Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 44
    Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài

topic giải thích tại sao báo 1duongke hách. và clip do chính tay test

mong anh nước mắt bớt chút thời gian vào xem em test và giải trình về clip em báo hách
    ở clip này như em đã báo. anh để ý đến thời gian nhân vật này từ khi em đánh chết. đến lúc nv này chạy ra buf.chứ đừng để ý đến hình ảnh/ anh sẽ thấy vận tốc di chuyển rất khác. ko thể lag dc cả thời gian em pk chết 1DuongKe được, trong clip em báo hách này. có 2> 3 lần báo vận tốc di chuyển của 1DuongKe là tăng cao hơn so với clip em đã test do chính em đóng vai dw
    trong clip em test có cả đồng hồ đếm giây góc màn hình của acc eff. dễ nhận thấy. hình ảnh đưa về acc dw sang ef chậm hơn so với acc dw hiện ra. nhưng ở acc eff nv dw ko có biến hình như 1duongke.

Thành Viên Guild NewStar
    Guild NewStar
    Gosugame's Avatar
    Like
    26
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    trời. chỉ cần coi cái clip 1 là biết ngay có hack hay k. hãy nhìn ở giây thứ 31. đến giây 42 a DW kia đã buf xong cho mình. mấy cái skill nên người. . chưa kể để ý kĩ giây thứ 39. anh DW kia tưởng trừng như đã chạy ra ngoài map. s. thử hỏi làm sao trong 12s. mà anh dw làm đc như vậy. chỉ có thể speed 1 1 1ms ^^..... tốc độ chắc tầm 60-70 gì đấy :v

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi namdz Xem bài viết
    vâng, khi chết ko thể move map. nhưng ở màn hình dw test và dw 1duongke bị bem là giống nhau đúng ko ạ.
    vì vậy 2s để hiện về làng.<8s+2s hồi về=11s>> vậy 13s để nhân vật 1duongke hiện ra.>> 13s này nv 1 duongke đi đâu. chắc anh cũng đoán ra. ko như ở 3rach
    k4 có thể đi ngược lại chỉ với tích tắc dưới 1s là mất hình để sang k4 ngược,
    nhưng từ bản test anh có thể thấy 2 màn hình trênh lệch nhau 2s. vậy sao acc eff có thể hiện thị được dw 1duongke nếu anh này ấn thật nhanh sang máp k2
    Tích tắc nhưng vẫn phải nhìn thấy nhân vật đã chết và hiện về thành chứ đúng ko ?
    Tại sao trong clip lại ko thấy class Dw 1DuongKe hiện về thành . Đây là điều chúng ta đang cần tìm hiểu .

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi namdz Xem bài viết
    vâng, khi chết ko thể move map. nhưng ở màn hình dw test và dw 1duongke bị bem là giống nhau đúng ko ạ.
    vì vậy 2s để hiện về làng.<8s+2s hồi về=11s>> vậy 13s để nhân vật 1duongke hiện ra.>> 13s này nv 1 duongke đi đâu. chắc anh cũng đoán ra. ko như ở 3rach
    k4 có thể đi ngược lại chỉ với tích tắc dưới 1s là mất hình để sang k4 ngược,
    nhưng từ bản test anh có thể thấy 2 màn hình trênh lệch nhau 2s. vậy sao acc eff có thể hiện thị được dw 1duongke nếu anh này ấn thật nhanh sang máp k2
    1cái clip chuột là sang máp khác. ở đây em vẫn chưa tính bật speed. a làm nghề chắc cũng hiểu speed có công dụng thế nào đúng k ạ. nếu anh vẫn chưa chấp nhận. em sẽ đi mua hách và bật hách test lại như clip. đúng 100% và em chấp nhận block 3 ngày 5 % số lần rs

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi Nước Mắt Xem bài viết
    Tích tắc nhưng vẫn phải nhìn thấy nhân vật đã chết và hiện về thành chứ đúng ko ?
    Tại sao trong clip lại ko thấy class Dw 1DuongKe hiện về thành . Đây là điều chúng ta đang cần tìm hiểu .
    khỏi cần anh. tích tắc của người ko hách. nhưng nó sẽ rất nhanh khi có speed.

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi Nước Mắt Xem bài viết
    vậy anh đã thấy 1 nhân vật vào máp săn blag chỉ với 1s chưa. cánh cửa mở và hút nhân vật vào 1s. anh có bản hách speed mà. điều này a test quá dễ. vậy khi có speed > chuyển máp cực kì nhanh.> với máp k4. sao mà thông số hình ảnh của acc eff có thể nhìn thấy được dw

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    thằng em Thế Giới Ảo vào xem cmt cho anh 1 câu xem nào

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    trở lại với topic 1. đã bàn xong mạng thứ nhất, anh Nước Mắt nhỉ
    vậy đến mạng thứ 2 của clip thứ nhất
    nãy giờ anh hỏi em nhiều quá rồi. giờ đến em ? anh
    mạng thứ 2 nv 1duongke chạy từ acc nv eff được vài bước rồi mất hình. sau đó hiện lên ở acc rf. vậy anh cho em hỏi. anh đã test và nhân vật acc dw . nhân vật của anh ý. có đúng thời gian so với thời gian từ khi dw bị đánh chết đến lúc dw sử dụng buf ko( sử dụng buf là đã ra khỏi thành

Member KuMiXiDa's Avatar
    Like
    0
    Được Like 3 lần trong 2 bài
    cái này mình chưa dùng hack khi nào nên... khó............. nam cường

Senior Member
    Like
    71
    Được Like 74 lần trong 69 bài
    Các trận pk trên map k4 và 3rack khá lag, thường xuyên đánh lừa mắt game thủ nên rất khó để nhận biết lúc này lúc lọ, mạng này máy nọ. Trong màn hình của ef đợi chuc d mới thấy dw xuất hiện, sau đó vài s thì dw gặp RF ở cổng nên lhar năng LAg rất cao.
    Nếu bạn là người chơi khi pk phát đầu bạn có quay về k2 chuc giây không. Hay phi ra cổng để chiến tiếp luôn.
    MU Hà Nội
    Legend Of The Gladiator
    Hội Tụ Những Nhân Tài Trên Lục Địa MU Private

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi Chaos Xem bài viết
    Các trận pk trên map k4 và 3rack khá lag, thường xuyên đánh lừa mắt game thủ nên rất khó để nhận biết lúc này lúc lọ, mạng này máy nọ. Trong màn hình của ef đợi chuc d mới thấy dw xuất hiện, sau đó vài s thì dw gặp RF ở cổng nên lhar năng LAg rất cao.
    log acc mod lên đành gọi = anh vậy , em đã giải thích rõ ràng như vậy. chẳng có chuyện lag tốc độ. lag thời gian bao giờ. cái đồng hồ em để ở clip test chỉ để trang trí thôi sao