Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 7 của 7
    Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

ADM vào xem và trả lời 1 câu cho nhanh đi đc k vậy mấy ngày rồi. chán

vẫn vấn đề bị hack nick lấy đồ. Vậy gần tuần rồi. ADM cho tôi hỏi tôi có lấy lại đc đồ k hay là mất. còn tôi lấy lại đc đồ tôi đã nói là phi shop. còn bon reraachs trộm cắp lừa đảo block ac ra khỏi MU. Còn tôi k quan trọng tí đồ chả đáng mấy. vậy mong ADM trả lời rõ. Lấy lại đồ đc hay k đc.

Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    nghi di, mu ko ai giai quyet dau

Member
    Like
    1
    Lấy lại hay không nói 1 câu thế thôi. lằng nhằng. top thì mới giải quyết à. Ức chế. Còn tôi k phải loại vớ vẩn. lấy đc phi shop đã nói rồi. chứ tôi k cần . nhưng K đc thì cũng vào nói 1 câu. Lấy lại đc thì phi ghop còn k đc thì phải bảo 1 câu. làm ăn chán vãi.
    Chả có trách nhiệm gì cả. Sai lầm khi dẫn dắt anh em trg G ở MU sang MUHN này.

Senior Member
    Địa điểm
    Ở đâu còn lâu mới nói
    Like
    154
    Được Like 146 lần trong 91 bài
    bình tĩnh chú em cứ bình tĩnh

Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi tim2491 Xem bài viết
    bình tĩnh chú em cứ bình tĩnh
    Không phải bạn ạ. ức chế. bị hack đồ đã chán nản rồi. còn con người tớ k pải loại vớ vẩn. Chủ G DatTo01trước Ở MU thien sứ. cũng vì chán cách làm việc của ADM ròi có ng trg guil gap hack báo ADM MU đây bỏ lơ chửi nhau vs ADM cả G bỏ sang MU này. Thực ra mất đồ chả đáng bao nhiêu tiền. Tớ bảo lấy lại cũng phi shop a cay ức chế là chính. có người hứa báo ADM lấy lại hộ nhưng tớ k quan trọng đồ lấy lại cũng phi ghop vi tớ mua đồ khác rồi cả wing nữa. Lấy lại cũng phi shop. Nhưng ức báo bao nhiêu hôm k trả lời dứt khoát. Thà nó nói mẹ là k lấy đc cho nhanh. còn a e trg G tớ chơi đoàn kết. gần như a e ở MU thiên sứ sang hết đều vào G chơi vs nhau vui đoàn kết là chính. NHưng dần dần thấy chán cách làm việc này quá. chơi mất tiền để vui chứ k phải để lâys ức chế.

Senior Member
    Địa điểm
    Ở đâu còn lâu mới nói
    Like
    154
    Được Like 146 lần trong 91 bài
    bạn ko hiểu rồi, bạn bị hack là lỗi của bạn rồi. ADM chỉ hỗ trợ bạn 1 ít thôi. Và ADM cũng có công việc riêng nên có việc trước việc sau. Bạn cứ bình tĩnh rồi sẽ có câu trả lời thôi.

Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi tim2491 Xem bài viết
    bạn ko hiểu rồi, bạn bị hack là lỗi của bạn rồi. ADM chỉ hỗ trợ bạn 1 ít thôi. Và ADM cũng có công việc riêng nên có việc trước việc sau. Bạn cứ bình tĩnh rồi sẽ có câu trả lời thôi.
    Tớ bị hack đồ. chứ tớ k phải loại văn vở. gần 1 tuần rồi tớ có quan trọng gì đồ. Lấy lại đc hay k thì chốt 1 câu. còn tớ nói từ đầu lấy đc tớ phi shop cả G a e làm chứng cho lời tớ nói. CÒn k lấy đc chốt cho một câu. Làm ức chế. Còn chơi MU a e tớ chơi cho vui bỏ tiền ra làm niềm vui chứ k phải để ức chế bức xúc đúng k bạn. Thê nếu ai mất đồ bị lừa đảo đều kệ thì xin lỗi cũng chả làm gì. k có trách nhiệm