Gậy Chết Ruồi's Avatar
    Like
    158
    Được Like 68 lần trong 59 bài
    xem lại cách sống đi con nghiệt xúc này
    dyt cả họ mày sống thế thì nghi cm m game đi
    càng nói càng ngu... loại súc vật

Thành Viên Guild SongCon ManNhi's Avatar
    Like
    0
    Được Like 62 lần trong 56 bài
    Trích Được post bởi 1 Gậy Chết Ruồi Xem bài viết
    xem lại cách sống đi con nghiệt xúc này
    dyt cả họ mày sống thế thì nghi cm m game đi
    càng nói càng ngu... loại súc vật
    nói ai đấy ?? chung chung quá

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    1 Gậy Chết Ruồi's Avatar
    Like
    158
    Được Like 68 lần trong 59 bài
    Trích Được post bởi ManNhi Xem bài viết
    nói ai đấy ?? chung chung quá
    còn ai khác ngoài ML XxZinxZ ông bạn
    mã mẹ nó chơi game mà ngu như chó
    dkm đã lừa đảo trắng trợn còn vào game sủa như chó
    con tinh trùng khuyết tật

Pisces
    Guest
    Forum là nơi bàn luận về công việc trong Game và học hỏi kinh nghiệm lần nhau. Chứ không phải là nơi các bạn có thù oán trong Game lôi nhau lên đây mà chửi nhau này nọ nhé !
    Forum có quy tắc của Forum
    Chủ topic hoặc member còn lập thêm 1 topic nào có ý khiêu khích, xúc phạm nhau mình sẽ band mà không báo trước.
    Close topic !