Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 84
    Senior Member ThuyTien01's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 3 bài

Ghửi Người Bạn XxZinxZ Nhé... Bạn Vào Mình Có Vài Lời Muốn Nói

XzZinxZ à thực sự để tới mức mình phải đăng bài lên 4rum để nói bạn.. thực sự mình cung ko hề thích 1 chút nào.. vì Zin là bạn mình.. nhưng thật sự là mình đéo hề hài lòng với cái thái độ của bạn. bạn gọi mình là ae . cho mình hỏi bạn hiêu cái từ ae nó thế nào ko.. nói thỳ rễ nhưng làm dc mới khó bạn nhé.. ae là lúc cần giúp đỡ thy sẽ luôn luôn sẵn sang. bạn hiểu chứ. như bạn đó. bạn bị ae nói lừa đảo chửi bạn..tớ vẫn là người bạn luôn tin cậu.. nhưng đến lúc này thỳ mình đã sang mắt ra rồi.. mình xin phép chửi vào mặt bạn.. Địt Con Mẹ Nhà Bạn XxZinxZ àh... Chỉ Vì AE với nhau nên mình cung tin ban. Nên cho bạn mượn để giả cho SoulBeeper... Chứ thật sự 500vc nó chả là cái lồn gì đâu bạn nhé... thang boyka mình phải bú thí cho nó 2m để lấy lại nhân cách con người ... chứ với mình tiền quan trong buồi gì... có 500 mà bạn cứ hẹn lên hẹn xuỗng rồi.. mình nt gọi điện , maill trong game bạn cung mất con mẹ nó hút luôn... uk thôi ks mình đã sác đinh post bài này lên thy mình cũng địt cần tiền nữa.. Nếu bạn là 1 đưa rẻ rách như vậy thỳ mình cho bạn luôn đó..nếu bạn có thiếu thốn cư maill mình chỉ cần mở mồm xin 1 câu là mình cho bạn ít mà tiêu .. chứ đừng đi lừa đảo nữa bạn ko thấy nhục à.. lừa đc vài đồng bị ae nó chửi cả mả lên ko thãy xấu hổ à ... Mà mình cung đéo hiểu bạn nghĩ cái gì nữa.. mình sống thoải mái nv mà bạn đéo chơi dc nữa thỳ chắc bạn đéo chơi dc với ai đâu... Mà bạn là con người thỳ bạn sống ls cho đúng là con người đi .. chứ là con ng với nhau ae còn quay lại cắn rồi lừa lọc nhau thy thực sự bạn đéo bằng con chó nhà mình.. còn -Lu- Nhà mình nó còn phân biệt dc ai là chủ ai là là lạ..chứ đéo nhu bạn quay lại cắn cả ae.. bạn nghĩ xem bạn có = nó ko.. .. Thôi tớ cung ko thích nói nhiều .. tặng bạn 1 câu.. Là Người Thỳ Khó Nhưng Làm Chó Thỳ Đơn Giản Lắm... Bạn cố gắng học cách làm người đi bạn nhé. Chào Bạn XxZinxZ Bạn đưng giở cái giọng cùn thế nào cung dc nhé... cho bạn 500 để học cách làm người đó [IMG][IMG] [/IMG] [/IMG]

Senior Member ThuyTien01's Avatar
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi Còi Đua Đòi Muzik Xem bài viết
    - Tóm Lại 1 Câu là : Đm thằng XxZinxZ Rẻ rách vãi... ~

Member
    Like
    3
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Hôm qua mình rao mua gậy kundun luck shop cầm chơi bố còn mail mình 100k chứ

Senior Member yeuyeu's Avatar
    Like
    0
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    Bọn lừa đảo văn thơ kinh lắm, bảo rồi mà thể loại nv ae cái gì chim cút đi cho đỡ thiệt thân mình...

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    1
    Được Like 31 lần trong 29 bài
    Thật su đéo hiêu? dc. sao chúng nó cu di lùa dao? dc.
    Tôi bán cái acc cầm tiền cua? ng ta rồi
    dua ma OTP rồi mà ng ta k doi? dc. số DT tôi con Lo hon ca? ng ta
    déo hjeu sao cu di luA` cái 50k 100 hay 200 thy` lo dc. à

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    không liên qua nhưng mà e là người yêu quí loài chó. về việc chủ thớt so sánh thằng Zin với con chó là 1 sự so sánh khá khập khiễng. vì thằng này ko bằng 1 con chó. e đề nghị thớt phải xin lỗi con chó nhà thớt vì đã so sánh nó với thằng zin. e xin hết.

Banned cau2cry's Avatar
    Like
    9
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Giờ mới thấy bộ mặt thật của XxZinxZ bạn ý thật là lắm kế sách để vòng vo và cuối cùng là Bùng

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    Giờ mới thấy bộ mặt thật của XxZinxZ bạn ý thật là lắm kế sách để vòng vo và cuối cùng là Bùng
    ko ai UT bằng tôi hết đó toàn là trẻ trâu lừa đảo công nhân càng lớn thi càng ngu bị máy thằng trẻ trâu nó lừa lớn lừa đảo đâu dc chỉ có 9x mới di lừa đảo là cao nhất

Senior Member
    Like
    10
    Được Like 7 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi Thành Trần Xem bài viết
    ko ai UT bằng tôi hết đó toàn là trẻ trâu lừa đảo công nhân càng lớn thi càng ngu bị máy thằng trẻ trâu nó lừa lớn lừa đảo đâu dc chỉ có 9x mới di lừa đảo là cao nhất
    ấy bác e cũng 9x mà e có LD ai đâu

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    đù mình cũng 9x nhưng mà bạn vào game hỏi TópLaAnh đi nhé. tuy ko nổi tiếng nhưng mà UT số 1.
    Trích Được post bởi Thành Trần Xem bài viết

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    chia buồn hiếm khi kiếm được người AE nào như bạn

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối