Kết quả 1 tới 10 của 66

Hybrid View

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Tìm 1 thằng Cu trong Mu mà kết thúc Nó.. Hồi Sinh bằng 1 câu chuyện Tình chung... nơi Núi Cao Bản Sâu.. Cao Bằng Bắc Cạn.. những cô gái Thái,Tày Nùng Dao..Mường vẫn lưu giữ cho mình bí ẩn núi rừng Bùa Ngải.. Hãy mang tình yêu của mình mà dành trao tặng cho đúng cho chuẩn... Anh là người Thái..đã từng mê cô gái Thái, ngắm cô gái Mường... trao khăn tặng Áo.. cắt tóc,nhỏ máu.. vào rừng Ma nghe bao câu chuyện kể trong các bản làng... biết và hiểu 1 phần.. ^^.. Và rồi A về Xuôi... lãng quên tất cả.. nhưng vẫn giữ nhiều thứ nơi bản làng làm kỉ niệm...^^.. Nếu Bắc Cạn em ko biết và ko có.. Pm A tặng Free nhé.. Em cũng biết rằng: Nó cần phải có Qui luật và Nghệ thuật phải ko..^^.. Vào Game và săn bắt 1 tình yêu đi nhé : Kết thúc 1 người giống mình và Hồi Sinh quán nét : 2 tình yêu hòa làm 1 ..^^.. Muhnoi có vài đôi cả vợ cả chồng đều chơi Mu đó thôi.. Chồng cày vợ Cuốc.. Thế mới thành:Mãi mãi 1 tình yêu nhá =]]....

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    Be_SuHao's Avatar
    Like
    103
    Được Like 103 lần trong 33 bài
    Trích Được post bởi o0HacAm0o Xem bài viết
    Tìm 1 thằng Cu trong Mu mà kết thúc Nó.. Hồi Sinh bằng 1 câu chuyện Tình chung... nơi Núi Cao Bản Sâu.. Cao Bằng Bắc Cạn.. những cô gái Thái,Tày Nùng Dao..Mường vẫn lưu giữ cho mình bí ẩn núi rừng Bùa Ngải.. Hãy mang tình yêu của mình mà dành trao tặng cho đúng cho chuẩn... Anh là người Thái..đã từng mê cô gái Thái, ngắm cô gái Mường... trao khăn tặng Áo.. cắt tóc,nhỏ máu.. vào rừng Ma nghe bao câu chuyện kể trong các bản làng... biết và hiểu 1 phần.. ^^.. Và rồi A về Xuôi... lãng quên tất cả.. nhưng vẫn giữ nhiều thứ nơi bản làng làm kỉ niệm...^^.. Nếu Bắc Cạn em ko biết và ko có.. Pm A tặng Free nhé.. Em cũng biết rằng: Nó cần phải có Qui luật và Nghệ thuật phải ko..^^.. Vào Game và săn bắt 1 tình yêu đi nhé : Kết thúc 1 người giống mình và Hồi Sinh quán nét : 2 tình yêu hòa làm 1 ..^^.. Muhnoi có vài đôi cả vợ cả chồng đều chơi Mu đó thôi.. Chồng cày vợ Cuốc.. Thế mới thành:Mãi mãi 1 tình yêu nhá =]]....
    Em ạ a ... E xin anh 1 đứa như e đã đủ tan cửa nát nhà rồi... kiếm thêm 1 đứa nữa cũng thế nhà phải 2 cái máy tính khủng rồi căn giờ mà Pk, đi blood.. mệt lắm đến lúc có con nữa thì....... Thôi rồi

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi Be_SuHao Xem bài viết
    Em ạ a ... E xin anh 1 đứa như e đã đủ tan cửa nát nhà rồi... kiếm thêm 1 đứa nữa cũng thế nhà phải 2 cái máy tính khủng rồi căn giờ mà Pk, đi blood.. mệt lắm đến lúc có con nữa thì....... Thôi rồi
    Đấy- Cái chính là em dám Yêu nhưng lại sợ.. vì cs còn nhiều thứ khác và sự lựa chọn.. Khác biệt là hãy để tình yêu nó gần với cuộc sống: Em đọc lời a nói.. em cười và Sợ... nhưng 1 cô gái khác có khi họ lại nghĩ đó là 1 ý tưởng tốt và khá trọn vẹn. Này nhé: mỗi tối khi a nhìn ra đường,sang quán nét nhà đối diện: tối tối có 2 đôi vk trẻ 9x vào game game:chồng đột kick vợ Au dì... 10h ôm nhau về,nc mới biết nhóc tỳ ở nhà hơn 1 tuổi gửi ông bà,2vc lượn lờ... Đó là câu chuyện, với em là 1 câu chuyện khác: Tìm 1 người phù hợp và mở 1 quán nét :bằng lòng với đam mê và hiện thực: mở 1 quán nét tốt mỗi tháng kiếm được 15 đến 20T là bèo bèo.. chồng Cày thì vợ tính tiền... đừng nghĩ phải có 2 máy khủng mà phải tranh nhau..hãy nghĩ đến 20-30 máy và 20 đến 30T 1 tháng thu nhập.. đều đều rồi tha hồ trọn vẹn với Tình Yêu ..^^.. Game Muhnoi có BoHoan ..hay vài ae khác vẫn dựa vào game vào đam mê Mu mà sống nhàn,sống khỏe.. vì đam mê đó thôi.. Đâu phải đâu: Tan cửa nát nhà ..^^.. Chơi như em đã là gì.. Chơi nữa đi.. và Hiện thực hóa cuộc sống .. chứ 24/24 ôm cái thế giới Ảo thì càng Ảo hơn ..
    P/s: Cho em 1 gợi ý:Trong game có thằng Giấc Mơ Buồn.. gần giống với em.. Làm thịt nó cũng được em à ^^.. Lấy vợ phải biết chơi game.. Mu càng tốt.. mở 1 quán nét.. thế là Cần và Đủ..^^.. A bảo với nó: quà cưới cho Nó anh tặng :1 Góc quán Nét+1 nửa Mặt Tiền.. để cuộc Đời nó: 12 Năm Mu.. đâu chỉ mãi 1 Giấc Mơ Buồn =]]

4. Các thành viên đã Like o0HacAm0o cho bài viết này:

Be_SuHao (04-03-2014)