Kết quả 1 tới 10 của 42

Hybrid View

Member
    Like
    2
    Được Like 11 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi kumosvn Xem bài viết
    DK tăng ponit như vậy thua là đúng rồi bạn ko có ji` phải nói cả . Dù bạn có áp sát đc đối phương thì với cách tăng ponit như thế thì bạn cũng ko bao giờ phá nổi giáp của người ta đc . Theo tôi thấy bạn nên nghiên cứu lại 1 chút về DK .

Cũng nói luôn với bạn là Skill AALH là skill phá giáp của RF thế nên bạn cũng cần nghiên cứu thêm về điểm này .
    Skill AALH là skill dam chaos ( xuyên giáp vào máu ) và ko cần gì phải nghiên cứu thêm , có lẽ mos lái nhầm chủ đề , DK trên là DK thuần máu 100% , dame đâu ra mà phá ( với mức point hiện nay DK nào đáh dame ăn đc RF mình xin bái lên bàn thờ nhà mình ngồi ) , giết RF = chính dame của RF qua lượng máu PH thôi , cmt sai nghĩa chủ đề zzz

Member kumosvn's Avatar
    Địa điểm
    Quảng Ninh
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi DKDepZai Xem bài viết
    Skill AALH là skill dam chaos ( xuyên giáp vào máu ) và ko cần gì phải nghiên cứu thêm , có lẽ mos lái nhầm chủ đề , DK trên là DK thuần máu 100% , dame đâu ra mà phá ( với mức point hiện nay DK nào đáh dame ăn đc RF mình xin bái lên bàn thờ nhà mình ngồi ) , giết RF = chính dame của RF qua lượng máu PH thôi , cmt sai nghĩa chủ đề zzz
    Hỳ với những ai ko biết tăng ponit RF thì bạn tăng DK máu như thế là ăn đc người ta đấy , nhưng với những người chơi RF có kinh nghiệm họ tăng ponit mà dame của họ lên đc x3 x4 x5 liền . VD : Dame x1 thì cái x1 đấy là đầu tiên vào giáp trước còn những cái x2 x3 trở lên hầu như giáp ko có tác dụng cho lắm .
    Skill : Ảo Ảnh Liên Hoàn ( Phá Giáp ) ^^! . Tôi cũng chỉ hiểu sơ sơ như thế thôi bạn muốn hiểu rõ cần tìm hiểu thêm về những bạn pro chơi RF .

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    trai_yb's Avatar
    Like
    11
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Hỳ với những ai ko biết tăng ponit RF thì bạn tăng DK máu như thế là ăn đc người ta đấy , nhưng với những người chơi RF có kinh nghiệm họ tăng ponit mà dame của họ lên đc x3 x4 x5 liền . VD : Dame x1 thì cái x1 đấy là đầu tiên vào giáp trước còn những cái x2 x3 trở lên hầu như giáp ko có tác dụng cho lắm .
    Skill : Ảo Ảnh Liên Hoàn ( Phá Giáp ) ^^! . Tôi cũng chỉ hiểu sơ sơ như thế thôi bạn muốn hiểu rõ cần tìm hiểu thêm về những bạn pro chơi RF .
    quá chuẩn. tính dame thuần rf hơn hẳn dk. gm của dk x4, nếu thể lực của rf x3 thì dk cũng nằm cmnr. thiếu hẳn option pd + gst. kể cả GC GST cũng chẳng thể hiện dc j cả. 1 set 5% + 11 gc 5% gst cũng như set 5% + 9 3% gst. buồn vê lờ

Member
    Like
    2
    những cái bạn nói m đều biết vì bạn bè mình bên net mình đánh RF rất nhiều mu , ở đây k tranh luận về dame và trình , x100 cũng chết chứ đừng nói x3 , dame càng to vào máu -> refect càng lớn -> 520k + 40% ph = 9k8 của RF ? vậy RF 90k máu giết đc DK 5 triệu máu ? như vậy là chuẩn mực đúng ko ?? tranh luận vào cái 9 ấy mos , tôi ko bàn về pro hay gà ở đây

Senior Member BichDao's Avatar
    Like
    110
    Được Like 84 lần trong 72 bài
    Trích Được post bởi DKDepZai Xem bài viết
    những cái bạn nói m đều biết vì bạn bè mình bên net mình đánh RF rất nhiều mu , ở đây k tranh luận về dame và trình , x100 cũng chết chứ đừng nói x3 , dame càng to vào máu -> refect càng lớn -> 520k + 40% ph = 9k8 của RF ? vậy RF 90k máu giết đc DK 5 triệu máu ? như vậy là chuẩn mực đúng ko ?? tranh luận vào cái 9 ấy mos , tôi ko bàn về pro hay gà ở đây
    Bạn nói buồn cuời quá, bạn cứ nghĩ là rf 40% lại ngta là ngta chịu hết cả 40% đó à? RF kia bnhiu agi? master thủ+ wing ntn?
    Những cái đó nữa chứ có phải ngta agi=1k như bạn đâu mà bắt ngta ăn cả đống dame rf lại

6. Các thành viên đã Like BichDao cho bài viết này:

Nguyễn Bờm (22-03-2014)

Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi BichDao Xem bài viết
    Bạn nói buồn cuời quá, bạn cứ nghĩ là rf 40% lại ngta là ngta chịu hết cả 40% đó à? RF kia bnhiu agi? master thủ+ wing ntn?
    Những cái đó nữa chứ có phải ngta agi=1k như bạn đâu mà bắt ngta ăn cả đống dame rf lại
    DK trong clip 1k agi => def siêu yếu , dame của RF bt đã to , trường hợp như vậy lại càng to hơn , tức là 520k máu đấy sẽ ăn khoảng hơn 500k dame nhồi của RF ( RF 31k agi ) , tính sơ lượt ta lấy 40% phản hồi của 500k dame là khoảng vào 200k - 210k dame phản thẳng vào RF , thời gian RF giết DK dứt điểm là 2 giây , tức là one hit die -> RF ăn 200k dame phản vào chắn chắc 100% phải chết với 9k8 máu và 50k sd .

để chứng minh 9 xác hơn , các bạn cứ lấy 1 DK dame đánh với 1 RF máu 9k8 agi 32k , lấy eff vào buff cho dk canh cho vừa tầm 30k dame thôi , DK chọc 2 phát ( chấp sd chấp máu vip ) 1 phát 30k dame thì RF nằm sàn 100% . dame refect là dame đánh vào giáp và nó ngang hàng với dame gốc đánh ra . tức là 30k dame refect = 30k dame xọc gió , tương đương 200k dame refect = 200k dame xọc gió