Trang 12 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 210111213 CuốiCuối
Kết quả 111 tới 120 của 121
    Senior Member Aphr0dite's Avatar
    Like
    9
    Được Like 6 lần trong 6 bài

ROMEO hack GM trong thành

Senior Member MU_HN's Avatar
    Like
    157
    Được Like 75 lần trong 58 bài
    Trích Được post bởi SoCongTu Xem bài viết
    Uh.HT đầy kinh nghiệm pk giỏi.
    Tiện đây cũng nói luôn cho cái sv HT hiểu nhé.Nói về cách pk thì cứ cho HT tồn tại 4 năm đi nhưng cũng ko = ae TD chơi vài tháng đâu
    *Thứ 1: từ ngày sát nhập TD qua HT.HT còn ko biết con Đại Quỷ ngày nó như thế nào.Thấy TD có mà bem mãi ko chết quay ra sủa là Đại quỷ hack .Rất nhiều người HT đứng 3h ko hiểu tại sao con đại quỷ TD đeo ko chết nhé.
    *Thứ 2:HT đã bao giờ ăn dc TD khi mà ko buf sum<phản đam> chưa?Hay chỉ dựa vào tí sum rùi kêu đánh dc người này người

kia.Chẳng qua ae TD ko buf sum lên chết đó là điều thường tình.Thử hỏi nếu TD cũng buf sum thì HT còn sủa dc ko? < Lúc đó chết cùng chết>
    Chỉ qua 2 vấn đề rất đơn giản trên cũng đủ thấy về cách pk bá đạo của HT nhé.Còn nói nhanh nv OngLaPro ở sv HT có ai tự tin 1_1 đánh ngã dc chưa hay phải buf sum vào chết cùng mới đánh dc .Nếu 2 bên cùng buf như nhau mns và ef thì đừng mơ hão nhé.
    Đừng nghĩ chơi 4 năm mà đã khôn ăn người.Khi mà những điều đơn giản nhất còn chẳng biết là gì.Còn ae TD đi pk lúc nào cũng chịu chơi đầu tư 10k mua đại quỷ và rinh Xshop nhé.Tay ko bắt giặc thì đòi đành ai hả HT
    thế sao mày ko tự hỏi HT mà hách thì chúng mày có bốc cứt mà ăn không
    họ chơi sum là cách pk của họ mày cũng có không dùng thì kêu cl
    còn đại quỷ thì tao choi MU đã biết nó mua ở đau rồi chỉ có 1 vài người mới mua acc vào choi không biết thôi hiểu chưa
    còn chúng mày đại gia quan hệ tốt voi 1 ai đó nó cho chúng mày gcion mua Dai dùng thoải mái lên tinh tướng
    còn bọn tao pk địt cần đại quỷ vẫn cho chúng mày năm dc còn mày đáy không hách 1-1 có đủ tự tin pk chết dc mọi người trong cái sv HT đấy không hay là gà phải dùng hách pk song to mõm ta là pro bla bla....
    ngu> bẩn> chó > sủa

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 25 lần trong 23 bài
    Uh.HT đầy kinh nghiệm pk giỏi.
    Tiện đây cũng nói luôn cho cái sv HT hiểu nhé.Nói về cách pk thì cứ cho HT tồn tại 4 năm đi nhưng cũng ko = ae TD chơi vài tháng đâu
    *Thứ 1: từ ngày sát nhập TD qua HT.HT còn ko biết con Đại Quỷ ngày nó như thế nào.Thấy TD có mà bem mãi ko chết quay ra sủa là Đại quỷ hack .Rất nhiều người HT đứng 3h ko hiểu tại sao con đại quỷ TD đeo ko chết nhé.
    *Thứ 2:HT đã bao giờ ăn dc TD khi mà ko buf sum<phản đam> chưa?Hay chỉ dựa vào tí sum rùi kêu đánh dc người này người kia.Chẳng qua ae TD ko buf sum lên chết đó là điều thường tình.Thử hỏi nếu TD cũng buf sum thì HT còn sủa dc ko? < Lúc đó chết cùng chết>
    Chỉ qua 2 vấn đề rất đơn giản trên cũng đủ thấy về cách pk bá đạo của HT nhé.Còn nói nhanh nv OngLaPro ở sv HT có ai tự tin 1_1 đánh ngã dc chưa hay phải buf sum vào chết cùng mới đánh dc .Nếu 2 bên cùng buf như nhau mns và ef thì đừng mơ hão nhé.
    Đừng nghĩ chơi 4 năm mà đã khôn ăn người.Khi mà những điều đơn giản nhất còn chẳng biết là gì.Còn ae TD đi pk lúc nào cũng chịu chơi đầu tư 10k mua đại quỷ và rinh Xshop nhé.Tay ko bắt giặc thì đòi đành ai hả HT
    Càng nói càng ngứa dái nên ỉa thèm đọc để gãi Dái đã...............!

Senior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi MonDayBuon Xem bài viết
    Càng Sủa càng ngứa dái nên ỉa thèm đọc để gãi Dái đã...............!
    p/s: Với Kiên đầu chó như như bò thì phải gọi là " Sủa "................!

