Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 18
    LĐTC Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Tình Hết's Avatar
    Like
    34
    Được Like 69 lần trong 67 bài

ADM nên xem sét lại vấn đề 2 ngày ko giới hạn RS nhé .

mình ko đua top nhưng thấy ad TB như vậy mình thấy ko dc hợp lý cho lắm . vì mấy người đang đua tốp mà 1 người RS life đúng ngày ko giới hạn thì ko dc công bằng cho lắm .sé dẫn đến thiệt thòi cho những người đang bỏ công sức cầy top từ đầu tháng .
    còn vấn đề hạ giới hạn tháng thì rất hợp lý .
    adm nên xem sét lại cho công bằng và hợp lý nhé . thank

2. Các thành viên đã Like Tình Hết cho bài viết này:

hainam46 (16-01-2014)

Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    UPPP.ADM nên xem lại vấn đề ko giới hạn 2 ngày RS.NV mới tạo ở sv HT cũng thừa đuổi được tóp tháng hiện giờ.ADM nên xem lại chứ ko thiêt thòi cho mấy ae RL cao rồi.uuuupppppp

LĐTC Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Tình Hết's Avatar
    Like
    34
    Được Like 69 lần trong 67 bài
    quá thiệt lun .

Senior Member hainam46's Avatar
    Like
    4
    Được Like 11 lần trong 10 bài
    chuản men luôn.

Member
    Like
    0
    theo mh nghi.ngày 15/01 ai rs dc bao nhiêu thì để nó bấy nhiêu.chứ 2 ngày ko gioi hạn rs.thì NV mới dua top sẽ gây áp lục rất nặng nề với ae đã có số lần RL cao rồi.

Junior Member
    Like
    7
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    upppp! chuẩn đấy ADM xem xét lại đi . cứ ntn thiệt thòi cho ae RL cao...... ADM xem set lại đi

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi Nhovanhung Xem bài viết
    UPPP.ADM nên xem lại vấn đề ko giới hạn 2 ngày RS.NV mới tạo ở sv HT cũng thừa đuổi được tóp tháng hiện giờ.ADM nên xem lại chứ ko thiêt thòi cho mấy ae RL cao rồi.uuuupppppp
    mình thấy 2 ngày RS ko giới hạn này ko hợp tình hợp lý lắm, vì như trên nói NV mới tạo có thể đuổi kịp a e RL cao cày trước 15 ngày vừa rồi, mong ADM xem xét lại như vậy ko công bằng cho lắm. Thank

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    theo mh nghi.ngày 15/01 ai rs dc bao nhiêu thì để nó bấy nhiêu.chứ 2 ngày ko gioi hạn rs.thì NV mới dua top sẽ gây áp lục rất nặng nề với ae đã có số lần RL cao rồi.
    Đã đền bù cho a e 5000 điểm UT là dc rồi, nếu thêm 2 ngày RS không giới hạn cho người RL thấp thì quá dc lợi, như vậy là không công bằng, a e chỉ muốn dc chơi 1 sân chơi lành mạnh và công bằng, mong ADM xem lại vấn đề này

Member
    Like
    0
    Mà NV mới tạo dc hỗ trợ số lần rs.vừa chơi vừa tran cung dc 200 lan rs / ngày.Chịu khó 23/24 gặp 2 người tran thì phải gọi là 500 lần rs/ngày/.2thì vượt top mất rồi.Vậy thì 15 ngày đầu tháng của ae cày RL ở đâu vậy..?Mà NV mới lập đua top thì chỉ lập để đua cho nhanh chứ sv HT ai còn dùng lại mấy NV đó nữa....ADm nên xem sét lại để ae dang RL 6,7,8 có động lực để cày rs/rl.

Senior Member Gia Bao's Avatar
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Mà NV mới tạo dc hỗ trợ số lần rs.vừa chơi vừa tran cung dc 200 lan rs / ngày.Chịu khó 23/24 gặp 2 người tran thì phải gọi là 500 lần rs/ngày/.2thì vượt top mất rồi.Vậy thì 15 ngày đầu tháng của ae cày RL ở đâu vậy..?Mà NV mới lập đua top thì chỉ lập để đua cho nhanh chứ sv HT ai còn dùng lại mấy NV đó nữa....ADm nên xem sét lại để ae dang RL 6,7,8 có động lực để cày rs/rl.
    Uppppppppppp............! 15 ngay cong coc mom BQT xem set laj

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối