Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 56
    Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài

RF__MàyHảBưởi__ muốn ra đảo chơi với khỉ

Mời GM nước mắt hoặc admin onetime vào sử lý

Last edited by Giàng A Báo; 16-04-2014 at 09:14 PM.

Member mayhabuoi's Avatar
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    bớt giỡn
    địa điểm theo tôi hiểu là đó là máp
    chứ tôi nghĩ chẳng ai hiểu từ địa điểm là sup cả
    việc báo thời gian và tên nhân vật là ok tự admin sẽ check đc
    thôi không giải quyết thì thôi đóng hộ cái tp này lại cái
    Tao bao hàng mày là ko hack 100% mày quay video ko ra gì kiu admin 100 nguoi ta coi ko ai nói hack chỉ rieng mày nói hack cả nguoi trong G mày con nói tao là lag mày đúng là cùi bấp mày thấy ai coi sông cug nói ko hack còn hack that su là cộng đồng ai củng nói như thang BoOj ai cung nói như G aehanoi may toàn hack sao ko la lên

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Trích Được post bởi mayhabuoi Xem bài viết
    Tao bao hàng mày là ko hack 100% mày quay video ko ra gì kiu admin 100 nguoi ta coi ko ai nói hack chỉ rieng mày nói hack cả nguoi trong G mày con nói tao là lag mày đúng là cùi bấp mày thấy ai coi sông cug nói ko hack còn hack that su là cộng đồng ai củng nói như thang BoOj ai cung nói như G aehanoi may toàn hack sao ko la lên
    xin thưa với bạn là tôi k phải là người quay clip này
    con acc BoOj thì hack như nào tôi cũng k quan tâm nếu hack mà bị quay clip thì admin block thế thôi
    con G nào mà chẳng có hack
    bạn có hack hay k thì để admin vào xem và sẽ có câu trả lời thế thôi

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Bạn nói đó là lag , bạn có thể chứng minh được ko ?

Like
    0
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    bớt giỡn
    địa điểm theo tôi hiểu là đó là máp
    chứ tôi nghĩ chẳng ai hiểu từ địa điểm là sup cả
    việc báo thời gian và tên nhân vật là ok tự admin sẽ check đc
    thôi không giải quyết thì thôi đóng hộ cái tp này lại cái
    Mày thấy sáu hổ tố cáo người ko đúng tội à kiu đống tp lại tao chơi 5sv roi của muhanoi chua ai nói tao hack chỉ có mày cay tao qua tố cáo vớ van nói tao hack mày ko biết tao choi nhan sv kia hay di pk à va tao chơi ko so thang nào trong game gap dich là giết

Senior Member shivash's Avatar
    Like
    25
    Được Like 76 lần trong 68 bài
    Mày thấy sáu hổ tố cáo người ko đúng tội à kiu đống tp lại tao chơi 5sv roi của muhanoi chua ai nói tao hack chỉ có mày cay tao qua tố cáo vớ van nói tao hack mày ko biết tao choi nhan sv kia hay di pk à va tao chơi ko so thang nào trong game gap dich là giết
    ông mãnh này phải để tôi xử lý thịnh ơi

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    có gì mà xấu hổ ?
    thấy nghi vấn thì cho nên để nhờ admin vào xem . đúng thì đúng k đúng thì thôi sao phải xấu hổ
    có chộm cắp ..... gì đâu mà xấu cả hổ
    chỉ có những đứa ... mới dấu đi sự rốt nát của mình mà k chịu tìm tỏi học hỏi
    ---------------
    bạn k hack - tôi bảo bạn hack
    giờ tôi có cái acc EF MeOj RL1 - rs 48x + 56 K UT + đồ nếu tôi thua tôi delete acc và đồ ,xin lỗi bạn và có clip đoàng hoàng
    nếu bạn có hack bạn cũng làm vậy với acc MayHaBuoi bạn thấy sao ?
    nếu đúng như bạn nói bạn chơi k bh hack

