Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 31 của 31
    Banned hotboyqn's Avatar
    Like
    6
    Được Like 40 lần trong 28 bài

Thumbs down 3/1 Guild Sống Còn đại chiến 2 Guild 1STTN với Guild Killer

-3/1 War Guild tại lost 0 sv 15,9.Sau đây là vài bức ảnh trận War Guild vừa rồi.

15p đầu Guild 1ST TN chiếm cửa trước,do bulf đểu nên Guild SongCon cung đem elf bulf đểu ra.Do đường lối chỉ đạo của Chủ Guild chia team lập PT đúng đắn,sáng suốt nên đã chiếm thế thượng phong lao ra chiếm cửa,2 nhân tài Bx Angle(Quảng Ninh),TrumHP top 2,3 tháng co set Event mặc đã đảo ngược tình thế,khoảng 30p Guild 1ST TN xin thua nên tạm dừng trận đấu.Lúc đó có sự có mặt của SuaOngTho Guild Killer nên chiến Guild luôn chuyển sv 9 vì sv15 full.Do có elf bulf đểu của Guild Hoi Sinh phá làm cho anh em mất hứng bulf đểu cả 2 bên nên trận chiến nhàm chán,về vị trí cân bằng.Guild Killer là một đối thủ đáng gờm khi co 2 set top Nạp thẻ.

Trận chiến Guild Killer bị lỗi ảnh,AE thông cảm.Đánh 2 trận liên tiếp mệt rồi

Chủ Guild 1stVipTN
    Like
    1
    Được Like 62 lần trong 21 bài
    Trích Được post bởi Keeng Xem bài viết
    Chốt 1 câu. G bạn có 2 set event, G bạn chỉ huy tài ba. Oke Bang Hội Chiến sắp bắt đầu. Hành động đi. Làm xong rồi nói.
    AE mình đã làm đc. Đấy là niềm vui, nhưng cũng nên kìm nén niêm vui của mình mà chờ trận tới e nhé

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234