Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 45
    Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài

SBH. NguyenHuu hack trong thành.

như đã nói. tranh thủ lúc ăn cơm úp phát

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 10 lần trong 7 bài
    co thang PhanAnh gi nua lau wua ma ko thay ra dao>>>>>>>>>>>>>>adm giai quyet di chu de vay ae chan nan

Banned
    Like
    26
    Được Like 25 lần trong 22 bài
    Trích Được post bởi DoreMonNguyenHuu Xem bài viết
    Nam ơi là nam sao ai mày cũng bảo hack het zay , thua mày luôn
    hack thỳ cứ nhận là hack sao phải xoắn ông cứ nói thẳng ra tao hack đấy xem nào

LĐTC Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX
    Minoan EMPIRESX's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    7
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Người quay là DW thì chưa đủ chứng minh đâu.. nếu Sm là người quay video thì nó mới chính xác.. vì nếu lag hay hack thì nhìn vào SM là biết.. Nếu DW nguyenhuu mà hạck trong thành thì sao Sm giết được DW kia chứ.. chỉ có nhìn ở video ở nv sumon quay thì mới xác định là sm giết DW hay ko.. suy ra nguyenhuu có hack hay ko.. hay là lag hình ^^.
    p/s: Dù các bạn có thù oán, hay ghét ra mặt.. nhưng mọi cái nhìn hãy khách quan 1 chút, cái gì cần sự công bằng thì hãy để nó đúng là chuẩn mực của cân bằng.. 1 sự ào ào của số đông ko có nghĩa nó là sự thật.. Thân ái, ý kiến của mình chỉ đóng góp.. Mời Adm vào xem và kết luận
    k phải đơn thuần như vậy lần nào đánh nhau cũng như vậy, chả nhẽ lần nào cũng lag. mà tôi là sum đây tôi còn nhìn như vậy, hỏi bạn chẳng nhẽ mắt tôi hoa hay tại máy tôi lag

Thành Viên Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX
    Iris.Babi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố Cổ
    Like
    37
    Được Like 72 lần trong 21 bài
    e có ý kiến giờ chuyển " hack " sang " lag " để đc tính . chứ hack ko nhận lag thì nhận thế thì chuyển hack sang lag thôi ạk ! chỉ cần bảo " lag " cái là chẳg còn từ gì chối nữa

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi Minoan EMPIRESX Xem bài viết
    k phải đơn thuần như vậy lần nào đánh nhau cũng như vậy, chả nhẽ lần nào cũng lag. mà tôi là sum đây tôi còn nhìn như vậy, hỏi bạn chẳng nhẽ mắt tôi hoa hay tại máy tôi lag
    Lần nào cũng vậy..^^..Có lẽ là như vậy theo đúng như bạn nói..nhưng đó ko phải là lần này.. bạn là Sumon.. thế bạn giết được NguyenHuu trong thành cơ à.. bạn đọc và hiểu kỹ lời mình nói ở trang trước ko.. nghĩa là Nếu video được quay từ phía bạn.. thì dựa vào việc bạn giết NguyenHuu hay nguyenhuu phản dame mà chết.. chả cần bình luận nó chính xác là hack.. Tôi nói ý kiến là ý kiến dựa trên phân tích, tôi cũng ủng hộ việc SBH.. nhưng ko phải là săn ào ào cho có phong trào.. mà chính người SBH phải có kiến thức về nhiều mặt trong game, hiểu game hiểu máp.. đưa ra chứng cớ 1 cách thuyết phục.. Việc SBH nếu làm 1 cách tinh tế.. chỉ cần dựa trên 1 yếu tố chính,điểm nhấn nào đó thì NV bị quay hack ko thể chối cãi được. Phần lớn game thủ bị bắt hack đều ko oan ức, nhưng cũng có rất nhiều Án Oan cho 1 số game thủ.. và ko phải rằng là ai bị Oan người ta cũng biết cách thanh minh được cho chính mình, khi chính bản thân họ chỉ biết chơi game, kiến thức còn hạn chế... Nếu bạn là họ.. bạn chấp nhận sự oan ức và lựa chọn thế nào..
    Còn bàn về Hack trong MUHnoi.. tôi có thể dùng 1 từ để miêu tả chung : Đó là Khắm.. Khắm và bốc mùi từ rất lâu rồi, bản thân Tôi chơi nv của mình cũng nằm trong danh sách Hack có video..^^.. Đúng Sai ko cần phải bàn, nhưng tôi có thể nói bằng sự chân thực nhất: Sử dụng Hack,sở hữu 1 bản hack đối với tôi rất dễ dàng từ tất cả các Sv...Nhưng trong danh sách list của những người cung cấp Hack ko bao giờ có cái tên Tôi với cái giá 100k hay 150k/1 tháng đối với bản thân Tôi là điều ngu xuẩn và ngớ ngẩn nhất trong quan niệm.. Cái khác biệt là tôi nhìn nhận về vấn đề Hack trong game khác với nhiều người,bởi mục đích mỗi người 1 khác nhau khi chơi game..^^.. Tôi thích nếu cần vẫn có hack để sử dụng.. nhưng thích hơn nữa là sự đối kháng lại với những người chơi Hack. Nhưng thôi chả bàn khái niệm ở đây... Mọi sự cứ để những người có trách nhiệm phán xét và giải quyết.. bởi họ mang cái danh nghĩa: Công bằng và chân lý..^^.. Chân lý và sự thật thì năm trong tim của mỗi người.. Người bị quay nếu cho rằng Oan.. hãy học cách phản biện và thanh minh cho chính mình..^^.. Còn Tôi với game chỉ là Cưỡi ngựa xem hoa thôi..^^.. Khach quan và công bằng từ chính mình có thể.....

