Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 53
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Quyền Lực - Trận CTC đầu tiên - Nên buồn hay nên vui...!

Với bản thân mình , đây là trận CTC đầu tiên ngồi tại nhà , mà ko ra hàng nét tập trung với anh em . Cũng vì công việc , ko thể tổ chức cho a em 1 ngày họp mặt đúng nghĩa. Ngủ trương mắt đến gần trưa , ăn uống trà đá 2h chiều mới ngồi vào máy , không khí trên liên mình vẫn khá yên lặng , Cảm giác không khí khá ảm đạm . ko như những trận CTC trước . Ko còn cảnh hò nhau tập trung từ sáng , ko còn cái cảnh trước giờ là tụ tập bàn chiến thuật . Thôi thì ai bảo cái đam mê nó vướng vào người , lại làm điếu thuốc.

2h45 tập trung dc mấy pt G , vào Sv 20 , Cũng khá lạ , sát giờ CTC mà trong thành gần như toàn LM Killer , ko thấy hình ảnh của hừng hực của " Liên minh huyền thoại" lm DD ngày trước , sát giờ cũng chỉ có LM Empirex , và 1 số ít LM AEHaNoi . Ko biết là vì lý do gì mà lực lượng lại mỏng như vậy . LM Killers đã có 1 trận CTC nhàn nhất từ trước đến giờ , gần như là ko thấy 1 sự phản kháng mạnh mẽ nào.

Phải chăng là các LM khác không còn hào hứng , hay là sức mạnh đã quá yếu rồi nhỉ????

Cũng phải nói thêm về cái quyết định mới của BQT - CTC 1 tuần 1 lần ( phần thưởng 1m Vc nhưng ko có vùng đất săn bắn ) . Theo suy nghĩ của mình , 1 tuần 1 lần hơi nhiều ( 2 tuần 1 lần là đẹp ) , phần thưởng 1m Vc quá bèo ko muốn nói là quá cùi có khi nào vì cái phần thưởng quá cùi nên các LM ko hào hứng ???
    Thêm nữa, cái vui nhất của CTC là dc săn bắn trong máp vua thì lại bị cắt - Quá tù tội . mình cảm thấy CTC đã bị giảm đi quá nhiều cái ý nghĩa của nó , nó dành cho cá nhân G hơn là dành cho cả một liên minh . Ngó sang cái event thiên sứ MU đem so sánh với event CTC - Event lớn nhất của MU khiến mình ko khỏi chạnh lòng

Hy vọng là sẽ có sự thay đổi từ các LM tham gia CTC lần sau , cũng như 1 sự điều chỉnh hợp lý hơn từ BQT để tăng tính hấp dẫn của CTC

2. 7 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

DanOnline (17-03-2014), Fefa_Cavalli (24-03-2014), Giám Đốc Điều Hành (24-03-2014), homeless1921987 (18-03-2014), MrHieuBeo (17-03-2014), nguyenbom1 (17-03-2014), VanDamMeQ8 (17-03-2014)

Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài
    thực sự là có con RF cùi chạy khắp map CTC mà k bị bem chán

Senior Member sepron's Avatar
    Like
    16
    Được Like 18 lần trong 18 bài
    để xem trận sau sao đã

Thành Viên Guild Killers
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    haizzz / quay ve ba vuong nao =)

Thành Viên Guild Killers nguyenbom1's Avatar
    Like
    112
    Được Like 166 lần trong 114 bài
    Trích Được post bởi RacingKillers Xem bài viết
    haizzz / quay ve ba vuong nao =)
    về đây em ơi về đây bên anh, về đây với mái nhà tranh hôm nào...! bên này vui cực

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217
    Được Like 1,548 lần trong 948 bài
    Phần thưởng là 1mVC quá bèo ko muốn nói là quá cùi

Cái vui nhất của CTC là đc săn bắt trong map vua thì bị cắt

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    quawan's Avatar
    Like
    7
    Được Like 31 lần trong 30 bài
    thôi đi các chú killer )))))))) khoe hoài

trả qua là : EMPI vs AEHN đang đối địch nhau họ pk nhau vì có tư thù từ trứớc và họ k thèm chuyển sv1 chui vào trong rồi qua sv20 từ đầu ngồi rình như các chú đâu , các chú ngư ông đắc lợi trả pải làm cái gì thì trả nhàn :3

xem CTC 1 hồi thì : sau khi đã dẹp tan EMPI ở Sub 20 thì AEHN bắt đầu tiến vào trong thành nhưng killer ngồi rình từ trước và do đánh nhau đã mệt + thời gian còn ýt nên các chú win thôi

xem tuần sau các các chú có nhàn k khi EM và AEHN đã bỏ đối địch

Banned
    Like
    94
    Được Like 53 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Với bản thân mình , đây là trận CTC đầu tiên ngồi tại nhà , mà ko ra hàng nét tập trung với anh em . Cũng vì công việc , ko thể tổ chức cho a em 1 ngày họp mặt đúng nghĩa. Ngủ trương mắt đến gần trưa , ăn uống trà đá 2h chiều mới ngồi vào máy , không khí trên liên mình vẫn khá yên lặng , Cảm giác không khí khá ảm đạm . ko như những trận CTC trước . Ko còn cảnh hò nhau tập trung từ sáng , ko còn cái cảnh trước giờ là tụ tập bàn chiến thuật . Thôi thì ai bảo cái đam mê nó vướng vào người , lại làm điếu thuốc.

2h45 tập trung dc mấy pt G , vào Sv 20 , Cũng khá lạ , sát giờ CTC mà trong thành gần như toàn LM Killer , ko thấy hình ảnh của hừng hực của " Liên minh huyền thoại" lm DD ngày trước , sát giờ cũng chỉ có LM Empirex , và 1 số ít LM AEHaNoi . Ko biết là vì lý do gì mà lực lượng lại mỏng như vậy . LM Killers đã có 1 trận CTC nhàn nhất từ trước đến giờ , gần như là ko thấy 1 sự phản kháng mạnh mẽ nào.

Phải chăng là các LM khác không còn hào hứng , hay là sức mạnh đã quá yếu rồi nhỉ????

Cũng phải nói thêm về cái quyết định mới của BQT - CTC 1 tuần 1 lần ( phần thưởng 1m Vc nhưng ko có vùng đất săn bắn ) . Theo suy nghĩ của mình , 1 tuần 1 lần hơi nhiều ( 2 tuần 1 lần là đẹp ) , phần thưởng 1m Vc quá bèo ko muốn nói là quá cùi có khi nào vì cái phần thưởng quá cùi nên các LM ko hào hứng ???
    Thêm nữa, cái vui nhất của CTC là dc săn bắn trong máp vua thì lại bị cắt - Quá tù tội . mình cảm thấy CTC đã bị giảm đi quá nhiều cái ý nghĩa của nó , nó dành cho cá nhân G hơn là dành cho cả một liên minh . Ngó sang cái event thiên sứ MU đem so sánh với event CTC - Event lớn nhất của MU khiến mình ko khỏi chạnh lòng

Hy vọng là sẽ có sự thay đổi từ các LM tham gia CTC lần sau , cũng như 1 sự điều chỉnh hợp lý hơn từ BQT để tăng tính hấp dẫn của CTC
    chuẩn
    cho phép em bổ sung thêm
    có lẽ do guil AOE PK với WL + AEHN bên ngoài, 2 team ý ôm bom rồi, thì tự nhiên KL nhàn mà ~
    1 điều nữa là sự kiện CTC chơi quả 1 tuần 1 lần nhạt toẹt anh Duy nhỉ
    2 tuần 1 lần , nâng lên 1m Vcent 1m Gcent lên xem nào
    và tuần cuối tháng CTC sẽ có 3-5-7 ngày được máp vua có đồ thần + 1 sói HK như trước thì sẽ rất nhiệt

Senior Member
    Like
    11
    Được Like 33 lần trong 14 bài
    Bản này đánh cảm giác nhiều Gà lắm Pro khả năng vẫn ở bá vương ko qua.
    Các bạn để ý mà sem nhiều thành phần lúc đầu còn đéo biết meo là gì
    Thì ? làm sao vào CTC họ đâu có biết phe nào phe mình đâm ra là EMPICEXS với AeHaNoi cứ ở ngoài bem nhau
    còn Killer thì ngồi hút thuốc trong thành nhàn hạ vãi .
    CTC giải thưởng cũng ko quan trọng đâu nhưng 1m vicent quả thật là ít .
    Ít cũng 3 LM tầm hơn 100 người chia ra 10k /1 người à Ít nhất cũng phải 3m Vicent mới đủ để AE mua đại quỷ ngày rồi thì máu 100%HP chứ.
    1 Tuần 1 lần quả thật là quá nhiều Theo ý em thì cứ 1 tháng 2 lần lần đầu diễn ra mồng 10 tầm AE đổi g tính xog và có vài ngày để cày còn lần 2 rơi tầm 25 là chuẩn bài tHeo thứ 7 và chủ nhật có thể thêm hoặc - 1 hoặc 2 ngày cho có time CTC
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppp

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài

team làm kiểng O.o

12. Các thành viên đã Like SG_team cho bài viết này:

homeless1921987 (18-03-2014)

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217