Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 40
    Thành Viên Guild Killers nguyenbom1's Avatar
    Like
    112
    Được Like 166 lần trong 114 bài

Angry Có Đôi Lời Tâm Sự Nhỏ.! Cùng Các Toppic ở BV

Tôi không biết phải diễn ta tình cảnh bây giờ là như thế nào.
    Các bạn chơi game giải trí vui vẻ, pk thắng thua là việc của các bạn.
    Các bạn cay cú khi nhìn chúng tôi thâu tóm hết toàn bộ đồ của các bạn,
    1: ShockStyle máu 870k lên k4 cậu S4 đập 2s nằm (đủ buff nhé)
    2: Sky Các Kiểu buff đểu giữ thùng đồ davias tôi cũng kệ.
    3: Các cậu giám đảm bảo GALAXYS4 k0 hack đủ trình độ đánh 1 DK 870k nằm không
    4: Các cậu nhờ người ta về quay clip chúng tôi, kiện cáo, ăn kd hack, đã có namdz trả lời là tôi k0 hack mà ăn kd
    5: Các cậu ấm ức khi nhìn 1 G Driver cùi, bắp đồ đạc thua các cậu cả trăm lần, vậy mà tại sao chúng tôi vẫn chiến thắng. Bởi vì tổ chức các cậu không đồng đều, thiếu sự linh hoạt và khả năng dứt điểm khi G bạn ai có lỗi lầm. Wing3, đồ ngon các cậu đều cầm hết, G chúng tôi có cái gì.
    6: Nếu các bạn chấp nhận được cuộc chơi thì các bạn nên chấp nhận biết đó là điều bình thường.
    7: Cuộc chơi nào cũng có kẻ thắng người thua, cuộc chơi nào cũng gây những sự bức xúc không hề kém. Nên tôi chấp nhận cuộc chơi với các bạn, vì ae tôi còn. Dù Chúng tôi có thua nằm la lết ở đó nhưng chúng tôi vấn vậy, vẫn là 1 G có đầy đủ tổ chức cộng đồng, Sinh Hoạt, Phát Biểu, Khen thưởng, Sử Phạt.
    P/S CẢm Ơn AE Đã Ghé Đọc.!

LĐTC Guild Friday13
    Guild Friday13
    huyenthoaitrolai's Avatar
    Like
    29
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    tự nhiên quan tâm em INFINITI mua acc XêpHinh thế cứ ngỡ là a quan tâm em nhưng h thì mình đã hiểu có tý nguyên nhân có ngưới
    thắc mắc dqn của XếpHinh và chính người đó lại mong được cầm nó ạ .hôm qua mình tự hỏi mình là thằng bờm mà quan tâm chuyện mình bán acc như thế mà không có lý do gi thì hơi hiện tượng nhưng đến sáng nay mình đã hiểu

Member DJHoang's Avatar
    Địa điểm
    ở đâu còn lâu mới nói
    Like
    2
    Được Like 4 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi nguyenbom1 Xem bài viết
    Tôi không biết phải diễn ta tình cảnh bây giờ là như thế nào.
    Các bạn chơi game giải trí vui vẻ, pk thắng thua là việc của các bạn.
    Các bạn cay cú khi nhìn chúng tôi thâu tóm hết toàn bộ đồ của các bạn,
    1: ShockStyle máu 870k lên k4 cậu S4 đập 2s nằm (đủ buff nhé)
    2: Sky Các Kiểu buff đểu giữ thùng đồ davias tôi cũng kệ.
    3: Các cậu giám đảm bảo GALAXYS4 k0 hack đủ trình độ đánh 1 DK 870k nằm không
    4: Các cậu nhờ người ta về quay clip chúng tôi, kiện cáo, ăn kd hack, đã có namdz trả lời là tôi k0 hack mà ăn kd
    5: Các cậu ấm ức khi nhìn 1 G Driver cùi, bắp đồ đạc thua các cậu cả trăm lần, vậy mà tại sao chúng tôi vẫn chiến thắng. Bởi vì tổ chức các cậu không đồng đều, thiếu sự linh hoạt và khả năng dứt điểm khi G bạn ai có lỗi lầm. Wing3, đồ ngon các cậu đều cầm hết, G chúng tôi có cái gì.
    6: Nếu các bạn chấp nhận được cuộc chơi thì các bạn nên chấp nhận biết đó là điều bình thường.
    7: Cuộc chơi nào cũng có kẻ thắng người thua, cuộc chơi nào cũng gây những sự bức xúc không hề kém. Nên tôi chấp nhận cuộc chơi với các bạn, vì ae tôi còn. Dù Chúng tôi có thua nằm la lết ở đó nhưng chúng tôi vấn vậy, vẫn là 1 G có đầy đủ tổ chức cộng đồng, Sinh Hoạt, Phát Biểu, Khen thưởng, Sử Phạt.
    P/S CẢm Ơn AE Đã Ghé Đọc.!
    xin lỗi ae!!! tôi chău bgio dc pk với SockStyle bạn ơi tôi xin bạn đừng có gậm cứt phun cây cảnh!!!!!!!! bạn ăn ko nói có 2 bài post rồi đấy bạn à!!!!!!!!!!

Like
    112
    Trích Được post bởi DJHoang Xem bài viết
    mày là con của NamCao à mà cứ ăn nói vớ vẩn vậy. tao bảo rồi mày cầm cái gương mà soi vào cái mặt mày đi. ko ai ưa đâu. cái gì biết rỗ hãy nói, còn ko thì im lặng là vàng!!! mày học dc đến năm bnhiu mà mày đi bắt lỗi ng khác, 3 triệu/1tháng [ GCPCC ]
    mình k0 có tài cán gì...! nhưng đủ lãnh đạo ae.
    không nhiều đồ như đối địch.
    nhưng ae những ai sống với mình sẻ tự hiểu
    mình cần vào mấy đồng tiền của bạn sao.
    mình cũng có vợ cũng có tiệm làm ăn riêng.
    đồng tiền mình làm bằng chính đôi tay gỏ phím của mình
    đâu có ảnh hưởng tới kinh tế làm ăn nhà bạn đâu, tại sao bạn mở mồm hổ báo vậy

Phó Guild HoangToc
    Guild HoangToc
    HITLE's Avatar
    Like
    39
    Được Like 21 lần trong 20 bài
    cậu k0 thể nói lời nào đàng hoàng đứng đắng của 1 thằng đàn ông hay sao. mà cứ phải pha trộn những cái mà người ta đọc người ta cười vào mặt cậu rằng vô học, thiếu văn hoá.
    Còn mày chắc là con nhà gia giáo chắc. Có văn hóa quá nhỉ. Mồm lúc nào cũng nói văn nói hoa. Nhưng thực thực chất tâm địa lúc nào cũng đòi hơn thua. Lúc nào cũng so kè từng tí 1 với người khác. Ở đời ai cũng muốn làm số 1. thì ai là người làm số 2 đây

Like
    112
    Trích Được post bởi huyenthoaitrolai Xem bài viết
    tự nhiên quan tâm em INFINITI mua acc XêpHinh thế cứ ngỡ là a quan tâm em nhưng h thì mình đã hiểu có tý nguyên nhân có ngưới
    thắc mắc dqn của XếpHinh và chính người đó lại mong được cầm nó ạ .hôm qua mình tự hỏi mình là thằng bờm mà quan tâm chuyện mình bán acc như thế mà không có lý do gi thì hơi hiện tượng nhưng đến sáng nay mình đã hiểu
    tự nhiên quan tâm.! gọi điện hỏi thằng tuấn xem, thằng Bờm này sống thế nào với ae trong G cậu còn chưa biết đâu
    thân là 1 lãnh đạo, k0 nhắc nhở được ae lại còn có cái tính tự ái.

Member DJHoang's Avatar
    Địa điểm
    ở đâu còn lâu mới nói
    Like
    2
    Trích Được post bởi DJHoang Xem bài viết
    xin lỗi ae!!! tôi chău bgio dc pk với SockStyle bạn ơi tôi xin bạn đừng có gậm cứt phun cây cảnh!!!!!!!! bạn ăn ko nói có 2 bài post rồi đấy bạn à!!!!!!!!!!
    xin bổ xung thêm>>> cậu bảo là G tôi chơi buf đểu hay là G cậu rr chơi buf đểu chúng tôi ở k7 và Sky. tôi còn nhớ tên vn buf đểu là zVanAnhz bạn nhé. cậu hỏi cả cái sv BV xem là G nào chơi buf đểu khi đi K7 và sky nhé. đúng là loại ăn ko nói có, loại gắp lửa bỏ tay người.............v..v....

Banned NextTopHN_ThaiDuong's Avatar
    Like
    314
    Được Like 63 lần trong 55 bài
    ngúa cả LOL

đúng hay sai mài tự hiểu...

