Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 41
    Senior Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Gửi Riêng Bạn TOPVIP nói riêng và Riêng AeHaNoi nói chung........

bạn TOPVIP à.. vs mik 2 cái w2 đó k đáng bnhiu cả.. 1mVC thui.. ukm thì do mik Gà... cứ cho là nv đi.. nhưng mik nghĩ b là con người bạn k ra gì cả.. b thiếu thốn đến vậy sao bạn... ^^ nhưng bạn lừa đc 2 cái w2 DK VIp ấy của mik. bạn có thấy vui k.. chắc cười la liệt đúng k.. nhưng bạn đã đánh mất nhân cách.. con người của bạn rồi đấy.. thiếu thốn nữa thì MAIL cho mik nhé.. mik bố thí thêm cho bạn.. 1 thằng RR.. dùng mọi thủ đoạn.. mik k chấp srr G AeHaNoi đã kéo ae vào đây.. Mong các bạn đừng để thằng TOPVIP lừa nhé.. ^^

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi topvip Xem bài viết
    có thể nhờ ADM chech GD.. hoặc mua bán qua cửa hàng. rồi bảo ADM khóa ID lại.. rồi xem Id tôi có bị khóa k.
    nói thật vs b.. b lấy acc phụ rôi đi ld.khi xong.. b còn lấy acc chính ra còn cười nhạo tui cơ à.. nói thật vs b...vs tui 1m Vc cũng k là gì cả.. nhưng nghĩ ức thui b hỉu chứ..thiếu thốn đến nv ư..cho thêm tí nữa b nhé

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    topvip's Avatar
    Like
    9
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    xin hỏi b có chứng cớ không.. hay những lời nói trên của b toàn là bịa đặt. bạn nên động não 1 chút đy. thực sự là những dòng com mét của bạn viết ra thiếu suy nghĩ. mà có ức chế ý có thẻ gặp tận mặt nc ok. Gia Lâm Hà Nội xin kính chào

Senior Member
    Like
    0
    xin hỏi b có chứng cớ không.. hay những lời nói trên của b toàn là bịa đặt. bạn nên động não 1 chút đy. thực sự là những dòng com mét của bạn viết ra thiếu suy nghĩ. mà có ức chế ý có thẻ gặp tận mặt nc ok. Gia Lâm Hà Nội xin kính chào
    b nói thật như đùa ấy nhỉ.. chả nhẽ bjo mik lấy acc phụ của mik ra đi lừa đảo rồi lại nhận mik lấy à... vkl.. mà cái này hay hay nè

Senior Member
    Like
    0
    t đéo bao h` làm cái trò mèo ấy.. t UT từ đêm hw đến h`.. lúc tầm 7h mới bật máy lên ol. thì có thằng merci hỏi t là ăn 2 cái w2 DK MNL có ngon ko.. thì t chẳng biết rì cả. chỉ biết hỏi nó thôi. và nó cũng ko TL. ông nên xem lại nhé.. đừng có vu oan.. rồi đến lúc mọi chuyện sáng tỏ rồi.. lúc ấy câm như hến.. cái địt nhau
    cái câu : ăn 2 cái w2 DK MNL có ngon k.. là mik nói vs thằng nó hack lấy đồ của mik.. mik có nói vs bạn câu đó bjo đâu nhỉ mà sao bạn đã biết là bạn rùi.. mik PM thầm vs thằng SongLy lừa đảo vs đồ của mik. và thằng CuocDoi là nó đi rao bán.. mà bạn đã byt' cmnr... vl bạn

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    topvip's Avatar
    Like
    9
    có thể PM Merci để hỏi có phải hn ông hỏi thằng topvip như thế k còn bạn thích bắt lỗi để buộc tôi tôi ý.. quên cmnl đy. còn bạn pm ai thì thực sự là ko lq
    Trích Được post bởi PoCoLo Xem bài viết
    cái câu : ăn 2 cái w2 DK MNL có ngon k.. là mik nói vs thằng nó hack lấy đồ của mik.. mik có nói vs bạn câu đó bjo đâu nhỉ mà sao bạn đã biết là bạn rùi.. mik PM thầm vs thằng SongLy lừa đảo vs đồ của mik. và thằng CuocDoi là nó đi rao bán.. mà bạn đã byt' cmnr... vl bạn

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    topvip's Avatar
    Like
    9
    sao ở đây lại có SongLy lừa đảo cậu. songLy lừa đảo cậu sao cậu truy ra thành Topvip đc. trí tưởng tượng của bạn cao quá rồi đấy.. đáng suy nghĩ

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    Kinh nghiệm khi mình mua bán không biết các bạn có giống mình không

------ mua bán đồ giá trị cao mình nhờ mu-bank TG

------Top hay k Top Uy Tin hay k G có tiếng hay sắp có tiếng hay không
    mình cứ ra Bảng Xếp Hạng NV copy Tên NV cho chắc ăn

----- Đêm hôm hay cần gấp ma k pm đc mu-bank mình sẽ nhờ các chủ G lớn vào làm TG và kèm theo đó là 1 cái Clip Full từ đâu đến đít
    ----- mỗi cây mỗi cảnh 1 bàn tay 5 ngón còn k giống nhau . các chuyện này Chủ G k quản đc
    chia buồn cùng bạn !

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    topvip's Avatar
    Like
    9
    mà mình nói cho bạn biết nhé. tên NV trong game của mình là TopVip.. chứ không phải TOPVIP như chủ đề bạn viết đâu nhé
    có thể PM Merci để hỏi có phải hn ông hỏi thằng topvip như thế k còn bạn thích bắt lỗi để buộc tôi tôi ý.. quên cmnl đy. còn bạn pm ai thì thực sự là ko lq

Senior Member
    Like
    0
    mà mình nói cho bạn biết nhé. tên NV trong game của mình là TopVip.. chứ không phải TOPVIP như chủ đề bạn viết đâu nhé
    á đù thui bạn à.. chuyện nó cũng qua cmnr.. tên Nv Là TopVip đc chưa.. k qtrong gì đâu... hiểu nhau là chính thôi... hiểu thêm 1 thằng qua 1m vc cũng bt mà

Senior Member
    Like
    0
    ADM Close Toppic nhé... đủ để hiểu 1 người cmnr