Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 70
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài

Mấy bạn nào bảo bị DkDepZai lừa vào đây

Tình hình là mấy bạn G aehanoi G dat cang vv..... đi đâu cũng rao rêu dkdepzai lua đảo mà m chưa biết mẹ gì hết
    thằng bị lừa thì vô danh tính ko biết là ai ? thằng ko bị lừa thì hùa theo vô số kể ? , có 1 thằng là DKdeqzai phó G kIIler nó clone để đi lừa đảo các bạn , ko tìm hiểu kỹ rồi đi ăn vạ lung tung , lúc mua sao ko chụp hình các kiểu lại , 1 thằng ngu kéo theo 1 đàn hùa , chốt hạ là bạn nào ở G ae hanoi bị lừa bao nhiêu mình tặng lại rồi bo them 20k nữa về mua i ốt ăn , cả chủ G mà ko biết nhìn nhận sự việc , để cho mem no ngu muội nó rao vạ người khác mà cũng âm thầm khoái chí trong bụng lắm nhỉ

Trong game chữ Killers có thể lập thành 4G có tên giống nhau , lũ hạ đẳng ko biết có thể pm ae để xin ý kiến or copy tên trong BXH ngoài wed vào để gd nhé , mọi hình thức gd có bằng chứng đầy đủ sẽ dc đền bù đầy đủ 100% cho quý vị !
    Last edited by Crywolf; 11-03-2014 at 12:17 AM.

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    16
    Được Like 14 lần trong 14 bài
    Trích Được post bởi SG_team Xem bài viết
    Tình hình là mấy bạn G aehanoi G dat cang vv..... đi đâu cũng rao rêu dkdepzai lua đảo mà m chưa biết mẹ gì hết
    thằng bị lừa thì vô danh tính ko biết là ai ? thằng ko bị lừa thì hùa theo vô số kể ? , có 1 thằng là DKdeqzai phó G kIIler nó clone để đi lừa đảo các bạn , ko tìm hiểu kỹ rồi đi ăn vạ lung tung , lúc mua sao ko chụp hình các kiểu lại , 1 thằng ngu kéo theo 1 đàn hùa , chốt hạ là bạn nào ở G ae hanoi bị lừa bao nhiêu mình tặng lại rồi bo them 20k nữa về mua i ốt ăn , cả chủ G mà ko biết nhìn nhận sự việc , để cho mem no ngu muội nó rao vạ người khác mà cũng âm thầm khoái chí trong bụng lắm nhỉ .
    anh lâm ở chung cư à

Senior Member Moze's Avatar
    Địa điểm
    Cần Thơ
    Like
    8
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    DKdepzai chủ G xSaiGonx cũ cái acc của nó tiền bạc cũng thua đéo gì hằng top 1 top 2,cần cái đéo gì đi lừa gạt của lũ r2 G aeHanoi chúng m vài đồng bạc lẻ,chúng m có hiềm khích cá nhân rồi quay ra sủa sảng hạ ng ta xuống ak,chúng m nên xem lại cái tư cách con người chúng m rồi hãy đi bêu rếu phê phán ng khác

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    - 20k của bạn đã là cái zif
    - bạn xin mình 1 câu mình cho bạn 100k

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Thumbs down DM thang fo' gui Killler di lua` dao.

thằng bị lừa thì vô danh tính ko biết là ai ? thằng ko bị lừa thì hùa theo vô số kể ? , có 1 thằng là DKdeqzai phó G kIIler nó clone để đi lừa đảo các bạn , ko tìm hiểu kỹ rồi đi ăn vạ lung tung , lúc mua sao ko chụp hình các kiểu lại , 1 thằng ngu kéo theo 1 đàn hùa , chốt hạ là bạn nào ở G ae hanoi bị lừa bao nhiêu mình tặng lại rồi bo them 20k nữa về mua i ốt ăn , cả chủ G mà ko biết nhìn nhận sự việc , để cho mem no ngu muội nó rao vạ người khác mà cũng âm thầm khoái chí trong bụng lắm nhỉ .
    dm ô nhuc cái gui killer chó gẻ. toan cai loại re reack,
    1 thằng làm... cả gui làm chó. cái gui re rack, tai tiếng số 1 cũng vì re rack.

len diễn đàn mới biết thang Dk top 5 bẩn thiểu thế nảo, cầu cho cái lồn mẹ của mày bị chó chơi te tét

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Moze Xem bài viết
    DKdepzai chủ G xSaiGonx cũ cái acc của nó tiền bạc cũng thua đéo gì hằng top 1 top 2,cần cái đéo gì đi lừa gạt của lũ r2 G aeHanoi chúng m vài đồng bạc lẻ,chúng m có hiềm khích cá nhân rồi quay ra sủa sảng hạ ng ta xuống ak,chúng m nên xem lại cái tư cách con người chúng m rồi hãy đi bêu rếu phê phán ng khác
    may` deo' phải benh ! nó tien bac day` dủ nhưng bẩn như chó chỉ di lừa dảo thôi. top 5 Dk con cac gi`, chó cả, nó chó nên toan bộ gui kille cung la chó

Junior Member
    Like
    0
    tốt nhất gui cái gui re rack , chó má killer can' theo dàn nên giải tán di cho đỡ o nhục, k thi thàng chủ gui nên đổi là gui họ nhà chó

Junior Member xXMrTomXx's Avatar
    Like
    0
    game nào mà trả có lừa đảo

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    quawan's Avatar
    Like
    7
    Được Like 31 lần trong 30 bài
    Nhiêu người đây mới là sv đầu tiên của họ chơi

Họ bị lừa cũng là pải thôi , game nào trả có người lừa người k lừa

còn bạn chủ thớt nói thế là k được , bạn không muốn mất uy tín , thì tự bạn pải có biện pháp minh oan cho mình chứ (như cách bạn viết bài này ý) còn không minh oan thì mấy bạn mới tập chơi không biết nhiều bị lừa là đúng và họ chửi vì đang bực tức thôi liên quan gì đến người khác đâu pải ai cũng 100% lúc nào cũng onl rảnh để ý từng chuyện to nhỏ

sao lại lôi lôi cả nắm ra nói này nói nọ , cái cách hành xử thế chưa xứng là TOP sv đâu

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi Còi Đua Đòi Muzik Xem bài viết
    - 20k của bạn đã là cái zif
    - bạn xin mình 1 câu mình cho bạn 100k
    Xin lỗi, mình đéo hiểu bạn đang nói gì hết, mình thấy G các bạn khóc lóc trong game dữ quá nên đền dùm thằng lừa đảo , an ủi các bạn bớt khóc mà bật lại là sao? thế cuối cùng ý các bạn là như nào ? cho 100k mới đủ ăn i ốt phải ko , màh cũng lạ các chị em ở đây hình như auto ngu thì phải , người ta ghi rõ vấn đề 9 ??? khóc lóc rao rêu trong game cả G là bị G killer lừa -> oke tao lập topic làm rõ vấn đề cho hết khóc -> kéo bè lũ vào nói nhảm = )) , vấn đề 9 ko thằng nào dám nói ?

Banned Còi Đua Đòi Muzik's Avatar
    Địa điểm
    - ♥ Gia Lâm ♥ - :x*
    Like
    935
    Được Like 912 lần trong 812 bài
    Xin lỗi, mình đéo hiểu bạn đang nói gì hết, mình thấy G các bạn khóc lóc trong game dữ quá nên đền dùm thằng lừa đảo , an ủi các bạn bớt khóc mà bật lại là sao? thế cuối cùng ý các bạn là như nào ? cho 100k mới đủ ăn i ốt phải ko , màh cũng lạ các chị em ở đây hình như auto ngu thì phải , người ta ghi rõ vấn đề 9 ??? khóc lóc rao rêu trong game cả G là bị G killer lừa -> oke tao lập topic làm rõ vấn đề cho hết khóc -> kéo bè lũ vào nói nhảm = )) , vấn đề 9 ko thằng nào dám nói ?
    - thế bạn đừng nói : hốt hạ là bạn nào ở G ae hanoi bị lừa bao nhiêu mình tặng lại rồi bo them 20k nữa về mua i ốt ăn
    - bạn nói thế thì khinh bọn mình r`
    - còn nếu bạn thích mình cho bạn 100k oke