1)ko đụng chạm đến mấy thằng trẻ châu như chúng mài

tao đã k thềm chấp từ cái vụ mài dám POST thách thức ta ....

lập top thách thức ta quá rẻ rách..lên tao k thềm chấp chúng mài từ cái vụ đó.có it vcen đó để đấy mà mua sũa cho con

mất công lập top thì thách thức cái j thì nó rực rõ vào

2) lúc tao làm chủ G.mấy thằng rr trẻ châu G mài bố láo tao...tao úc chế chủi...mài post lên Dd tư cách 1 thằng chủ G thế này thế nọ...tao nghe ngứa cả lol..di PK ăn dc mình thì chủi..ko ăn dc kêu hak VKL mấy thằng trẻ châu..mấy thằng DK rẻ tiền ghen ăn tưc ở..mấy thằng đó sv tàn cũng k bao h hơn dc tao

3) 2 G PK máu lủa cạnh tranh nhau là tao rất thích.loại mài tự dưng thể hiện nhà mài làm quán nét va mở xưởng gỗ...thể hiện cái thằng trẻ châu RR.suy nghi k = đứa con mài

tiện thể tao nói luôn... thách cả G Driver solo với tao = VND...tao k thích thể tao thế này thế nọ trên diễn đàn

tao nói luôn ở đây...cả G cậu Driver thích solo VND thì lập top nhé

9. Các thành viên đã Like NextTopHN_ThaiDuong cho bài viết này:

DJHoang (17-03-2014)

Like
    112
    Trích Được post bởi HITLE Xem bài viết
    Còn mày chắc là con nhà gia giáo chắc. Có văn hóa quá nhỉ. Mồm lúc nào cũng nói văn nói hoa. Nhưng thực thực chất tâm địa lúc nào cũng đòi hơn thua. Lúc nào cũng so kè từng tí 1 với người khác. Ở đời ai cũng muốn làm số 1. thì ai là người làm số 2 đây
    tôi đâu có tranh giành với các bạn chuyện gì. tự các bạn chơi tôi sau lưng đấy thôi.
    Từ việc săn kd ở k7 báo với namdz rằng tôi sử dụng hack, cho theo giỏi, các cậu cũng nhận được kết quả rồi.
    Tuần nay các cậu cay cú vì Driver luôn đồng hành đúng giờ sự kiện, kiến các cậu thảm hại và nhục nhã, nên các cậu nói cả namdz kiện cáo báo chồn, đã vậy trưa nay còn sử dụng buff đểu đứng buff trong thành như thật

Like
    112
    Trích Được post bởi NextTopHN_ThaiDuong Xem bài viết
    ngúa cả LOL

đúng hay sai mài tự hiểu...

1)ko đụng chạm đến mấy thằng trẻ châu như chúng mài

tao đã k thềm chấp từ cái vụ mài dám POST thách thức ta ....

lập top thách thức ta quá rẻ rách..lên tao k thềm chấp chúng mài từ cái vụ đó.có it vcen đó để đấy mà mua sũa cho con

mất công lập top thì thách thức cái j thì nó rực rõ vào

2) lúc tao làm chủ G.mấy thằng rr trẻ châu G mài bố láo tao...tao úc chế chủi...mài post lên Dd tư cách 1 thằng chủ G thế này thế nọ...tao nghe ngứa cả lol..di PK ăn dc mình thì chủi..ko ăn dc kêu hak VKL mấy thằng trẻ châu..mấy thằng DK rẻ tiền ghen ăn tưc ở..mấy thằng đó sv tàn cũng k bao h hơn dc tao

3) 2 G PK máu lủa cạnh tranh nhau là tao rất thích.loại mài tự dưng thể hiện nhà mài làm quán nét va mở xưởng gỗ...thể hiện cái thằng trẻ châu RR.suy nghi k = đứa con mài

tiện thể tao nói luôn... thách cả G Driver solo với tao = VND...tao k thích thể tao thế này thế nọ trên diễn đàn

tao nói luôn ở đây...cả G cậu Driver thích solo VND thì lập top nhé
    nóng quá mất khôn đừng nóng

Member DJHoang's Avatar
    Địa điểm
    ở đâu còn lâu mới nói
    Like
    2
    mình k0 có tài cán gì...! nhưng đủ lãnh đạo ae.
    không nhiều đồ như đối địch.
    nhưng ae những ai sống với mình sẻ tự hiểu
    mình cần vào mấy đồng tiền của bạn sao.
    mình cũng có vợ cũng có tiệm làm ăn riêng.
    đồng tiền mình làm bằng chính đôi tay gỏ phím của mình
    đâu có ảnh hưởng tới kinh tế làm ăn nhà bạn đâu, tại sao bạn mở mồm hổ báo vậy
    thế cơ ạ >>> vâng xin cám ơn . rất tiếc nc với a tôi thấy ngán những cái lời nói của a. a có cái giọng chuyên so sánh cái này cái khác với ng ta!!!! cám ơn