Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 53
    Senior Member
    Like
    3
    Được Like 3 lần trong 3 bài

Statusicon24 Cái Cách Quản Trị Chẳng Bao Giờ Phát Triển Lớn Được

ADM quản trị game như 1 trò trẻ con theo cảm tính
    như cái event ăn hoa đào
    1: nick nạp nhiều tiền ăn đỏ lắm còn nick nạp ít thì del thôi rồi ( ăn 2 nick ko nạp và 2 nick nạp nhiều tiền )---> dự là sẽ chối
    2:ăn hoài ko ra vật phẩm ngon. Trong lòng gamer rất nghi ngờ tính trung thực ( adm có để ngẫu nhiên hay là thích cho ai thì cho ) của event thì hôm qua ngày 22.4 ăn event toàn ra 1 đống điểm uỷ thác, hôm nay 23.4 ăn thì ra 15 16 17 con pet panda 1 nick ( vẫn ăn cả 4 nick )----> đừng nói vs tôi là adm ko can thiệp và để ngẫu nhiên.
    3: cái gì đã là ngẫu nhiên thì đừng có can thiệp. như thằng ăn trước thì nó toàn ra UT ngon còn ăn sau thì toàn ra pet. làm cái gì cũng phải chuyên nghiệp chứ đừng thích gì là được
    AE ai ăn event xem tôi có nói đúng ko !!
    Thực sự rất chán cách làm ăn thiếu chuyên nghiệp này

Chủ Guild FaMjLy
    Guild FaMjLy
    NoBjTa's Avatar
    Like
    4
    Được Like 98 lần trong 54 bài
    Chắc chắn lại ông MOD đểu ThjenMenh vào close topic của bạn. Chuyên gia close topic ThjenMenh

Senior Member
    Like
    3
    cái trò mèo close topic )))))))))))))

Senior Member ThjenMenh's Avatar
    Like
    96
    Được Like 208 lần trong 155 bài
    Trích Được post bởi NoBjTa Xem bài viết
    Chắc chắn lại ông MOD đểu ThjenMenh vào close topic của bạn. Chuyên gia close topic ThjenMenh
    Bạn ra đảo 3 ngày vì xúc phạm BQT nhé. Còn nếu thắc mắc hay khiểu nại gì lập qa box Khiêu Nại Mod ( Sai box sẽ vẫn Close )

Còn vấn đề của chủ TP sẽ có ADM trả lời cho bạn
    񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔 񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔———Love Paradise———񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔 񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔񑘔

Senior Member
    Like
    111
    Được Like 1,819 lần trong 761 bài
    Trích Được post bởi nhanphongtuyet Xem bài viết
    ADM quản trị game như 1 trò trẻ con theo cảm tính
    như cái event ăn hoa đào
    1: nick nạp nhiều tiền ăn đỏ lắm còn nick nạp ít thì del thôi rồi ( ăn 2 nick ko nạp và 2 nick nạp nhiều tiền )---> dự là sẽ chối
    2:ăn hoài ko ra vật phẩm ngon. Trong lòng gamer rất nghi ngờ tính trung thực ( adm có để ngẫu nhiên hay là thích cho ai thì cho ) của event thì hôm qua ngày 22.4 ăn event toàn ra 1 đống điểm uỷ thác, hôm nay 23.4 ăn thì ra 15 16 17 con pet panda 1 nick ( vẫn ăn cả 4 nick )----> đừng nói vs tôi là adm ko can thiệp và để ngẫu nhiên.
    3: cái gì đã là ngẫu nhiên thì đừng có can thiệp. như thằng ăn trước thì nó toàn ra UT ngon còn ăn sau thì toàn ra pet. làm cái gì cũng phải chuyên nghiệp chứ đừng thích gì là được
    AE ai ăn event xem tôi có nói đúng ko !!
    Thực sự rất chán cách làm ăn thiếu chuyên nghiệp này
    Bạn nói như vậy là do cách cảm nhận của bạn, còn chúng tôi không bao giờ ưu tiên và cũng ko có thì giờ để xem acc nào nạp nhiều tiền, ít tiền hay ko nạp tiền, lúc nào họ đổi vật phẩm mà ưu tiên, thay đổi nội dung event cho từng đối tượng.

Hỏi nhiều người chơi khác và đã từng tham gia event như thế này xem có giống như cách bạn nghĩ không nhé.
    Sống không giận, không hờn không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai
    Sống vươn lên theo kịp ánh ban mai
    Sống chan hòa với những người chung sống
    Sống là động, nhưng lòng luôn bất động
    Sống là thương, nhưng lòng chẳng vấn vương
    Sống yên vui, danh lợi mãi coi thường
    Tâm bất biến, giữa dòng đời vạn biến

6. 2 thành viên Like OneTime cho bài viết này:

Còi Đua Đòi Muzik (23-04-2014), George (23-04-2014)

Senior Member
    Like
    3
    bạn bảo ko can thiệp sao hôm qua ngẫu nhiên ăn ra lắm uỷ thác thế. còn hôm nay ăn ra lắm gấu thế. bạn vào game xem kênh thế giới mọi ng có kêu hết lên ko. đừng nói ngẫu nhiên mà lại ra lắm như thế bạn nhé. ko phải chỉ riêng tôi
    Trích Được post bởi OneTime Xem bài viết
    Bạn nói như vậy là do cách cảm nhận của bạn, còn chúng tôi không bao giờ ưu tiên và cũng ko có thì giờ để xem acc nào nạp nhiều tiền, ít tiền hay ko nạp tiền, lúc nào họ đổi vật phẩm mà ưu tiên, thay đổi nội dung event cho từng đối tượng.

Hỏi nhiều người chơi khác và đã từng tham gia event như thế này xem có giống như cách bạn nghĩ không nhé.

LĐTC Guild Driver
    Guild Driver
    Reporter's Avatar
    Địa điểm
    Một Thời Để Nhớ
    Like
    44
    Được Like 193 lần trong 143 bài
    hôm nay em ăn cũng toàn gấu a à

Senior Member
    Like
    3
    câu trả lời của bạn ko cần trả lời tôi cũng biết sẽ nhận được đáp án như thế. vậy bạn giải thích như thế nào về event 2 ngày hôm nay

Member
    Like
    9
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    tôi ăn 20c cũng được hẳn 8con gấu 4NTL còn lại là ut lèo tèo

Senior Member se7ven's Avatar
    Like
    13
    Được Like 21 lần trong 18 bài
    Chí có mấy thằng trẻ trâu vớ vẩn mới chơi mới lập vài cái pic như này, thông cảm nói thẳng. Game phải khó nó mới hay, game quá dễ chơi nhạt, đã ngu dốt ko chịu làm thích ngòi mát ăn bát vàng, chủ pic chắc mới chơi game thôi nhỉ, qua game khác mà xem bọn nó nạp tiền gấp 1000 nghìn lần game MU nhé.

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối