Trang 2 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 124
    Senior Member baoquynh's Avatar
    Like
    32
    Được Like 26 lần trong 19 bài

Moi các ADM vào sử lý đồ đúp sv HT

Mình zSpeed chơi sv HT có một sét HL event như sau:

1. vừa rồi mình bị hack acc và được ADM Mèo lấy lại đồ, minh xin khẳng định luôn, sét mình là sét duy nhất của SV HT, k có sét thứ 2.
    2. Tố cáo nv Cigarettes clas DK sv HT dùng thủ đoạn qua mặt ADM ( kich acc khi đang onl) để hack sét đồ và w3 dk full mà hiện giờ mình đang dùng ( đấy là một số đồ mình biết, có thể vẫn còn một số đồ giống đồ mình đang dùng), sau khi hack được đồ bạn ấy đã qua mặt ADM = cách tạo nhiều acc phụ, GD nhiều lần rồi dell nv GD xoá sạch dấu vết. sét đồ mình đang mặc là sét được ADM phục hồi, không phải là sét gốc nên k trùng seri cho dù có quét cũng k mất.
    3. Đề nghị ADM blok acc Cigarettes kiểm tra sét HL, w3 dk đang mặc và sét nv zSpeed đang mặc. đấy là tất cả tâm huyết mấy năm chơi mu của mình. đề nghị nv Cigarettes giải trình luôn.
    4. Ngoai trường hợp của mình còn rất nhiều trường hợp cũng giống y hệt. bi hack acc và sau đấy sv xuất hiện 2 sét đồ y hệt nhau. Xin cảm ơn ADM đã cực kỳ nhiệt tình giúp đỡ ae chơi mu vì niềm đam mê nhưng vô tình lại để thằng hack có được những đồ bất hợp pháp và có giá trị mà k bị thu hồi. ADM vào xem xét sử lý. Thank

Like
    32
    ngoài set HL ra còn 1 w3 đk full nữa up, ADM vào giải quyết, hiện đang có 8k PCP để CH set HL lên full ( sét chân chính của sv )

Senior Member Đốt Nhà Má Vợ's Avatar
    Like
    4
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    vụ nằy căng quá
    ae ai mặc đồ dupp tranh thủ bán hết đi

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Đốt Nhà Má Vợ Xem bài viết
    vụ nằy căng quá
    ae ai mặc đồ dupp tranh thủ bán hết đi
    Bán làm gì khi ADM ko thể phát hiện vì đồ khác seri .Gà

Senior Member xXMrBeenXx's Avatar
    Like
    1
    Được Like 10 lần trong 9 bài
    Trích Được post bởi baoquynh Xem bài viết
    Mình zSpeed chơi sv HT có một sét HL event như sau:

1. vừa rồi mình bị hack acc và được ADM Mèo lấy lại đồ, minh xin khẳng định luôn, sét mình là sét duy nhất của SV HT, k có sét thứ 2.
    2. Tố cáo nv Cigarettes clas DK sv HT dùng thủ đoạn qua mặt ADM ( kich acc khi đang onl) để hack sét đồ và w3 dk full mà hiện giờ mình đang dùng ( đấy là một số đồ mình biết, có thể vẫn còn một số đồ giống đồ mình đang dùng), sau khi hack được đồ bạn ấy đã qua mặt ADM = cách tạo nhiều acc phụ, GD nhiều lần rồi dell nv GD xoá sạch dấu vết. sét đồ mình đang mặc là sét được ADM phục hồi, không phải là sét gốc nên k trùng seri cho dù có quét cũng k mất.
    3. Đề nghị ADM blok acc Cigarettes kiểm tra sét HL, w3 dk đang mặc và sét nv zSpeed đang mặc. đấy là tất cả tâm huyết mấy năm chơi mu của mình. đề nghị nv Cigarettes giải trình luôn.
    4. Ngoai trường hợp của mình còn rất nhiều trường hợp cũng giống y hệt. bi hack acc và sau đấy sv xuất hiện 2 sét đồ y hệt nhau. Xin cảm ơn ADM đã cực kỳ nhiệt tình giúp đỡ ae chơi mu vì niềm đam mê nhưng vô tình lại để thằng hack có được những đồ bất hợp pháp và có giá trị mà k bị thu hồi. ADM vào xem xét sử lý. Thank
    bạn nói cũng có lý nhưng mình ngỉ Ciga mua lại set của người khác thì sao? còn 1 điều nữa là bằng chứng ở đâu mà bạn bảo Ciga kích ac bạn khi bạn đang online??

Like
    32
    Trích Được post bởi xxHKTxx Xem bài viết
    Bán làm gì khi ADM ko thể phát hiện vì đồ khác seri .Gà
    k khác nhưng nếu xác định được chủ thì thì xóa vĩnh viễn đồ đúp, k để những sét ntn tồn tại được

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    Khoa' do` lai thoi...........hi`hi`....

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi botchien Xem bài viết
    Khoa' do` lai thoi...........hi`hi`....
    Khi sever bảo trì các bạn cứ đếm 3.....2......1 là đóng sever.Lúc đó sẽ có thêm 1 vài set đồ or vũ khí xuất hiện

Like
    32
    Trích Được post bởi xXMrBeenXx Xem bài viết
    bạn nói cũng có lý nhưng mình ngỉ Ciga mua lại set của người khác thì sao? còn 1 điều nữa là bằng chứng ở đâu mà bạn bảo Ciga kích ac bạn khi bạn đang online??
    mục 3 bạn nhé, còn vấn đề kich acc thì thời gian out game và thời gian đăng nhập vào lại acc cách nhau có 1p thôi bạn nhé

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    Trich lời GDDH để AE tham khảo:

" Hiện tại MU Hà Nội không còn tình trạng Dupe Item nữa. Bạn vui lòng cung cấp những tên nhân vật có món đồ giống nhau để chúng tôi kiểm tra nhé."

Senior Member Nguyễn Nam's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    6
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi xxHKTxx Xem bài viết
    Thêm cho chủ pic 1 câu là đã có set thứ 3 rùi nhé
    vãi lại còn sét thứ 3, chắc ko có đâu, vì mình nghĩ đây ko phải là dupe mà là giống như speed nói, do thằng hack no tạo nhiều acc và GD nhiều lần để qua mặt ADM, h adm tạo lại đồ thôi @@