Trang 21 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 1119202122 CuốiCuối
Kết quả 201 tới 210 của 213
    Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài

SBH KuMos lên bàn mổ.mời adm xử phạt

dk này được coi là bá đao. với những topic báo hack nhưng = chứng vẫn chưa đủ. nay SBH săn lùng và theo dõi cuối cùng nhặt được những chứng cứ này. mời adm sử lý.

Chủ Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    anhnamoi's Avatar
    Like
    133
    Được Like 130 lần trong 96 bài
    Trích Được post bởi hackiemmu Xem bài viết
    Tôi nói câu chốt AE không ai thêm gì nữa ..
    Nếu bảo Ai chơi Mu HN không biết Hack Speak
    90% biết
    7% biết nhưng không thèm vì A khoẻ cmnr !
    3% mù công nghệ

Còn tao là rất gét đứa nào chuyên hack mà bi Hack pro hơn nó phang ko làm gì được bắt đầu tắt hack đi quay AE #

Hận Đời đéo có thằng PK 9 hãng !
    Chỉ Ngại mấy con cờ hó Hack " Hỗ Trợ "
    Ông bạn nói thế sao được,chơi game là lành mạnh,tôi từng chơi Mu ss1,và cũng trải wa các sv khác nhau
    Chưa biết đến bản hack là gj,kể cả biết thì cũng ko thèm chơi vì mjnh chơi là để giải trí+lành mạnh vui vẻ,các ông dùng những hỗ trợ để chơi Mu,cái công bằng thì tôi ko nói 1 thằng hack 1 thằng ko hack,tất nhiên là nếu mình khỏe thì những thằng cùi cùi hack cũng đớp đc mjnh.Ae trong đây rất nhiều người cũng như tôi,họ đến với game để giải trí và vui vẻ chơi bằng chính thực lực và những công sức người ta luyện lv rs để có đc cái top tuy là ko cao nhưng cũng nói là mạnh mạnh rồi,người ta cũng đầu tư tiền để mua set đồ đi PK cho khỏe.
    Đằng nào các ông háck đánh nhau với người ko hack đồ ngon hoặc rs cao đến mấy cũng nằm thôi
    Tôi cũng chốt lại 1 câu để ông hiểu,các ông thích hack gj thì hack nhưng đừng dùng hack ra mà PK,game vui vẻ và giải trí như này mà có hack thì ai còn chơi nữa

Senior Member hackiemmu's Avatar
    Like
    11
    Được Like 7 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi 1 Gậy Chết Ruồi Xem bài viết
    có 1 topic tố TranLam hack
    k bik vụ đấy có ra đảo không nhỉ
    P/s: ai chẳng bik ông giỏi công nghệ
    hack cho kín kín thôi... k có lúc lại khóc
    Cái đấy thì phải xem lại đi .. Nếu bắt được thi ok .. ra đảo nghỉ ngơi dưỡng sức rồi lại cày tiếp

Like
    11
    Trích Được post bởi anhnamoi Xem bài viết
    Ông bạn nói thế sao được,chơi game là lành mạnh,tôi từng chơi Mu ss1,và cũng trải wa các sv khác nhau
    Chưa biết đến bản hack là gj,kể cả biết thì cũng ko thèm chơi vì mjnh chơi là để giải trí+lành mạnh vui vẻ,các ông dùng những hỗ trợ để chơi Mu,cái công bằng thì tôi ko nói 1 thằng hack 1 thằng ko hack,tất nhiên là nếu mình khỏe thì những thằng cùi cùi hack cũng đớp đc mjnh.Ae trong đây rất nhiều người cũng như tôi,họ đến với game để giải trí và vui vẻ chơi bằng chính thực lực và những công sức người ta luyện lv rs để có đc cái top tuy là ko cao nhưng cũng nói là mạnh mạnh rồi,người ta cũng đầu tư tiền để mua set đồ đi PK cho khỏe.
    Đằng nào các ông háck đánh nhau với người ko hack đồ ngon hoặc rs cao đến mấy cũng nằm thôi
    Tôi cũng chốt lại 1 câu để ông hiểu,các ông thích hack gj thì hack nhưng đừng dùng hack ra mà PK,game vui vẻ và giải trí như này mà có hack thì ai còn chơi nữa
    cái này thì tôi phải Up cho ông 1 cái ..
    Nhưng xin lỗi spam cái nhé ... 1/4 TranLam chuyển DK chắc các con giời lại hỏi tại sao A ý trau vkl :]]

