Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 11 của 11
    Chủ Guild 1stVipTN
    Like
    1
    Được Like 62 lần trong 21 bài

Anh Hòa vào cho bọn em 1 câu trả lời

Anh Hòa thân mến .

Guild Thái Nguyên bọn em thấp bé nhẹ cân chưa bao giờ tạo áp lực hay làm khó BQT và tự cảm thấy mỗi vấn đề mà BQT đưa ra suy nghĩ đi nghĩ lại thì có cái hợp lí của bọn anh thôi . Nhưng lần này thì ko thể câm lặng anh ạ .

Em đã nói hết lời với anh Mèo Hoang nhưng anh ý ko chịu hiểu và đổ lỗi cho bọn em là lợi dụng Bug đổi giới tính . Em sẽ phân tích lại để anh xem và giải quyết hợp lí cho bọn em nhé anh :

-Vấn đề đổi giới tính từ mùng 1 đến mùng 5 vẫn tính đua tốp RS tháng thì đã có lịch sử ở Mu Hà Nội rất lâu chứ ko phải là mới có từ khi có cái thông báo này : http://forum.mu-hanoi.net/showthread...Top-th%C3%A1ng

-Bọn em biết và đọc được thông báo trên thì mới DÁM làm theo chứ ko phải là dự lỗi Bug gì cả , vì suy nghĩ kĩ 1 tí thì có lẽ lịch sự đã có lâu thì bọn anh phải cân nhắc thật kĩ mới đưa ra . Vì vận hành 1 Mu lớn thì khó có sai sót lắm . Và nghĩ đây là 1 chiến thuật mà bọn anh đề ra để mỗi một người đua tốp vận dụng ai vận dụng tốt thì có thể nhận được tốp cao .

-Nhưng đùng 1 cái đến cuối tháng lại có thông báo HỦY kết quả đua tôp do sử dụng Bug đổi giới tính . Anh giải thích cho bọn như vậy là tại sao thế anh . Thời gian cả tháng đã trôi qua bọn em có thể quay ngược thời gian để bọn anh thông báo sớm để biết được ko anh . Anh là người chính trực , mong anh và các BQT ngồi bàn bạc lại xem . Có xứng đáng cái mà bọn em đang tâm huyết ko ?

Thành Viên Guild Friday13
    Guild Friday13
    gaprono01's Avatar
    Like
    19
    Được Like 10 lần trong 6 bài
    upppp e viết cho đủ 10 bài