Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 13
    Senior Member ThuyTien01's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 3 bài

Thân Mời AE Sv Quyền Lực .. Đặc Biệt Là Ban XxZinxZ Vao Đây NC

Vâng! sau 1 time bạn Zin của trúng ta mất tích... nhưng đột hiên vào hồi 4h13' rạng sáng ngày 24/4/2014 bạn ý từ 1 hố cứt chui lên... và bạn thốt ra những lời nói thối như 1 đống phân.... ... Bạn Zin đã mạnh rạng chửi toan thể ae là 1 đàn chó cắn càng khóc thuê.. thật sự mình ko hiểu bạn Zin nghĩ cãi gì mà nói đc ra câu đó. vì trính khi đó nhìn bạn có khác gì 1 con chó đâu ... và trong 1 hổi trãnh cãi thảo luân trên kênh TG bạn Zin đã bị ae nói cho ko ra gì ...và đã cáy cú thốt ra những lời khiến ae phải đứng hình..bạn Zin Đã Trính thức tuyên... bố lừa đấy có cay cú ko... ồ ồ cái này hay nhá....Nói Thực Chất ra thỳ cái cn bạn Zin chuyên lừa đảo thỳ ai chả biết rồi ... nhưng để trính mồm bạn đã nói ra đc thy mình cung khá khen cho bạn đó... ... Mình nói thật để Mu Sv Quyền Lực này mà có mở ra cuộc thy Con Chó Rẻ Rack Nhất MU thỳ mình khẳng đinh và chắc chắn con mẹ nó luôn ban ăn giả nhất 100% .. vì cái độ rẻ rách của bạn thỳ nó thuộc hạng đỉnh cao cmnr..!! Còn cái bản năng Chơ Chẽn của loài chó của bạn XxZinxZ thỳ ko có 1 con chó nào có thể sánh bằng đc... .. mà mình khuyên bạn thật lòng 1 câu bạn XxZinxZ ML RR Nhất MU nhé.. Bạn Nên Delete Acc Đì Và mua 1 cái acc mới coi như 1 con người chứ ko nhẽ bạn đinh mãi làm 1 con chó vậy à... đừng nói bạn xem phim nhiều rồi ảo tưởng sức mạnh tu nhiều kiếm chó có thể tu thành 9 qả và làm người đc nhé .. Mình nói thật 1 con chó Bẩn THỉu và Rẻ Rách như Zin dù có tu 1000 năm hay 10.000 ngàn năm cung đéo thể thanh người đc đâu ... Thôi cung gần sáng rồi mình xin dừng lại... đi ngủ cho lành chứ nói về 1 con chó rẻ rách như bạn XxZinxZ thỳ thật sự đéo biết tốn bao nhiêu giấy mực với time mới nói hết đc ....... Thôi Mình Xin Tọa Đàm

Like
    1
    upppppppppppp

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Những thằng chơi lừa đảo toàn là những thằng chó chết. Anh em vào đọc mà Kiềng mặt bọn nó ra

Like
    1
    Trích Được post bởi noiphailam Xem bài viết
    Những thằng chơi lừa đảo toàn là những thằng chó chết. Anh em vào đọc mà Kiềng mặt bọn nó ra
    cả MU Sv QL có ai lạ nó đâu bạn cả sv chửi nó ko ra gì mà no vẫn đi lừa đảo vẫn chơi bt .. độ chơ chẽn của nó hơn cả 1 con chó rồi

Senior Member
    Like
    3
    Được Like 6 lần trong 4 bài
    t địt hiểu sao m cũng rảnh vkl
    t trả thù hằn gì mày lừa m cái gì
    t nói thật là t cũng đeoânhr để đi nói với m
    xin phét nếu chửi t thì t gửi 1k cái địt vào mõm m và cả họ nhà m

Senior Member
    Like
    3
    rồi nhà mày động mồ động mả sớm thôi

Senior Member
    Like
    3
    1/ Bạn có súng lục không? Bạn qua đây mình cho bạn mượn nè. Về nhà bạn đút nòng súng vào cái lỗ lồn của con đĩ mẹ nhà bạn rồi bạn bóp cò cho con gái mẹ nhà bạn chết đi cho đẹp trời. Đẻ con ra mà không biết dạy dỗ thì thua rồi.

