Kết quả 1 tới 8 của 8
    Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    vinhtuyen's Avatar
    Like
    15
    Được Like 26 lần trong 15 bài

[ Quyền Lục] Một Phút Mặc Niệm Cho Kundun

Tự hỏi ko biết Kundun Sv Quyền Lực do đau ốm , lâm bệnh nặng qua đời hay do những kẻ có thế lực trong cái xã hội đầy rối ren này sát hại.
    câu hỏi lớn này ko chỉ riêng tôi mà rất nhiều, nhiều ae Quyền Lực thắc mắc. tôi còn nhớ ở SV Bá Vương NV
    " TuanKhoa" RL = 1/500 kill Kundun còn cho là hack. giây phút này đây top1 Quyền lực cũng mới chỉ 1/ 2xx. theo nguồn tin từ "Interpol" thì Kundun đã " qua đời " trong khoảng hơn 1 tuần trước, nguyên nhân chưa sax định.
    P/s do Kundun mồ côi, ko có người nhà làm đơn tố cáo nên hiện giờ các cấp chính quyền,....ko thể vào cuộc điều tra làm rõ ( quan liêu VCL).
    theo tờ báo " sư thật VCL " hiện giờ sv Quyền Lực xuất hiện rất nhiều " siêu nhân" con số cụ thể chưa thống kê đc.
    bạn chỉ cần bo? ra 150k ~ 200k là có thể làm " siêu nhân '' theo Anh " XXXXX" làm " siêu nhân " sướng lắm, săn boss nhanh, trien nhanh, PK thì khỏi bàn bạn ko tin thì thử xem tôi giới thiệu cho.
    tôi lại hỏi @@ thế nếu bị bắt thì sao??? . ''XXXX" trả lời cãi là lag ko thì - 5% RS là cùng và ''XXXXX" còn tự tin trả lời làm sao mà bắt đc. tôi quan hệ rộng mà.
    nói đến đây thì cũng hiểu đc phần nào cái xá hội đầy bất công và rối ren này. tôi cảm thấy chán, những nguời chân chính cảm thấy chán, những " siêu nhân" có thể họ thấy tự hào @@...
    Cái chết của Kundun có thể mãi mãi chỉ là Dấu ??????

Member
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Vậy là ông không nắm đc tình hình rồi

Đợt trước ăn đc kundun là do lỗi thôy

Bây h kundun trở thành bất tử ở sub 5 k7 đấy....muốn thì cứ lên mà ăn

Sau khi bảo trì thì đâu lại vào đấy rồi nhé....

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    vinhtuyen's Avatar
    Like
    15
    Được Like 26 lần trong 15 bài
    Trích Được post bởi Gia Hân Xem bài viết
    Vậy là ông không nắm đc tình hình rồi

Đợt trước ăn đc kundun là do lỗi thôy

Bây h kundun trở thành bất tử ở sub 5 k7 đấy....muốn thì cứ lên mà ăn

Sau khi bảo trì thì đâu lại vào đấy rồi nhé....
    xin thông báo với bạn tôi dag ở K7 Sv5 nhé @@ hình như Miền Bắc có Không khí lạnh tăng cường Kundun lại đi trú rét rồi

Thành Viên Guild Killers thanhtung123's Avatar
    Like
    338
    Được Like 112 lần trong 96 bài
    Trích Được post bởi vinhtuyen Xem bài viết
    Tự hỏi ko biết Kundun Sv Quyền Lực do đau ốm , lâm bệnh nặng qua đời hay do những kẻ có thế lực trong cái xã hội đầy rối ren này sát hại.
    câu hỏi lớn này ko chỉ riêng tôi mà rất nhiều, nhiều ae Quyền Lực thắc mắc. tôi còn nhớ ở SV Bá Vương NV
    " TuanKhoa" RL = 1/500 kill Kundun còn cho là hack. giây phút này đây top1 Quyền lực cũng mới chỉ 1/ 2xx. theo nguồn tin từ "Interpol" thì Kundun đã " qua đời " trong khoảng hơn 1 tuần trước, nguyên nhân chưa sax định.
    P/s do Kundun mồ côi, ko có người nhà làm đơn tố cáo nên hiện giờ các cấp chính quyền,....ko thể vào cuộc điều tra làm rõ ( quan liêu VCL).
    theo tờ báo " sư thật VCL " hiện giờ sv Quyền Lực xuất hiện rất nhiều " siêu nhân" con số cụ thể chưa thống kê đc.
    bạn chỉ cần bo? ra 150k ~ 200k là có thể làm " siêu nhân '' theo Anh " XXXXX" làm " siêu nhân " sướng lắm, săn boss nhanh, trien nhanh, PK thì khỏi bàn bạn ko tin thì thử xem tôi giới thiệu cho.
    tôi lại hỏi @@ thế nếu bị bắt thì sao??? . ''XXXX" trả lời cãi là lag ko thì - 5% RS là cùng và ''XXXXX" còn tự tin trả lời làm sao mà bắt đc. tôi quan hệ rộng mà.
    nói đến đây thì cũng hiểu đc phần nào cái xá hội đầy bất công và rối ren này. tôi cảm thấy chán, những nguời chân chính cảm thấy chán, những " siêu nhân" có thể họ thấy tự hào @@...
    Cái chết của Kundun có thể mãi mãi chỉ là Dấu ??????
    bỏ ra 1 ngày canh là biết bảo trì lúc khoảng time nào đó lên canh đi

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    theo mình thì sv QL tầm này để cho hack ăn kundun quá sớm
    con ai bảo 32k poi mà k hack mà ăn đc thì tốt nhất đừng cmt làm gì cho thêm chuyện đăng ở trang haivl
    sv QL đồ đạc và .... mọi thứ đều đang phát triển rất tốt . mong admin nên xem sét lại chuyện này
    có nên bỏ qua cho việc người ta sử dụng hack để ăn kundun với mức poi như trên không ?
    và theo như anh hòa TCT nới 24h mới có kundun 1 lần và chỉ sv 1 mới có
    như thế rất hay vì đồ thần sẽ k còn nhiêu như các sv khác để W3 và các đô thần khác bị mất trị của nó
    và theo em cái Sk 1h ở davias 0 cũng nên hủy 1 sv 7 hoặc 9 đi để vào đó là 1 sv và tăng số người đi thành 20 người thay vào đó là 10 người . làm như vậy cũng là giảm tị lệ đồ thần bị loãng sv và việc cọ sát pk càng máu lửa hơn

6. Các thành viên đã Like aloanh cho bài viết này:

vinhtuyen (21-03-2014)

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Up liên tục

Senior Member mikaruz's Avatar
    Địa điểm
    Thung lũng Lorencia
    Like
    153
    Được Like 116 lần trong 82 bài
    Admin + Mod vào xem rồi ra chứ có tl đeo đâu mà upp làm gì nữa

Thành Viên Guild Killers nguyenbom1's Avatar
    Like
    112
    Được Like 166 lần trong 114 bài
    Trích Được post bởi mikaruz Xem bài viết
    Admin + Mod vào xem rồi ra chứ có tl đeo đâu mà upp làm gì nữa
    cái này phải tìm hiểu vì ADM+mod đâu có tham gia trực tiếp tới việc gamer
    Giờ để Kd bất tử đến 1 tháng nữa cho ăn mới gọi là đẹp.
    SV đủ đồ các kiểu thì lúc đó mới có team pk ăn kd mới vui