Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 4 của 4
    Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Mời ADM cùng BQT vào xem xét giúp đỡ giải quyết.

Tôi tên Thiết.ở Việt Trì.
    Có chơi acc. lethiet11
    Nhân vật. DW ThietDaiCa ( Chủ G DatTon01)
    Tôi cùng các anh em ở Vtri và nhiều a e ở các tỉnh khác trước khi SV QL ra chúng tôi chơi ở MU Thiên sứ. XOng nhiều chuyện khi a e trong G và chính tôi bị lừa đảo rồi phát hiện ra hack có người trong G báo lên diễn đàn cho ADM nhưng đều k thấy phản hồi. G chúng tôi chán nản thất vọng với cung cách làm việc ở MU đấy nên đã sang MU HN khi được biết MU HN làm việc trách nhiệm hơn.
    Tối nay khi đi làm về. lúc 6h tôi có AFK autu tại chuồng sta. xuống nhà ăn cơm. 7h hơn tôi lên thì thấy disconexd tôi liền vào lại thì thấy toàn bộ đồ trên người biến mất. mà NV lại xuất hiện ở dungeon2. Tôi tg bị lagg ra vào lại rất nhiều nhưng k được. A e trong G thì bảo bị virut nhưng tôi nghĩ không phải.
    1 Set đồ TH + 9 + L. 1 W2 DW 4% + L + 7. Gậy TS + L + 11. Khiên TH + L + phòng thủ 10 + 9.
    Vậy kính mong ADM cùng BQT làm sáng tỏ dùm tôi. Nếu ADM k thể cho tôi lấy lại đồ. Thì tôi chỉ xin ADM cho tôi tôi xin lisd trade của NV Của tôi ở khoảng thời gian đấy tôi nghĩ là cùng lắm trade với 1 hay 2 người nên cho tôi biết tên NV mà tôi trade và của ACC nào trong ACC đấy có những nhân vật ra sao. Để tôi được biết . Xin trân thành cảm ơn ADM.
    Xin trân thành cảm ơn.

Senior Member
    Like
    71
    Được Like 74 lần trong 69 bài
    Mình sẽ gửi lên ADM để giúp đỡ bạn.
    MU Hà Nội
    Legend Of The Gladiator
    Hội Tụ Những Nhân Tài Trên Lục Địa MU Private

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Mình thật sự chơi MU là niềm vui. Nhưng từ khi mất đồ từ tối chán buồn.
    Nhưng mình đã mua W và gậy và nạp thẻ mua b đập đồ để chơi tiếp. Nhưng mình Mong ADM giải quyết cho mình.Nếu lấy lại được đồ thì tốt xin cảm ơn ADM. nhưng nếu ADM k lấy lại được đồ cho mình vậy xin ADM. Trong khoảng thời gian trên. Mình acc mình có trade với ai và cho mình xin lisd trade với ACC nào và những NV của ACC đấy được k vậy.
    Tôi cùng toàn thể anh em G DatTon01 mong ADM làm sáng tỏ vụ việc. Có uy tín trách nhiệm cho anh em game thủ.
    Nếu là lỗi của bản thân mình. thì k lấy lại được đồ thì mình cũng k có ý kiến gì khác. Nhưng xin ADM. Trong khoảng thời gian trên. Mình acc mình có trade với ai và cho mình xin lisd trade với ACC nào và những NV của ACC đấy được k vậy.
    Xin cảm ơn rất nhiều..

Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    lỗi Wecshop mất cm 30k Gcoi làm thế nào đây ae
    Tài khoản game: 1803xxxx (có chú ý k viết tài khoản nếu ADM cần e sẽ viết đầy đủ )
    nhân vật: TimeCity
    khoảng 23h30 ngày 27/2
    mua 1 sừng gãy trong wecshop với giá 30.000 Gcent. nhưng e mất Gcent nhưng vào tài khoản lại k có sừng đâu
    ADM lấy lại Gcoi hay sung gay dùm e voiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    vừa nạp được 50k mà mất 30k nản quá. mong ADm xử lý nhanh giúp e
    để em cầy tiếp ((((((((((

còn vấn đề nào của e.. e k viết bài được nên viết vào đây