Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 99
    Thành Viên Guild Killers 3 ♥ Music's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh - Hà Nội
    Like
    75
    Được Like 20 lần trong 13 bài

Mời a Nước mắt + 0netime [Tổng hợp clip hack lần 2 của CatTuong - Sự bá đạo]

Quả thật mới được thả block... Nhưng A-CatTuong vẫn không ngần ngại với sự bá đạo của mình...A rất giỏi e thì ngu không biết gì..Nhưng đặc biệt nhất với 1 bản hack lần đầu tiên nhìn thấy của CatTuong thật sự thấy sốc...Lần này có clip 800k máu a ta cũng đấm chết như tôm nhảy...đúng là nhảy hơn cả tôm. sẽ up sau cho các bạn

Sau đây là tổng hợp Clip dành cho A- CatTuong [ từ 8h30 - 9h30 ngày 14/2/2014 ] nhé: Hy vọng Sever - Quyền Lực a đừng thể hiện sự bá đạo của mình ra nữa nhé và sự bá đạo đó cũng làm a văng ra khỏi trận đấu vài lần

2. Các thành viên đã Like 3 ♥ Music cho bài viết này:

Ý Anh Làm Sao (15-02-2014)

Địa điểm
    Đông Anh - Hà Nội
    Like
    75
    Xin lỗi nhé...Đây chỉ ghét nhất những thằng nào hack....Nhìn lại đi xem nó hơn điểm nào....Đầu tư thì làm sao, cái loại hack không làm được gì cho cái xã hội này đâu, bị chửi cho như tó ý. Còn bạn nhé bạn chơi đúng luật thì hãy nói
    Trích Được post bởi [___ Levis ___] Xem bài viết
    Rảnh vl nhỉ...... nhơ không nhầm thì thằng 24h này hồi chơi dw hơn mình 5k poin mình phang cho 10 - 0 này.

Chuyển DK đầu tư tiền mua đồ nhìn hổ báo quá nhỉ .......

Nghe có vẻ cay cú Cattuong haivl.com ..........

Địa điểm
    Đông Anh - Hà Nội
    Like
    75
    Còn những thằng nào thích thể hiện đẳng cấp như CT thì gặp a...mấy khi các chú được phát trực tuyến trên Youtobe

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 99 lần trong 52 bài
    Trích Được post bởi Extracting Xem bài viết
    a đang test hack cho sv Quyền Lực à ~
    Mai test sv mới vui đây,sang pk cho đỡ buồn

LDTC Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    [___ Levis ___]'s Avatar
    Địa điểm
    Đến Từ Lương Sơn Bạc
    Like
    220
    Được Like 115 lần trong 82 bài
    Trích Được post bởi 3 ♥ Music Xem bài viết
    Còn những thằng nào thích thể hiện đẳng cấp như CT thì gặp a...mấy khi các chú được phát trực tuyến trên Youtobe
    Thành phần trẩu + lìu tìu thoi chán chẳng muốn nói.......
    Tự sướng với đống clip S E [ X ] cuar bạn đi......

Banned
    Like
    26
    Được Like 25 lần trong 22 bài
    Trích Được post bởi 3 ♥ Music Xem bài viết
    Tao biết từ trước rùi...khi 1 thằng guild bị bắt chúng mày sẽ nhảy vào cắn như tó....Từ thằng chủ guild AeHanoi PG-LDTT-TV cũng chẳng ra đéo gì...Vãi cả hàng mấy con tó săn...Đi ngủ cho lành không lại kêu điếc hết cả tai
    người ta cũng thừa biết bạn quay clip nhưng vẫn để bạn quay đấy biết lý do tại sao ko vì muốn bạn up ra frum và thể hiện sự cay cú và đần độn của bạn và bạn đã làm những gì mà cattuong mong muốn chúc mừng bạn đã bị lừa đẹp lam trò cưởi cho cattuong và những người xem topic này^^ hài hơn gạp nhau cuối nam @@

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài
    12 cái clip của em coi như vứt à

Senior Member
    Like
    7
    Được Like 10 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi mackenzy Xem bài viết
    người ta cũng thừa biết bạn quay clip nhưng vẫn để bạn quay đấy biết lý do tại sao ko vì muốn bạn up ra frum và thể hiện sự cay cú và đần độn của bạn và bạn đã làm những gì mà cattuong mong muốn chúc mừng bạn đã bị lừa đẹp lam trò cưởi cho cattuong và những người xem topic này^^ hài hơn gạp nhau cuối nam @@
    vậy ý bạn là CatTuong hách công khai là ko lên up lên 4 rum vì như thế sẽ đúng ý của ả sao. bạn thật ngu xuẩn. nhưng lại tỏ ra rất thông minh. mu-hanoi.net ko lên tồn tại những thành phần chó dại như bạn. vì sao à. vì hách là chơi gian lân. nhưng bạn lại nói như hach là 1 chuyện bình thường. ko có gì phải dấu . ko có gì là gian lận., người ta bỏ tiền bỏ sức cầy kéo ., tậu đồ. còn bạn thì đi sài hách. nhưng bạn vẫn nói như kiểu bạn là người thông thái v ậy. cũng kha khá khi tớ đoán bạn là 1 member chua học hết trung cấp cơ sở

Senior Member
    Like
    7
    Được Like 10 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi anhhai Xem bài viết
    Mai test sv mới vui đây,sang pk cho đỡ buồn
    adm lên suy nghĩ về câu này của 1 thằng hách. mình là member mới do được tuyên truyền của mu-hanoi.net trên trang face thông qua bạn bè. lần đầu đi qua 4rom. thấy mu-hanoi có trò để mod và member bắt hách . vui thật là vui. vì game vn bh đâu đâu cũng hách nhưng mjk chưa thấy 1 mu nào mà người chơi hống hách như mu này

Senior Member DarkShiVa's Avatar
    Like
    25
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi VodkaVN Xem bài viết
    Ngu lắm thằng ku vẫn chưa hiểu đc vấn đề vì sao 800k máu chết.Mày có 1m5 máu cũng chết,tốt nhất nghỉ MU đc rồi
    đm m ăn gì ngu thế t người ngoài mà cách ăn nói m ngu vcl tên tiếng mu hn nhìn clip k biết à mắt m có bị mù k

Thành Viên Guild Killers Shane's Avatar
    Like
    9
    Được Like 14 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi maychem1 Xem bài viết
    adm lên suy nghĩ về câu này của 1 thằng hách. mình là member mới do được tuyên truyền của mu-hanoi.net trên trang face thông qua bạn bè. lần đầu đi qua 4rom. thấy mu-hanoi có trò để mod và member bắt hách . vui thật là vui. vì game vn bh đâu đâu cũng hách nhưng mjk chưa thấy 1 mu nào mà người chơi hống hách như mu này
    bạn nói chuẩn cmnr, bọn nó ko chung tay chống hack thì thôi lại còn ủng hộ hack, cứ như thế này thì Mu-HaNoi làm sao mà tồn tại lâu dài dc, 1 đằng thì quảng cáo chống hack này nọ, 1 đằng thì.....
    mấy bác admin vào xử lý hack đi nhé, đừng để cho đứa con tinh thần của mình chết dần chết mòn với những con tó sử dụng hack như thế này, đừng để những gamer chân chính thất vọng như thế này, anh Tổng Cục Trưởng đã hứa sang năm 2014 sẽ có những thay đổi mới, mong là anh có thể NÓI VÀ LÀM ĐƯỢC điều đó, đừng để cho bọn hack lộng hành như trốn ko người nữa anh TCT nhé.