Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 17 của 17
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Chơi bời làm cái cc gì . Nghỉ cm hết cho nhanh

Vất vả cả tháng trời cuối cùng dc cl gì ,mình là mình đ ' tham gia đua top tháng đâu , nhưng mà ức chế thay cho thằng em mình , Các ông bảo bug cái gì , bug ở đâu , dcm như thế mà bảo bug à ???? Thông báo 1 kiểu làm rồi đến cuối cùng chốt 1 câu trắng trợn bảo chúng nó sử dụng bug . Luật pháp đưa ra còn có cái chỗ lách luật , ko ít thì nhiều , đến cái bản thân cái MU HN này có phải đang lách luật để mà tồn tại ko ??? Các ông thông báo ,chúng nó đua có cái sai phạm gì , tại sao lại hủy bỏ phần thưởng của chúng nó , mệt mỏi cả tháng trời , các ông có đua ko , hay chỉ ngồi đấy nhìn rồi phán xét . Nếu đã ko chấp nhận , sao ko nói cm từ đầu tháng đi , để cho chúng nó đâm đầu cầy cả tháng trời rồi sổ toẹt 1 câu hủy . Làm cái gì cũng nên nghĩ trước nghĩ sau , chứ cái kiểu thích là làm như thế , thằng đ' nào nó chịu dc

Mấy cái sv trước thì vất vả , nhọc nhằn cạnh tranh với cái bọn anh em , người nhà rồi . Sv này tưởng yên bình , chấp nhận đua top , vât vả lấy cái đồ ngon lành chơi thì đến phút cuối lại thành ra Bóp dái nhau. Thôi đến đây là hết cm tâm huyết rồi . Đéo muốn vào game 1 phút 1 giây nào nữa .

Chào thân ái và vĩnh biệt cái MU này luôn

2. 3 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

anhnamoi (03-04-2014), caub0m (03-04-2014), VanDamMeQ8 (03-04-2014)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    CristianoRonaldo's Avatar
    Like
    196
    Được Like 163 lần trong 135 bài
    Tạm biệt bạn ra đi mát mẻ nhé

Chủ Guild Driver
    Guild Driver
    Nguyễn Bờm's Avatar
    Like
    147
    Được Like 150 lần trong 86 bài
    em rất thích tính cách của anh sock man ạ phải nói 1 phong cách làm việc của anh rất đẹp. Nếu như trước đây gặp anh sớm hơn ở mu-hanoi.net này có lẻ em sẻ gắn bó tốt hơn.
    Nhưng bây giờ em là member killer em phải tôn trọng ae Killer. Chúc anh mạnh khỏe và nhiều niềm vui trong cuộc sống.

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Trích Được post bởi Nguyễn Bờm Xem bài viết
    em rất thích tính cách của anh sock man ạ phải nói 1 phong cách làm việc của anh rất đẹp. Nếu như trước đây gặp anh sớm hơn ở mu-hanoi.net này có lẻ em sẻ gắn bó tốt hơn.
    Nhưng bây giờ em là member killer em phải tôn trọng ae Killer. Chúc anh mạnh khỏe và nhiều niềm vui trong cuộc sống.
    A chơi cũng vì anh em thôi , nếu quyền lợi của a em bị xâm phạm , mình phải có sự bảo vệ a em của mình .Nếu có điều kiện mong là gặp em ngoài cuộc sống chứ ko phải trong game nữa

Chúc em bá đạo

Chủ Guild Driver
    Guild Driver
    Nguyễn Bờm's Avatar
    Like
    147
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    A chơi cũng vì anh em thôi , nếu quyền lợi của a em bị xâm phạm , mình phải có sự bảo vệ a em của mình .Nếu có điều kiện mong là gặp em ngoài cuộc sống chứ ko phải trong game nữa

Chúc em bá đạo
    ae thì em gặp nhiều trong cuộc sống, cũng chơi nhiều game, giao lưu bang hội các kiểu. thật sự em cũng vần phải học của anh
    Em gà thôi bá gì anh. yếu như sên

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Trích Được post bởi Nguyễn Bờm Xem bài viết
    ae thì em gặp nhiều trong cuộc sống, cũng chơi nhiều game, giao lưu bang hội các kiểu. thật sự em cũng vần phải học của anh
    Em gà thôi bá gì anh. yếu như sên
    Học như a đề làm gì , người quý thì ít, mà người gét thì nhiều

Chủ Guild Driver
    Guild Driver
    Nguyễn Bờm's Avatar
    Like
    147
    Học như a đề làm gì , người quý thì ít, mà người gét thì nhiều
    thẳng thắng nói được làm được em cũng vậy mà

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Vất vả cả tháng trời cuối cùng dc cl gì ,mình là mình đ ' tham gia đua top tháng đâu , nhưng mà ức chế thay cho thằng em mình , Các ông bảo bug cái gì , bug ở đâu , dcm như thế mà bảo bug à ???? Thông báo 1 kiểu làm rồi đến cuối cùng chốt 1 câu trắng trợn bảo chúng nó sử dụng bug . Luật pháp đưa ra còn có cái chỗ lách luật , ko ít thì nhiều , đến cái bản thân cái MU HN này có phải đang lách luật để mà tồn tại ko ??? Các ông thông báo ,chúng nó đua có cái sai phạm gì , tại sao lại hủy bỏ phần thưởng của chúng nó , mệt mỏi cả tháng trời , các ông có đua ko , hay chỉ ngồi đấy nhìn rồi phán xét . Nếu đã ko chấp nhận , sao ko nói cm từ đầu tháng đi , để cho chúng nó đâm đầu cầy cả tháng trời rồi sổ toẹt 1 câu hủy . Làm cái gì cũng nên nghĩ trước nghĩ sau , chứ cái kiểu thích là làm như thế , thằng đ' nào nó chịu dc

Mấy cái sv trước thì vất vả , nhọc nhằn cạnh tranh với cái bọn anh em , người nhà rồi . Sv này tưởng yên bình , chấp nhận đua top , vât vả lấy cái đồ ngon lành chơi thì đến phút cuối lại thành ra Bóp dái nhau. Thôi đến đây là hết cm tâm huyết rồi . Đéo muốn vào game 1 phút 1 giây nào nữa .

Chào thân ái và vĩnh biệt cái MU này luôn
    Chưa cần biết là vì cái gì. Nhưng với những câu nói này thì vĩnh biệt cái nick này trước. Topic khoá và nghiêm cấm ai được mở.
    Bạn đang thắc mắc vấn đề nạp thẻ ? PM cho tôi : https://www.facebook.com/nguyenhoa1981
    www.mu-hanoi.net