Senior Member SoCongTu's Avatar
    Địa điểm
    Hải Phòng.Chốn Ăn Chơi Nơi Thiên Đường.!
    Like
    38
    Được Like 37 lần trong 35 bài
    p/s: Với Kiên đầu chó như như bò thì phải gọi là " Sủa "................!
    Với chú nhóc thì đến giờ nhiều ng có thể khẳng định dc là chú đàn bà rùi
    Nhai đi nhại lại 1 vài câu quen thuộc mà ko có gì mới mẻ?Đầu óc chú tù túng vậy à?NGu thì phải học hỏi mà nói.Nói còn ko thành thân cứ chấm chấm gạch gạch thế kia thì còn gì là đàn ông nữa nhóc con.Mà a nói thêm đừng phải gọi thêm 1 ai là bố là mẹ cả nữa đi em.A thấy thương cho chú em lắm .Là đàn ông thì phải có bản lĩnh đừng vì sợ ai đó mà khóc với ngta như bố thế em à
    Vậy nhé.Topic trên cứ đợi adm vào giải quyết nhé các chú nhóc HT

Chủ Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    đẹp trai ko = dai sức's Avatar
    Like
    144
    Được Like 157 lần trong 133 bài
    nhờ mod close hộ, các thanh niên cứng đang mất dần bình tĩnh !!!

Senior Member
    Like
    0
    Nhai đi nhại lại 1 vài câu quen thuộc mà ko có gì mới mẻ?Đầu óc chú tù túng vậy à?NGu thì phải học hỏi mà nói.Nói còn ko thành thân cứ chấm chấm gạch gạch thế kia thì còn gì là đàn ông nữa nhóc con.Mà a nói thêm đừng phải gọi thêm 1 ai là bố là mẹ cả nữa đi em.A thấy thương cho chú em lắm .Là đàn ông thì phải có bản lĩnh đừng vì sợ ai đó mà khóc với ngta như bố thế em à
    ....................! là phong cách của A mà, 91 Sylye mà E, thằng 82 mà nhà quê vãi ( chắc não mày có vẫn đề ) , Ngày ngày A mày vẫn 3h chơi này, bản lĩnh lắm, hok như thằng Hack thì ngu bị ghe như Dog chui xó ẳng ra như Con ( Kiên đầu chó ) đâu..............! Từ ngày hết Free Hack TD chỉ rúc xó, Sky hok dám đi, đến khổ..............! Cứ thò ra 3h Là Bố mày ỉa nát mõm, bản lĩnh lắm............!

Senior Member
    Like
    0
    ....................! là phong cách của A mà, 91 Sylye mà E, thằng 82 mà nhà quê vãi ( chắc não mày có vẫn đề ) , Ngày ngày A mày vẫn 3h chơi này, bản lĩnh lắm, hok như thằng Hack thì ngu bị ghe như Dog chui xó ẳng ra như Con ( Kiên đầu chó ) đâu..............! Từ ngày hết Free Hack TD chỉ rúc xó, Sky hok dám đi, đến khổ..............! Cứ thò ra 3h Là Bố mày ỉa nát mõm, bản lĩnh lắm............!
    p/s: Quên, TD t quen thì nói chuyện vui, còn riêng Con ( Kiên ĐẦu Chó ) AE t ỉa nát mõm, cho rúc xó ẳng ra.............! Bản lính chưa......?

Senior Member
    Like
    31
    Được Like 18 lần trong 17 bài
    MDB nói làm gì, lúc mới sát nhập nó ẳng HT này nọ, ra vẻ ta đây, liếm được ít Hack tinh tướng, bị quay forum thì khóc lóc cuối cùng thì cũng ra đảo, thế là hiểu nó rồi mà nó sinh năm 82 cơ à, VL` t tưởng nó phải 2000 cơ, gõ bàn phím là giỏi, con nít bh gõ bàn phím ảo VL`.

Senior Member MU_HN's Avatar
    Like
    157
    Được Like 75 lần trong 58 bài
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppp

Senior Member
    Like
    51
    Được Like 17 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi MaiYeu_Em Xem bài viết
    MDB nói làm gì, lúc mới sát nhập nó ẳng HT này nọ, ra vẻ ta đây, liếm được ít Hack tinh tướng, bị quay forum thì khóc lóc cuối cùng thì cũng ra đảo, thế là hiểu nó rồi mà nó sinh năm 82 cơ à, VL` t tưởng nó phải 2000 cơ, gõ bàn phím là giỏi, con nít bh gõ bàn phím ảo VL`.
    Mình chưa thấy thằng nào chơi MU lại ngu như OngLaPro
    Có mỗi bản hack thôi mà tưởng như mình có tất cả.

Tối qua MongDayBuon ra 3h là Nó chạy vào trong ẳng VCL
    Bác MrJack đe hô Con Cháu bắt cóc lên Xe,
    Nhét Cứt vào mồm Kiên Óc Chó, quay Clip post 4rum
    Vãi đạn ^______^