Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Kết quả 81 tới 88 của 88
    Banned hotboyqn's Avatar
    Like
    6
    Được Like 40 lần trong 28 bài

Thumbs down xin lỗi anh em Guild SongCon

-Tôi SongConPK chủ Guild SongCon xin lỗi toàn thể anh em Guild SongCon,tại vì mải chiến Guild không để ý tới anh em nên thành thật xin lỗi,post nhiều trên diễn đàn làm ảnh hưởng tới dang tiếng của Guild.Xong CTC tôi tạm dừng lại đây,có gì không phải mong anh em bỏ qua,nếu đã là anh em thì hãy về lại Guild,trong thời gian qua chưa làm được gì cho anh em ngoài top3 BH tranh tài.Làm chủ Guild không phải dễ mà quan tâm tới anh em nhiều hơn.SV sau từ chức không làm chủ Guild nữa,đi đến chặng đường này vượt quá sức rồi cũng được gần 3 tháng,không còn gì để nói.Thôi tạm biệt anh em,sv sau lấy tên khác không còn tên SongConPK nữa,sv sau săn đồ bán vc cho anh em.Mình chơi nhiều SV MU HN như Hoàn mỹ:VoDoihl,Hoàng Kim:dragonqn (SM),Đế vương:Hooligan (RF)acc mua lại,Bá vương:SongConPK.

Banned hotboyqn's Avatar
    Like
    6
    -im đi sủa lắm à,tôi nói bạn là gì mà cứ ra topic sủa lung tung thế.Tôi chưa bao giờ chửi trong Liên minh Guild nhá,có giỏi ghi rõ tên nick trong Liên minh để tôi bảo chủ Liên minh Kick ra cái,hay ở Guild Killer sang Guild với mục đích phá hoại săn đồ thần.Tôi thấy các bạn chỉ có thế,và nhờ vào phần mềm 3 tỏ ra nguy hiểm à.

Banned hotboyqn's Avatar
    Like
    6
    -Chó sủa chứ chó không cắn,mình GD trung gian uy tín toàn sv nhá,GD cả cho AE LM và G DD.

Banned hotboyqn's Avatar
    Like
    6
    -Đã không thich nói lại sủa,Nhiều thành phần G LM G Killer PK AE Lm trong sv 20 săn đồ thần,chửi bậy gây loạn hết trong LM.

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    10
    Được Like 7 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi hotboyqn Xem bài viết
    -im đi sủa lắm à,tôi nói bạn là gì mà cứ ra topic sủa lung tung thế.Tôi chưa bao giờ chửi trong Liên minh Guild nhá,có giỏi ghi rõ tên nick trong Liên minh để tôi bảo chủ Liên minh Kick ra cái,hay ở Guild Killer sang Guild với mục đích phá hoại săn đồ thần.Tôi thấy các bạn chỉ có thế,và nhờ vào phần mềm 3 tỏ ra nguy hiểm à.
    bạn mở miệng ra là "sủa này sủa nọ", "phần mềm 3 này 3 nọ" !
    thứ 1 bạn có clip hay bắt dc chưa ?
    thứ 2 thân là bạn 1990 hay 1900 gì kệ bạn! bạn có ăn học đầy đủ ko khi mở miệng ra là như thế?
    thứ 3 topic này của bạn nói bạn sửa đổi cách ăn nói này nọ! được 2 trang rồi bạn tiếp tục ngựa wen đường cũ? há chăng cách ăn nói vs hứa hẹn bạn đang làm nhục mặt đàn ông?! có nói thì gom gọn trong 1 bài rồi nói ! đừng có ba hoa nữa

Thân! chúc bạn CTC thành công vs LM HT của bạn! ko LM thì G bạn về làng ngắm sao !! không biết bạn biết sự khác biệt giữa đệ nhất và đệ tam ko nhỉ? giữa 2 G còn cái đệ nhị bạn chưa vượt wa được nữa nhé

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 8 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi ThykSock Xem bài viết
    Tôi nói thật với ông chủ G SongCon

Nói ít làm nhiều.

còn nói nhiều mà ko làm đc bao nhiêu thì nên im lặng khỏi nó khinh cho đấy
    con cò hó này vẫn chơi ak

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 8 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi o0KhunG0o Xem bài viết
    Quang Béo Ác vê lù
    thàng này chạy tự HP qua đây rồi ak

Banned hotboyqn's Avatar
    Like
    6
    -thích thì chiến thôi,không nói nhiều mà phải hành động thực tế,để xem G Killer qua sv Quyền Lực có còn mạnh hơn không,thấy chủ G Killer chơi sv Bá Vương mà,chuẩn bị ăn hành đi bạn.

Trang 9 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789