2/ ĐCM bố mẹ nhà mày khuất núi rồi hay sao mà có thằng con đầu ops ngọc đất thế

3/ Nè thằng chó, ra nghe bố nói này, Ngày xưa mẹ con mất trinh non cũng là vì bố đấy, Rồi mẹ con đái ỉa ra con cũng là do bố cấy, Rồi mẹ mài sinh ra mài như một thằng quái thú, Mỗi lần cho bú tao phải đút cu vào trong mồm mài vì con mẹ mài ko có vú

4/ Dis con mẹ mày á. Mày ăn không ngồi rồi quá, hết việc làm nên đi chửi phải không? Nếu mày đéo có việc gì làm thì mày dắt mẹ mày đi ra ngoài đường với mày, xong 2 mẹ con tụi mày lột đồ nhau ra mà đụ nhau giữa đường cho đỡ nhàn rỗi. Ngày xưa tao đéo có việc gì làm nên tao phải hay đi wa nhà mẹ mày để rủ bả làm trò đó kiếm tiền sống qua ngày đấy. Về hỏi nhà hỏi mẹ mày xem có phải như thế không nhá.

5/ Bố mài chửi chúng mài 1 câu gọn nhẹ thôi nhớ
    Địt con mẹ, địt cả lò cả họ cả xóm nhà chúng mài ra chứ ngồi đấy làm chi mà rách việc.Bố đã đéo thích nói đến thì thôi, chúng mày lại còn chu cái mỏ như cái mỏ lồn vào làm gì, thích thì phắn mẹ chúng mày hết đi, không bố lại xua con chó cái nhà bố ra cho chúng mày bú lồn thì có mà ngộ độc thực phẩm cả lũ, cả nút đấy nhá..hãm vcl.Còn riêng thằng Admin thì ra đây bố bảo, cái việc nhà mày thì bố đéo quan tâm, nhưng cái việc mày đang làm thì đéo khác gì thằng già 80 ngồi sục cặc tơ tưởng lại hồi trai trẻ..thế nên mày chui vào cái lồn mẹ mày mà chết đi cho đẹp trời..đéo ra cái thể lồn gì...nãn

6/ Địt tằng tằng như xe tăng lên dốc !
    Địt Lô xô như cô bán gạo !
    Địt lạo xạo như cạo lông lồn

7/ Này này , đéo biết chửi thì bố chửi cho mà nghe

Loe toe bố lại đập cho vỡ mặt Mồm thì như cái củ cặc lại thích lăn tăn
    Mặt thì nhăn nhăn như lồn bà già 78
    Cặc có chà giấy nhám cho nhẵn thì đừng có lớn tiếng
    Không bố lại xẻ ra thành từng miếng mà bôi kinh chó vào cho rát
    Chưa kể đầu thì như cái bát đựng phân
    Tay chân lại đéo được cân bằng Ngón tay suốt ngày móc lồn chó nên cùi là phải
    Miệng sứt đéo ăn được gì lại suốt ngày lải nhải ra phân...
    Chửi thế thôi cho mày sợ, chứ không bố lại banh mồm mày ra mà ỉa vào như máy bay thả bom B52 thì có mà chết cả lò mẹ nhà mày. CÚT

8/ Bố nói cho chúng mài piz nhá! Đụng tới bố thì bố xả cho nhục tới mức về nhà luyện Yoga đặng cắn dái tự tử chết đấy

Like
    1
    Trích Được post bởi svBVnvNhimCool Xem bài viết
    1/ Bạn có súng lục không? Bạn qua đây mình cho bạn mượn nè. Về nhà bạn đút nòng súng vào cái lỗ lồn của con đĩ mẹ nhà bạn rồi bạn bóp cò cho con gái mẹ nhà bạn chết đi cho đẹp trời. Đẻ con ra mà không biết dạy dỗ thì thua rồi.

2/ ĐCM bố mẹ nhà mày khuất núi rồi hay sao mà có thằng con đầu ops ngọc đất thế

3/ Nè thằng chó, ra nghe bố nói này, Ngày xưa mẹ con mất trinh non cũng là vì bố đấy, Rồi mẹ con đái ỉa ra con cũng là do bố cấy, Rồi mẹ mài sinh ra mài như một thằng quái thú, Mỗi lần cho bú tao phải đút cu vào trong mồm mài vì con mẹ mài ko có vú

4/ Dis con mẹ mày á. Mày ăn không ngồi rồi quá, hết việc làm nên đi chửi phải không? Nếu mày đéo có việc gì làm thì mày dắt mẹ mày đi ra ngoài đường với mày, xong 2 mẹ con tụi mày lột đồ nhau ra mà đụ nhau giữa đường cho đỡ nhàn rỗi. Ngày xưa tao đéo có việc gì làm nên tao phải hay đi wa nhà mẹ mày để rủ bả làm trò đó kiếm tiền sống qua ngày đấy. Về hỏi nhà hỏi mẹ mày xem có phải như thế không nhá.

5/ Bố mài chửi chúng mài 1 câu gọn nhẹ thôi nhớ
    Địt con mẹ, địt cả lò cả họ cả xóm nhà chúng mài ra chứ ngồi đấy làm chi mà rách việc.Bố đã đéo thích nói đến thì thôi, chúng mày lại còn chu cái mỏ như cái mỏ lồn vào làm gì, thích thì phắn mẹ chúng mày hết đi, không bố lại xua con chó cái nhà bố ra cho chúng mày bú lồn thì có mà ngộ độc thực phẩm cả lũ, cả nút đấy nhá..hãm vcl.Còn riêng thằng Admin thì ra đây bố bảo, cái việc nhà mày thì bố đéo quan tâm, nhưng cái việc mày đang làm thì đéo khác gì thằng già 80 ngồi sục cặc tơ tưởng lại hồi trai trẻ..thế nên mày chui vào cái lồn mẹ mày mà chết đi cho đẹp trời..đéo ra cái thể lồn gì...nãn

6/ Địt tằng tằng như xe tăng lên dốc !
    Địt Lô xô như cô bán gạo !
    Địt lạo xạo như cạo lông lồn

7/ Này này , đéo biết chửi thì bố chửi cho mà nghe

Loe toe bố lại đập cho vỡ mặt Mồm thì như cái củ cặc lại thích lăn tăn
    Mặt thì nhăn nhăn như lồn bà già 78
    Cặc có chà giấy nhám cho nhẵn thì đừng có lớn tiếng
    Không bố lại xẻ ra thành từng miếng mà bôi kinh chó vào cho rát
    Chưa kể đầu thì như cái bát đựng phân
    Tay chân lại đéo được cân bằng Ngón tay suốt ngày móc lồn chó nên cùi là phải
    Miệng sứt đéo ăn được gì lại suốt ngày lải nhải ra phân...
    Chửi thế thôi cho mày sợ, chứ không bố lại banh mồm mày ra mà ỉa vào như máy bay thả bom B52 thì có mà chết cả lò mẹ nhà mày. CÚT

8/ Bố nói cho chúng mài piz nhá! Đụng tới bố thì bố xả cho nhục tới mức về nhà luyện Yoga đặng cắn dái tự tử chết đấy
    mày luyên thuyên cái gì đấy thằng rẻ rách.. bố còn post bài dài dài cho mày hót nhất MU này luôn... tao cho mày đéo lừa đc ai nữa thỳ thôi.. làm cc gì 500vc bố bú thí cho cai loại mày đấy

Like
    1
    Trích Được post bởi svBVnvNhimCool Xem bài viết
    t địt hiểu sao m cũng rảnh vkl
    t trả thù hằn gì mày lừa m cái gì
    t nói thật là t cũng đeoânhr để đi nói với m
    xin phét nếu chửi t thì t gửi 1k cái địt vào mõm m và cả họ nhà m
    dm mày giám làm mà ko giám nhận mày hèn thế à con... mày nói có ai tin ko.. dm ko có lửa làm sao có khói có tật thy giật mình thôi.. lừa ng khác bh bảo ko ... nói nhu mày mấy cái đứa tr.con nó cung nói dc ... hài vl

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    uppppppppppppppppppppppp. len luôn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối