Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 12

Chủ đề: AeHn

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    topvip's Avatar
    Like
    9
    Được Like 3 lần trong 3 bài

Statusicon22 AeHn

nếu vì chuyện có người lập tên NV giống tôi TopVip đy lừa đảo. ảnh hưởng đến aehn tôi xin rút ra khỏi hội chờ mọi chuyện sáng tỏ. tôi xin lại vào guil cùng ae. còn cái chuyện các bạn gán tôi vào cái tội danh đy lừa đảo.. giờ tôi chưa có chứng cớ. để giải oan cho mình. còn các bạn com mét bảo là tôi lừa đảo này nọ. các bạn chưa có chứng cớ thì đừng có vu oan cho ngưòi khác. các bạn không thấy hổ thẹn với lòng mình à. PoCoLo bạn nên nhờ ADM chếch
    GD hoặc buôn bán trên cửa hàng để biết đâu là TopVip Thật và đâu là Topvip giả nhé.. NV giả bạn bảo mặc sét giống mình đồ đạc giống mình thì bạn thử nghĩ xem có ai ngu đy lấy acc của chính mình đi lừa đảo cơ chứ làm ảnh hưởng đến cái tên và nhiều cái khác nữa. nên suy nghĩ lại.. mình viết bài nãy cũng là 1 phần muốn giải oan và cũng không muốn ảnh hưởng đến người khác.. Hết.. những ai k liên quan xin đừng com mét bậy

Banned
    Like
    7
    Được Like 11 lần trong 9 bài
    bài viết được đấy. nhưng mà mình cũng k biết về câu chuyện này

Chủ Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    anhnamoi's Avatar
    Like
    133
    Được Like 130 lần trong 96 bài
    Trích Được post bởi topvip Xem bài viết
    nếu vì chuyện có người lập tên NV giống tôi TopVip đy lừa đảo. ảnh hưởng đến aehn tôi xin rút ra khỏi hội chờ mọi chuyện sáng tỏ. tôi xin lại vào guil cùng ae. còn cái chuyện các bạn gán tôi vào cái tội danh đy lừa đảo.. giờ tôi chưa có chứng cớ. để giải oan cho mình. còn các bạn com mét bảo là tôi lừa đảo này nọ. các bạn chưa có chứng cớ thì đừng có vu oan cho ngưòi khác. các bạn không thấy hổ thẹn với lòng mình à. PoCoLo bạn nên nhờ ADM chếch
    GD hoặc buôn bán trên cửa hàng để biết đâu là TopVip Thật và đâu là Topvip giả nhé.. NV giả bạn bảo mặc sét giống mình đồ đạc giống mình thì bạn thử nghĩ xem có ai ngu đy lấy acc của chính mình đi lừa đảo cơ chứ làm ảnh hưởng đến cái tên và nhiều cái khác nữa. nên suy nghĩ lại.. mình viết bài nãy cũng là 1 phần muốn giải oan và cũng không muốn ảnh hưởng đến người khác.. Hết.. những ai k liên quan xin đừng com mét bậy
    Cùng chung chí hướng,bọn nó ngu đi mua đồ ko nhìn kĩ toàn bị bọn nó giả tên đi LĐ làm mất Uy tín của mjnk

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    topvip's Avatar
    Like
    9
    chuẩn rồi bạn. gây ức chế cho ng bị hại..
    Trích Được post bởi anhnamoi Xem bài viết
    Cùng chung chí hướng,bọn nó ngu đi mua đồ ko nhìn kĩ toàn bị bọn nó giả tên đi LĐ làm mất Uy tín của mjnk

Banned
    Like
    26
    Được Like 25 lần trong 22 bài
    tất cả đều là người bị hại trừ thằng giả mạo thông cảm cho người ta người ta bị lừa đồ cũng cay cú không kém bạn đâu

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    1n0jbu0n's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội
    Like
    21
    Được Like 52 lần trong 28 bài
    vừa up thành viên G AeHn mà sao phải rút lui hả bạn minh không làm thì sao phải thế bạn vào G là để nc với ae . ae chơi với nhau nhiều sẽ hiểu mình là con người thế nào mà còn ai bị lừa cũng chỉ vì bị lừa cay cú lên mới nói thế thôi mình đăng bài thanh minh ko phải mình là ok rồi

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    topvip's Avatar
    Like
    9
    AeHn cũng có 1 guil trên Facebook và vừa rồi chủ hội guil AeHn trên facebook đã kích mình ra khỏi nhóm. thôi thì mình biết ý uot luôn guil trong game cho ae đỡ mất mặt
    Trích Được post bởi 1n0jbu0n Xem bài viết
    vừa up thành viên G AeHn mà sao phải rút lui hả bạn minh không làm thì sao phải thế bạn vào G là để nc với ae . ae chơi với nhau nhiều sẽ hiểu mình là con người thế nào mà còn ai bị lừa cũng chỉ vì bị lừa cay cú lên mới nói thế thôi mình đăng bài thanh minh ko phải mình là ok rồi

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    xa hội phức tạp
    ai cũng giống nhau đc đâu
    game ảo và ngoài đời nó không khác nhau gì mấy . xã hội thu nhỏ bản chất con người không thay đội đc
    đây là FB của mình bạn tham gia lại G thì cứ add FB :https://www.facebook.com/profile.php...784393870của mình và sdt 0975669655

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    topvip's Avatar
    Like
    9
    mình cảm ơn bạn. vì mình quyết định nghỉ game rồi.. ths b
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    xa hội phức tạp
    ai cũng giống nhau đc đâu
    game ảo và ngoài đời nó không khác nhau gì mấy . xã hội thu nhỏ bản chất con người không thay đội đc
    đây là FB của mình bạn tham gia lại G thì cứ add FB :https://www.facebook.com/profile.php...784393870của mình và sdt 0975669655

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    - tý mời lại vào Group

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối