Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 53
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Quyền Lực - Trận CTC đầu tiên - Nên buồn hay nên vui...!

Với bản thân mình , đây là trận CTC đầu tiên ngồi tại nhà , mà ko ra hàng nét tập trung với anh em . Cũng vì công việc , ko thể tổ chức cho a em 1 ngày họp mặt đúng nghĩa. Ngủ trương mắt đến gần trưa , ăn uống trà đá 2h chiều mới ngồi vào máy , không khí trên liên mình vẫn khá yên lặng , Cảm giác không khí khá ảm đạm . ko như những trận CTC trước . Ko còn cảnh hò nhau tập trung từ sáng , ko còn cái cảnh trước giờ là tụ tập bàn chiến thuật . Thôi thì ai bảo cái đam mê nó vướng vào người , lại làm điếu thuốc.

2h45 tập trung dc mấy pt G , vào Sv 20 , Cũng khá lạ , sát giờ CTC mà trong thành gần như toàn LM Killer , ko thấy hình ảnh của hừng hực của " Liên minh huyền thoại" lm DD ngày trước , sát giờ cũng chỉ có LM Empirex , và 1 số ít LM AEHaNoi . Ko biết là vì lý do gì mà lực lượng lại mỏng như vậy . LM Killers đã có 1 trận CTC nhàn nhất từ trước đến giờ , gần như là ko thấy 1 sự phản kháng mạnh mẽ nào.

Phải chăng là các LM khác không còn hào hứng , hay là sức mạnh đã quá yếu rồi nhỉ????

Cũng phải nói thêm về cái quyết định mới của BQT - CTC 1 tuần 1 lần ( phần thưởng 1m Vc nhưng ko có vùng đất săn bắn ) . Theo suy nghĩ của mình , 1 tuần 1 lần hơi nhiều ( 2 tuần 1 lần là đẹp ) , phần thưởng 1m Vc quá bèo ko muốn nói là quá cùi có khi nào vì cái phần thưởng quá cùi nên các LM ko hào hứng ???
    Thêm nữa, cái vui nhất của CTC là dc săn bắn trong máp vua thì lại bị cắt - Quá tù tội . mình cảm thấy CTC đã bị giảm đi quá nhiều cái ý nghĩa của nó , nó dành cho cá nhân G hơn là dành cho cả một liên minh . Ngó sang cái event thiên sứ MU đem so sánh với event CTC - Event lớn nhất của MU khiến mình ko khỏi chạnh lòng

Hy vọng là sẽ có sự thay đổi từ các LM tham gia CTC lần sau , cũng như 1 sự điều chỉnh hợp lý hơn từ BQT để tăng tính hấp dẫn của CTC

2. 7 thành viên Like SockMan cho bài viết này:

DanOnline (17-03-2014), Fefa_Cavalli (24-03-2014), Giám Đốc Điều Hành (24-03-2014), homeless1921987 (18-03-2014), MrHieuBeo (17-03-2014), nguyenbom1 (17-03-2014), VanDamMeQ8 (17-03-2014)

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    1 Gậy Chết Ruồi's Avatar
    Like
    158
    Được Like 68 lần trong 59 bài
    chuẩn men!!!
    CTC quá nhàm chán
    phải chăng BQT k còn tâm huyết, không còn tha thiết với MU HN nữa
    cứ như là làm cho xong @@

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Với bản thân mình , đây là trận CTC đầu tiên ngồi tại nhà , mà ko ra hàng nét tập trung với anh em . Cũng vì công việc , ko thể tổ chức cho a em 1 ngày họp mặt đúng nghĩa. Ngủ trương mắt đến gần trưa , ăn uống trà đá 2h chiều mới ngồi vào máy , không khí trên liên mình vẫn khá yên lặng , Cảm giác không khí khá ảm đạm . ko như những trận CTC trước . Ko còn cảnh hò nhau tập trung từ sáng , ko còn cái cảnh trước giờ là tụ tập bàn chiến thuật . Thôi thì ai bảo cái đam mê nó vướng vào người , lại làm điếu thuốc.

2h45 tập trung dc mấy pt G , vào Sv 20 , Cũng khá lạ , sát giờ CTC mà trong thành gần như toàn LM Killer , ko thấy hình ảnh của hừng hực của " Liên minh huyền thoại" lm DD ngày trước , sát giờ cũng chỉ có LM Empirex , và 1 số ít LM AEHaNoi . Ko biết là vì lý do gì mà lực lượng lại mỏng như vậy . LM Killers đã có 1 trận CTC nhàn nhất từ trước đến giờ , gần như là ko thấy 1 sự phản kháng mạnh mẽ nào.

Phải chăng là các LM khác không còn hào hứng , hay là sức mạnh đã quá yếu rồi nhỉ????

Cũng phải nói thêm về cái quyết định mới của BQT - CTC 1 tuần 1 lần ( phần thưởng 1m Vc nhưng ko có vùng đất săn bắn ) . Theo suy nghĩ của mình , 1 tuần 1 lần hơi nhiều ( 2 tuần 1 lần là đẹp ) , phần thưởng 1m Vc quá bèo ko muốn nói là quá cùi có khi nào vì cái phần thưởng quá cùi nên các LM ko hào hứng ???
    Thêm nữa, cái vui nhất của CTC là dc săn bắn trong máp vua thì lại bị cắt - Quá tù tội . mình cảm thấy CTC đã bị giảm đi quá nhiều cái ý nghĩa của nó , nó dành cho cá nhân G hơn là dành cho cả một liên minh . Ngó sang cái event thiên sứ MU đem so sánh với event CTC - Event lớn nhất của MU khiến mình ko khỏi chạnh lòng

Hy vọng là sẽ có sự thay đổi từ các LM tham gia CTC lần sau , cũng như 1 sự điều chỉnh hợp lý hơn từ BQT để tăng tính hấp dẫn của CTC
    1 cái CTC quá nhàn từ trước tới giờ

LĐTC Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Phải nói là lần này. LM Killer rất đông và hung hãn. Các LM khác k làm gì được
    Xin chúc mừng

Banned DoreMonNguyenHuu's Avatar
    Like
    7
    Được Like 16 lần trong 10 bài
    sv này buồn nhất trong cac sv mà mình đã chơi

Thành Viên Guild Killers nguyenbom1's Avatar
    Like
    112
    Được Like 166 lần trong 114 bài
    thôi mà 2 anh đâu còn có đó
    dù gì cũng là công sức ae mình bỏ ra mà

Senior Member GiaVy's Avatar
    Like
    61
    Được Like 46 lần trong 46 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết

up cho cái box G giùm xếp Man

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Hài. thế 10m vc nhá hieubeo . sv mới mở mà còn thích săn đồ thần à

Senior Member WaitL0v3's Avatar
    Địa điểm
    Lạng Sơn City
    Like
    8
    Được Like 21 lần trong 16 bài
    1. Phe phái ko đồng đều.
    2. MU giờ là cái vỏ rỗng... chơi mà cảm giác nhàm chán vãi tè.
    3. Phần thưởng trả bao giờ liên quan đến CTC.

Phó Guild Olympus
    Guild Olympus
    RealLove's Avatar
    Địa điểm
    Chó Ăn Đá Gà Ăn Sỏi
    Like
    6
    Được Like 63 lần trong 59 bài
    Ngư ông đắc lợi à nha . Cờ bạc ăn nhau về gà gáy anh êi. Nhưng mà em thấy Guild WL toàn cao thủ đại nội mà cũng ko thi thố gì à

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối