Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112
Kết quả 111 tới 119 của 119
    Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    Be_SuHao's Avatar
    Like
    103
    Được Like 103 lần trong 33 bài

Smile Thêm một Event đầy cảm xúc @@ và cái kết thúc không bất ngờ :)

Lần thứ 2 sau khi Event TSMU kết thúc Su cũng lại mạn phép đăng một topic để ghi lại đôi dòng cảm xúc. Năm nào cũng vậy sự kiện thiên sứ mu luôn thu hút được khá nhiều mem quan tâm, ngoài việc quan tâm đến các bạn nữ của lục địa Mu thì vấn đề quan tâm không nhỏ đó là giải thưởng của Event này, nó luôn là những vật phẩm có giá trị và là niềm mơ ước của khá nhiều gamer . Chính vì 2 lý do đó mà người người, nhà nhà tìm cách cổ vũ cho gà nhà mình đi thi với hi vọng một lần đăng quang mang về vinh dự cho Guil , có khi là cho LM. Và cảm xúc còn lại sau mỗi mùa thi thì thường rất hỗn độn. Nếu ai đặt cuộc thi này nặng thì có thể không hài lòng với kết quả, nhưng nếu ai coi đó chỉ là một cuộc vui thì sẽ chấp nhận nó rất bình thường. Ai đi thi cũng mong mình được giải, nhưng không được giải không có nghĩa là mình thua cuộc. Hỡi những bóng hồng hiếm hoi của lục địa MU , bản thân các bạn khi tham gia Mu đã là một thiên sứ rồi , dù không mang trên đôi mình đôi cánh trắng nhưng các bạn vẫn là thiên sứ, thiên sứ của ae trong Guil, trong LM.
    Su lượn qua một vài topic và đọc được nhận xét này của bạn Reset1TinhYeu nói rằng có tiền thì xấu cũng đạt giải, và nói rằng Su năm ngoái đạt giải Nhưng Rs1Ty ạ Su chỉ là Thiên Sứ của UB, của LD của LM khi đó là TheOne, là Killer, là NF thôi là của những ai yêu quý và ủng hộ Su chứ giải của BTC thì xl Su cũng không có đâu ạ . Nếu có được làm thiên sứ , Su cũng xin mang theo mình đôi cánh màu đen vì như thế mới đúng với con người của Su.
    Có thể sau topic này, gạch đá Su nhận cũng nhiều và lời khen chắc cũng k phải không có nhưng cái đó không bao giờ ảnh hưởng đến cách sống của Su. Bản thân Su nhớ lần check cuối cùng là Su đc 17 phiếu , và khi kết thúc là bao nhiêu Su cũng k biết nhưng vẫn gửi lời cám ơn đến tất cả những ae đã nt ủng hộ cho Su ^^ vì đó là những người thực sự ủng hộ ^^ .
    Để kết thúc topic này , Su gửi tặng những thiên sứ đích thực của Mu hãy luôn mỉm cười thật tươi vì bạn luôn là thiên sứ trong lòng một ai đó , đừng bao giờ đánh mất chính mình vì game. Cuộc sống trong game hay ngoài đời đều giống nhau thôi ^^ tốt có, xấu có, lừa đảo có, gian lận có ........ !!! Cố lên !!!

------------------------------------------------------- Love You-------------------------------------------

2. 9 thành viên Like Be_SuHao cho bài viết này:

Cần1lờinói (30-03-2014), coolb0y264 (28-03-2014), GiaVy (28-03-2014), Lê Quang (28-03-2014), namdz (29-03-2014), Nguyễn Bờm (28-03-2014), Phokhongmua (30-03-2014), adminTổng Cục Trưởng (28-03-2014), ThuyTien01 (28-03-2014)

Thành Viên Guild EMPIRESX
    Guild EMPIRESX
    Iris.Babi's Avatar
    Địa điểm
    Hà Nội Phố Cổ
    Like
    37
    Được Like 72 lần trong 21 bài
    1 khi đã có thể cm viết đc nhữg gì bản thân mình nghĩ . tớ chẳng sợ điều gì xảy ra với tớ hết .
    họ có thể làm nhữg gì họ muốn nhưg ko làm tớ ngừng viết về nhữg con người giả tạo. thiết nghĩ bạn cũg tỏ ha oai nãy zờ đó thôi. bạn cứ tưởng mình bạn hiểu 7/8 nhưg bạn àh khi ngta viết đc nhữg điều này thì suy nghĩ ngta 9/10 rồi
    và tớ mong bờm đừng cố lôi ng này ng kia ra để đe doạn tớ. tớ biết bờm quen biết thân thiết với các mod ở đây rồi.
    tớ chỉ ko biết là họ cũg là người tớ cũg là người thì cớ gì fải trên phân nhau . sinh ra game thủ và Admin mod là để tạo dựng 1 game chơi . chứ ko fải là dìm ngkhác xuống đáy ^^

Senior Member Marlboro's Avatar
    Like
    12
    Được Like 39 lần trong 27 bài
    Trích Được post bởi Nguyễn Bờm Xem bài viết
    xin thôi khóc thuê
    Lớn đầu có vợ có con đi cãi nhau vs đứa con gái ít hơn bao nhiêu tuổi trên 4rum. Định làm trò hề cho thiên hạ à. CÃi nhau xong để đứa ít tuổi hơn nó không coi ra cái gì. . Chả hiểu ngĩ gì

Chủ Guild Driver
    Guild Driver
    Nguyễn Bờm's Avatar
    Like
    147
    Được Like 150 lần trong 86 bài
    Trích Được post bởi Marlboro Xem bài viết
    Lớn đầu có vợ có con đi cãi nhau vs đứa con gái ít hơn bao nhiêu tuổi trên 4rum. Định làm trò hề cho thiên hạ à. CÃi nhau xong để đứa ít tuổi hơn nó không coi ra cái gì. . Chả hiểu ngĩ gì
    đâu có nói nữa đâu xin đừng khóc thuê đủ rồi mà (chắc tại mình nông dân quá k0 hiểu nó nói gì )

Senior Member Marlboro's Avatar
    Like
    12
    Được Like 39 lần trong 27 bài
    Còn cái chị SuHao gì gì đấy thì bớt nói nhảm trên 4rum đi. Ảo tưởng sức mạnh vcc .

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    Be_SuHao's Avatar
    Like
    103
    Còn cái chị SuHao gì gì đấy thì bớt nói nhảm trên 4rum đi. Ảo tưởng sức mạnh vcc .
    Bạn xem lại xem Minh nói j nhé ? Mình k nhớ bạn là ai đâu

Member
    Like
    5
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    o``````` bài cảm xúc này đã dc chém dài như vầy rùi sao closed đi làm bài mới đi Su ơi ^^

Banned
    Like
    94
    Được Like 53 lần trong 46 bài

Marlboro's Avatar Ngày tham gia
    May 2012
    Điểm tích lũy
    0
    Like
    7
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    thánh gió 2012

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    Be_SuHao's Avatar
    Like
    103
    Trích Được post bởi Cần1lờinói Xem bài viết
    o``````` bài cảm xúc này đã dc chém dài như vầy rùi sao closed đi làm bài mới đi Su ơi ^^
    Được sự giúp đỡ nên mới lên như thế ạ làm bài mới làm j hả a

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    spam 10 bài!