Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 45
    Thành Viên Guild Killers hoangkaka's Avatar
    Địa điểm
    Kiến An-Hải Phòng
    Like
    15
    Được Like 42 lần trong 26 bài

Clip trận đấu hoangkaka vs Godspeed :D

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 99 lần trong 52 bài
    Trích Được post bởi hoangkaka Xem bài viết
    Lưu ý ae đấy là cái ping kiểm tra ping mạng nếu thấy có vấn đề có thể nhờ GM check có thời gian ngày giờ đấy chạy đâu đc ^^!
    chẳng nhẽ quay clip lên 4rum lại dùng phần mềm pk tự hại mình à. Mình đâu có gà
    Ping mạng chó gì đấy là biểu tượng của muonlinezz,hack agi

Địa điểm
    Kiến An-Hải Phòng
    Like
    15
    Trích Được post bởi anhhai Xem bài viết
    Ping mạng chó gì đấy là biểu tượng của muonlinezz,hack agi
    haizz phó G aehn đấy á có thời gian ngày giờ kia kìa bảo GM vào mà kiểm tra nếu có gian lận mình del acc ngay đã quay video clip cho ae rồi còn thế này thỳ mình ko hiểu là ntn nữa. Hay là thành viên G bạn thua đau nên bạn ko phục đứng lên chọc ngoáy à Nói rõ cho bạn biết mình pk = thực lưc nhé cứ nhờ SBH hay GM vào mà check. Thua ko phục clip đàng hoàng còn bảo ng ta hack đc = cái gì đây ae ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

Địa điểm
    Kiến An-Hải Phòng
    Like
    15
    haizz phó G aehn đấy á có thời gian ngày giờ kia kìa bảo GM vào mà kiểm tra nếu có gian lận mình del acc ngay đã quay video clip cho ae rồi còn thế này thỳ mình ko hiểu là ntn nữa. Hay là thành viên G bạn thua đau nên bạn ko phục đứng lên chọc ngoáy à Nói rõ cho bạn biết mình pk = thực lưc nhé cứ nhờ SBH hay GM vào mà check. Thua ko phục clip đàng hoàng còn bảo ng ta hack đc = cái gì đây ae ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
    kèm theo bạn muốn ấn lên cái đó mình chỉ cho: ấn đồng thời cửa sổ + r. Hiện lên 1 bảng run > đánh ping google.com.vn -t (hoặc bất ki tên trang web nào) sẽ hiên ra chỉ số ping của mạng mình đàng dùng nhé

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 99 lần trong 52 bài
    cái biểu tượng đó anh mày vẫn dùng hàng ngày thích anh mày quay lên cho mà xem y như vậy.Còn thua hay đc kệ mẹ bọn đàn em,nếu đúng đó là biểu tượng của muonlinezz thì chú chơi sai luật ko cần nhờ thằng nào check lại cả.Còn solo RF với RF hack thêm tý agi cũng chẳng ăn thua gì ăn nhau hên xui cả cái chỗ đứng,bước chạy

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    quawan's Avatar
    Like
    7
    Được Like 31 lần trong 30 bài
    Lưu ý ae đấy là cái ping kiểm tra ping mạng nếu thấy có vấn đề có thể nhờ GM check có thời gian ngày giờ đấy chạy đâu đc ^^!
    chẳng nhẽ quay clip lên 4rum lại dùng phần mềm pk tự hại mình à. Mình đâu có gà
    ))))) PING mạng ảo vậy bạn ...... nghi ngờ vcc

người ta kiểm tra PING mạng trên command prompt còn bạn kiểm tra trên gì vậy ) có thể bật lại cho a e xem học tập k )

Địa điểm
    Kiến An-Hải Phòng
    Like
    15
    Trích Được post bởi anhhai Xem bài viết
    cái biểu tượng đó anh mày vẫn dùng hàng ngày thích anh mày quay lên cho mà xem y như vậy.Còn thua hay đc kệ mẹ bọn đàn em,nếu đúng đó là biểu tượng của muonlinezz thì chú chơi sai luật ko cần nhờ thằng nào check lại cả.Còn solo RF với RF hack thêm tý agi cũng chẳng ăn thua gì ăn nhau hên xui cả cái chỗ đứng,bước chạy
    nói chung ý bạn là mình sử dụng phần mềm :v cái này phải chính thức nhờ GM vào check lấy lại sự trong sạch thôi ờ đầu clip mình có ấn c đấy có thể nhìn lại số point xem có đúng ko nhé ^^ có GM nào giúp mình check vs ko nhể chứ cứ ntn ngta lại bảo thắng ko vinh quang ăn may có sự trợ giúp của phần mêm @@ help me )))))))

Địa điểm
    Kiến An-Hải Phòng
    Like
    15
    Trích Được post bởi quawan Xem bài viết
    ))))) PING mạng ảo vậy bạn ...... nghi ngờ vcc

người ta kiểm tra PING mạng trên command prompt còn bạn kiểm tra trên gì vậy ) có thể bật lại cho a e xem học tập k )
    có cần clip ko mình quay cho luôn ^^

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 25 lần trong 23 bài
    RF có bh đánh được xa mà hok cần chỉ chuột.., chứ hồi trước RF phải chỉ chuột nhanh vào đối phương với kill dc.., lúc đó mới là Pro RF......................!

Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    hack thì quay clip cho mấy pro soi làm gì đầu clip k thấy hoangkaka ấn C lên agi 36k ah

Banned
    Like
    39
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    đợt mình PK làm kèo với thằng DDV đánh còn ác hơn tn. xong nó ra diễn đàn kêu mình hack và xù tiền. chán. ae ta làm cái kèo nho nhỏ đuê