Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 tới 61 của 61
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Anh Em cân thận thằng top 1 DL Cinderella nhé nó lừa đảo

tôi bán cho nó cái chân rồng đỏ +9+5% vời giá 50k thẻ nghĩ nó top 1 DL và SDT la 094.660.2222
    nó bảo nó là xin500nhac ben sv cũ lên mình tin tưởng ai ngờ con cờ hó nó lừa đảo gừi mã thẻ sai rôi bảo mình là mày nạp rồi ,50k thẻ hok là cái gì đâu. con cờ hó tao vừa gọi tổng đài song là hok nap dc thẻ 50k
    Ae sv QL ks chết cha thằng Cinderella đi cho no mất top DL

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi coolb0y264 Xem bài viết
    nói thằng ra cái trò đi lừa đảo ae trong mu bằng cách chọn 1 cái tên trong top của bảng xếp hạng class hoặc all rồi giả danh đi lừa đảo xảy ra ko biết bao nhiêu lần rồi mà h còn lên đây thắc mắc bị lừa thì coi như mất tiền ngu đi còn thích thì cứ chửi cả tổ tông thằng nào đi lừa đảo những ae đang top ko lừa ko làm gì sai chả ai sợ cả mấy chục bạc ko to người ta đang cầy top hục mạng cạnh tranh từng lv rs mà còn thời gian mà để đi giao dịch cho các bạn mà vẫn có top thì cũng phải đặt ra câu hỏi nghi vấn chứ
    Bạn này nói chuẩn rồi. Chơi qua mấy MU rồi, lần nào cũng gặp mấy thằng giả danh top đi lừa.
    Trò này sơ cấp quá rồi.
    Bị lừa một lần là lần sau cho các bạn rút kinh nghiệm ^^
    Mọi người cứ bảo 50k không là cái gì, nhưng nó lừa tầm 10 người là được 500k rồi đó.

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567