Senior Member CậuSáng's Avatar
    Địa điểm
    Văn Điền- Hà Nội
    Like
    41
    Được Like 179 lần trong 123 bài
    tao chỉ nói thẳng . đkm cả nhà thằng nào pm mật vs tao. là sử dụng hách . xong bảo tao là sao mày k hách đi.Còn mày bảo mày chưa bao giờ sử dụng hách. Bố mày lấy cái danh dự nhà tao ra để đảm bảo là mày có sử dụng hách. nhưng tao k biết mày hách lúc nào và lúc nào k hách. Còn mày bảo k hách. thì mày giám thề vs cả MU là mày . ko pm tao vs nói mày sử dụng hách để giết tao ko ? . Bãn lĩnh hách thì nhận cho nó đúng là thằng đàn ông. Chơi mà đéo giám nhận thì nhục lắm.. Sv trước bố mày hách bố mày nhận là sử dụng hách cho nó đúng. còn hách xong nói chưa bao giờ sử dụng hách. nó thường là của bọn tiểu nhân thôi. Đàn ông cc gì mà phải sợ vấn đề này . Thử hỏi cả cái mu . đứa nào giàm khẳng định chưa dùng qua hách lần nào ?.

9. Các thành viên đã Like CậuSáng cho bài viết này:

Nước Mắt (17-04-2014)

LĐTC Guild Driver
    Guild Driver
    Bố Hoàng's Avatar
    Địa điểm
    Âm Nhạc ♥ Ánh Sáng
    Like
    232
    Được Like 250 lần trong 118 bài
    Như này là chuyển bình thường ở trên K4 mình cũng từng quay nhiều clips dạng trên nhưng thực sự là 2 mạng khác nhau ... 1 là mạng bạn khỏe . và bạn có thể nhìn thấy ngta có hiện tượng như vây,,
    2 là mạng người ta khỏe hoặc cùi thì mới có hiện tượng như vậy
    Tôi cũng từng quay 1 clips bị như vậy rồi bạn nhẽ..
    lên không có gì mà phải bàn cãi cả..tất cả chỉ là do lag thôi,
    bạn lên có lời với ngta đi

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    1 Gậy Chết Ruồi's Avatar
    Like
    158
    Được Like 68 lần trong 59 bài
    block con mẹ nó đi
    100% hack speed

Like
    0
    Trích Được post bởi CậuSáng Xem bài viết
    tao chỉ nói thẳng . đkm cả nhà thằng nào pm mật vs tao. là sử dụng hách . xong bảo tao là sao mày k hách đi.Còn mày bảo mày chưa bao giờ sử dụng hách. Bố mày lấy cái danh dự nhà tao ra để đảm bảo là mày có sử dụng hách. nhưng tao k biết mày hách lúc nào và lúc nào k hách. Còn mày bảo k hách. thì mày giám thề vs cả MU là mày . ko pm tao vs nói mày sử dụng hách để giết tao ko ? . Bãn lĩnh hách thì nhận cho nó đúng là thằng đàn ông. Chơi mà đéo giám nhận thì nhục lắm.. Sv trước bố mày hách bố mày nhận là sử dụng hách cho nó đúng. còn hách xong nói chưa bao giờ sử dụng hách. nó thường là của bọn tiểu nhân thôi. Đàn ông cc gì mà phải sợ vấn đề này . Thử hỏi cả cái mu . đứa nào giàm khẳng định chưa dùng qua hách lần nào ?.
    Gảme thang nao ko hack nhan rat tiet la video chua phai la hack that su voi lai pm rieng cho may la san may doi sv lien tuc va chay hoi do thi noi tao trum sv11 h chay tum lum sv rf tao tam do ko can phai sai hack G may chi dc cai can ske song bo chay va chi dc mieng lon tien danh moi co 2 tuan to cao hack tum lum bon may ko thay nhuc a
    Hay canh tao that su hack roi quay video nha tinh quay video de cho tao bi log acc de tui may dc yen tinh a bi bem qua way nhieu video vào nha roi hay gui video nhieu len co len nha aehanoi nhut nhu con cho to cao hack moi chieu met admin sao ko ve nha met ba me tui may di
    Sv nay va se gap sv moi van ten day la rf mai mai va se pk mai mai
    De co tien nap vo mua hack cho tui may quay video nha chu h chua co tien va da het han su dung lau roi va mua hack thi tui may met nua day nha may aehanoi pro con em ga lam may a pro nhan cug bi giet dug ko may a pro nha ta kaka va pro phai doi sv