Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 31 của 31
    Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài

1 lần ngã. 1 lần đứng dậy. .vâng tôi vẫn tiếp tục bắt hách

như tiêu đề. qua vụ 1DuongKe. nhiều người đã rất để ý đến tôi. mong rằng adm có 1 ưu ái nhỏ> dịch vụ đổi tên nhân vật> để tôi tiếp tục làm cho sân chơi này được công =
    sau đây là clip hơn 6p vật lộn với 1 thằng hách. cuối cùng thì nó cũng phải bật hách lên để tấn công trả/ ức quá đấy. mời adm Nước mắt. đúng như lời nói của anh. muốn bắt hách thì khi nhân vật chết phải chạy trước . nếu nhân vật đánh trước hoặc ra ngoài trước thì đó mới là hách. nếu xem nhàm quá vì video quá lâu. các bạn. adm có thể tua đến phút thứ 3 và hưởng thụ từ từ. clip tố cái kael hách speed> đánh trong thành. ở những mạng cuối cùng là rõ nhất . hách khôn nhưng lỗ chôn đã đào sẵn

Member
    Like
    13
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Arrow dc uu ai' co khac

Trích Được post bởi namdz Xem bài viết
    nhận được thông tin. anh này có acc rf. chuyên log vào +hách phá ae nhất la mấy ae gà có người mail cho tôi và nói. sau khi tim 12 sv. cuối cùng cũng gặp anh này. vật lộn 30p/ cứ quay lại xoá quay lại xoá quả thật a này hách rất khôn.
    thu 1:t ko co acc rf nao` de chung may` ngoi day bia dat
    thu 2:t choi o nha` may' cau hinh`kem' ko log dc acc thu 2 de choi vi` rat lag vi` the' bia dat log acc di fa ' a e la sao?
    thu 3:t cung ko hieu hach cai j?ma` toan dung' sat' nhan vat khac roi bi pk chet' van chua biet' chet tai sao?chua nhin` thay NV khac PK minh da chet roi`.chu ko noi den hach hay ko MBT cua DW khoang cach' danh' la 6 xa hon han RF roi`.t cung bi day`fa chua ra khoi thanh` da chet?neu quay clip tu` may t thi thang kia hach chac.vay la` sao?va` admin da test chua?hay chi nhin`vao clip cua thang nay roi` phan'
    =>xa~hoi dau cung vay thang nao` quan he tot' noi ji` cha dc,a e nao thap co be hong thi`chiu,nghe thang nay` bia dat dam chet' re rachdi 12 sv de tim` t?t chi choi o sv 15 di dau tim`? may' t E2200 log acc fu voi' hach speed.1 acc cha lam ji` da diconec suot ngay`cm roi`.t cung da rat ngan' voi nhung van' nan cua MU nay`.xong bjo cay dem cay ngay lai bi block.co le nen bye bye som' de tro ve nhung game chien thuat nhu Dota hay AOE.rat that vong 1 game da tung la number 1 bjo co vai mong' va`vai mong' co nguy co thanh ko co mong' nao`

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234