Like
    11
    Tôi hỏi các ông 1 câu nhé lúc Các ông nhìn thấy KuMos .. có phải RF đánh trước không ...
    Nếu đánh trước thì tự lăn ra mà chết .. chứ ko phải hack xa đâu

Banned cau2cry's Avatar
    Like
    9
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    sao van chua thay ADM co y kien gi nhi

Member kumosvn's Avatar
    Địa điểm
    Quảng Ninh
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 3 bài

https://www.youtube.com/watch?v=D-u-...t=HL1396091701

Đây là Clip quay nhân vật chính : KuMos
    ( Lần đâu tiên tôi chơi Mu mà nghe nói đến có hack kháng băng , vậy thuốc giải độc ở Mu nó chỉ ngắm thôi à ^^! )
    Trích Được post bởi namdz Xem bài viết
    giải thích cho việc tại sao dk bị nhiễm băng toàn thời gian trong clip. tôi vừa tham khảo 1 số ae trong gui. đã dc biết. khi háck kháng skill sẽ xảy ra hiện tuợng này. bạn nao muốn làm keo. pm bh_muhanoi. tôi sẽ xin phép adm để đua ra = chứng rõ ràng nhất

https://www.youtube.com/watch?v=BNhX...t=HL1396091701

Đây là Clip quay nhân vật acc phụ nhìn do bị lag .
    ( Tôi ko biết bạn namdz và 1 số bạn có phải do mắt bị kém hay là có vấn đề ji` ko mà trong Clip của bạn namdz quay ko để ý tôi bị Lag cả Sói lẫn nhân vật từ đầu đến cuối thế kia mà vẫn nhận xét thế đc )

Tôi cũng có thể cho các bạn đã hiểu lầm biết là lag Skill mưa sao băng của DW thì Mu nào cũng bị ngoại trừ Mu FPT có bản quyền .

Tiện thể cũng nói luôn với GM Nước Mắt nếu tôi mà ko có mấy máy và ae trợ giúp chắc thì rơi vào các bạn khác có trường hợp ít máy hoặc cấu hình máy kém ko quay đc Clip thì chắc bị Block rồi , thế nên cũng mong GM Nước Mắt xem lại khả năng và sử hiểu biết cũng như kinh nghiệm của bạn namdz trong Mu để ko bị xảy ra những trường hợp mà người khác bị mang tiếng cũng như hiểu lầm .

Thanks

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    DM tui SBH toan tui ghen an tuc o.toan tui RR vl

Member kumosvn's Avatar
    Địa điểm
    Quảng Ninh
    Like
    0
    Upppppppppppppppp

Chủ Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    đẹp trai ko = dai sức's Avatar
    Like
    144
    Được Like 157 lần trong 133 bài
    Trích Được post bởi saobang123 Xem bài viết
    DM tui SBH toan tui ghen an tuc o.toan tui RR vl
    vì sao làm SHB ???. Cũng hack như ai thôi, nhưng đồ cùi + sức mọn nên theo nghề này cho nổi tiếng mà đỡ tốn tiền.

Member kumosvn's Avatar
    Địa điểm
    Quảng Ninh
    Like
    0
    Trích Được post bởi đẹp trai ko = dai sức Xem bài viết
    vì sao làm SHB ???. Cũng hack như ai thôi, nhưng đồ cùi + sức mọn nên theo nghề này cho nổi tiếng mà đỡ tốn tiền.
    ^^! ....