Tự hỏi ko biết Kundun Sv Quyền Lực do đau ốm , lâm bệnh nặng qua đời hay do những kẻ có thế lực trong cái xã hội đầy rối ren này sát hại.
câu hỏi lớn này ko chỉ riêng tôi mà rất nhiều, nhiều ae Quyền Lực thắc mắc. tôi còn nhớ ở SV Bá Vương NV
" TuanKhoa" RL = 1/500 kill Kundun còn cho là hack. giây phút này đây top1 Quyền lực cũng mới chỉ 1/ 2xx. theo nguồn tin từ "Interpol" thì Kundun đã " qua đời " trong khoảng hơn 1 tuần trước, nguyên nhân chưa sax định.
P/s do Kundun mồ côi, ko có người nhà làm đơn tố cáo nên hiện giờ các cấp chính quyền,....ko thể vào cuộc điều tra làm rõ ( quan liêu VCL).
theo tờ báo " sư thật VCL " hiện giờ sv Quyền Lực xuất hiện rất nhiều " siêu nhân" con số cụ thể chưa thống kê đc.
bạn chỉ cần bo? ra 150k ~ 200k là có thể làm " siêu nhân '' theo Anh " XXXXX" làm " siêu nhân " sướng lắm, săn boss nhanh, trien nhanh, PK thì khỏi bàn bạn ko tin thì thử xem tôi giới thiệu cho.
tôi lại hỏi @@ thế nếu bị bắt thì sao??? . ''XXXX" trả lời cãi là lag ko thì - 5% RS là cùng và ''XXXXX" còn tự tin trả lời làm sao mà bắt đc. tôi quan hệ rộng mà.
nói đến đây thì cũng hiểu đc phần nào cái xá hội đầy bất công và rối ren này. tôi cảm thấy chán, những nguời chân chính cảm thấy chán, những " siêu nhân" có thể họ thấy tự hào @@...
Cái chết của Kundun có thể mãi mãi chỉ là Dấu ??????