Kết quả 1 tới 10 của 79

Hybrid View

Thành Viên Guild Driver
    Guild Driver

Like
    0
    Được Like 8 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi Bố Hoàng Xem bài viết
    Oh thì cứ kệ thôi mà a
    Nói chung là e thấy 1 người đồ mà khủng như thế mà suốt ngày thấy train và ut thì e nói thật đáp mệ vào shop cho nhanh
    quan trọng cái đéo j đâu bạn ? , bạn bẩn tính vl , tôi chơi như nào kệ mẹ tôi , tại sao từ đầu đến cuối bạn cứ hay thắc mắc thế nhỉ ? , bạn đéo hiểu chơi có nhiều kiểu chơi ah ? , dm người ta thích chơi kiểu đéo gì kệ con mẹ người ta , ghen ăn tức ở cái đéo gì ??? mà cứ như thế lại hay , tức lắm à , mua đồ về đập mẹ vô shop đi

LĐTC Guild Driver
    Guild Driver
    Bố Hoàng's Avatar
    Địa điểm
    Âm Nhạc ♥ Ánh Sáng
    Like
    232
    Được Like 250 lần trong 118 bài
    Trích Được post bởi Rồi Em Sẽ Hiểu Xem bài viết
    quan trọng cái đéo j đâu bạn ? , bạn bẩn tính vl , tôi chơi như nào kệ mẹ tôi , tại sao từ đầu đến cuối bạn cứ hay thắc mắc thế nhỉ ? , bạn đéo hiểu chơi có nhiều kiểu chơi ah ? , dm người ta thích chơi kiểu đéo gì kệ con mẹ người ta , ghen ăn tức ở cái đéo gì ??? mà cứ như thế lại hay , tức lắm à , mua đồ về đập mẹ vô shop đi
    Ừ thế không kệ con mẹ bạn thì kệ tôi à tôi thắc mắc cái gì tôi chỉ nghĩ là bỏ 1 đống tiền ra như thế về chỉ để train và cắm UT và ngắm nghía cho đẹp thì uổng phí quá @@.. đồ tôi có đủ để chơi nhưng không bằng đồ của bạn được nhưng vẫn lộng hoành được ai như 1 số người đáp mẹ shops đi @@ ... " Nói Thẳng 1 Câu Bạn Mua Đồ Về Thờ Cụ Tổ Nhà Bạn Chắc Ổn Hơn " Chứ để train và ngắm nghía thì phí quá