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    lên là lên đợi ADM xử lý mà lâu qá

LĐTC Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX
    Minoan EMPIRESX's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    7
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Lần nào cũng vậy..^^..Có lẽ là như vậy theo đúng như bạn nói..nhưng đó ko phải là lần này.. bạn là Sumon.. thế bạn giết được NguyenHuu trong thành cơ à.. bạn đọc và hiểu kỹ lời mình nói ở trang trước ko.. nghĩa là Nếu video được quay từ phía bạn.. thì dựa vào việc bạn giết NguyenHuu hay nguyenhuu phản dame mà chết.. chả cần bình luận nó chính xác là hack.. Tôi nói ý kiến là ý kiến dựa trên phân tích, tôi cũng ủng hộ việc SBH.. nhưng ko phải là săn ào ào cho có phong trào.. mà chính người SBH phải có kiến thức về nhiều mặt trong game, hiểu game hiểu máp.. đưa ra chứng cớ 1 cách thuyết phục.. Việc SBH nếu làm 1 cách tinh tế.. chỉ cần dựa trên 1 yếu tố chính,điểm nhấn nào đó thì NV bị quay hack ko thể chối cãi được. Phần lớn game thủ bị bắt hack đều ko oan ức, nhưng cũng có rất nhiều Án Oan cho 1 số game thủ.. và ko phải rằng là ai bị Oan người ta cũng biết cách thanh minh được cho chính mình, khi chính bản thân họ chỉ biết chơi game, kiến thức còn hạn chế... Nếu bạn là họ.. bạn chấp nhận sự oan ức và lựa chọn thế nào..
    Còn bàn về Hack trong MUHnoi.. tôi có thể dùng 1 từ để miêu tả chung : Đó là Khắm.. Khắm và bốc mùi từ rất lâu rồi, bản thân Tôi chơi nv của mình cũng nằm trong danh sách Hack có video..^^.. Đúng Sai ko cần phải bàn, nhưng tôi có thể nói bằng sự chân thực nhất: Sử dụng Hack,sở hữu 1 bản hack đối với tôi rất dễ dàng từ tất cả các Sv...Nhưng trong danh sách list của những người cung cấp Hack ko bao giờ có cái tên Tôi với cái giá 100k hay 150k/1 tháng đối với bản thân Tôi là điều ngu xuẩn và ngớ ngẩn nhất trong quan niệm.. Cái khác biệt là tôi nhìn nhận về vấn đề Hack trong game khác với nhiều người,bởi mục đích mỗi người 1 khác nhau khi chơi game..^^.. Tôi thích nếu cần vẫn có hack để sử dụng.. nhưng thích hơn nữa là sự đối kháng lại với những người chơi Hack. Nhưng thôi chả bàn khái niệm ở đây... Mọi sự cứ để những người có trách nhiệm phán xét và giải quyết.. bởi họ mang cái danh nghĩa: Công bằng và chân lý..^^.. Chân lý và sự thật thì năm trong tim của mỗi người.. Người bị quay nếu cho rằng Oan.. hãy học cách phản biện và thanh minh cho chính mình..^^.. Còn Tôi với game chỉ là Cưỡi ngựa xem hoa thôi..^^.. Khach quan và công bằng từ chính mình có thể.....
    hãy tự tin vào bản thân mình, cũng treo băng rôn, và hô to khẩu hiệu "nói k với hack"
    nhưng tôi đang thắc mắc 1 vẫn để là hôm đi off tại sao ô chữ nhỏ là "hack" mà lại liên quan đến ô chữa lớn là "trường tồn"

Thành Viên Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX
    Iris.Babi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố Cổ
    Like
    37
    Được Like 72 lần trong 21 bài
    a ơi hnay thứ 7 máu chảy về tim ! a ko để AD về với con tim àk =.="

Senior Member Marlboro's Avatar
    Like
    12
    Được Like 39 lần trong 27 bài
    Lag như này thì mình ké luôn topic. Cần mua 1 bản hỗ trợ LAG MU giá cao đây, có thể GD = thẻ. VND hay vc đều đc hết
    ai bán để lại lời nhắn nhé

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi Marlboro Xem bài viết
    Lag như này thì mình ké luôn topic. Cần mua 1 bản hỗ trợ LAG MU giá cao đây, có thể GD = thẻ. VND hay vc đều đc hết
    ai bán để lại lời nhắn nhé
    tao thích cái kiểu lag mu. gà gà mà vẫn giết đc người