Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 44
    Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài

topic giải thích tại sao báo 1duongke hách. và clip do chính tay test

mong anh nước mắt bớt chút thời gian vào xem em test và giải trình về clip em báo hách
    ở clip này như em đã báo. anh để ý đến thời gian nhân vật này từ khi em đánh chết. đến lúc nv này chạy ra buf.chứ đừng để ý đến hình ảnh/ anh sẽ thấy vận tốc di chuyển rất khác. ko thể lag dc cả thời gian em pk chết 1DuongKe được, trong clip em báo hách này. có 2> 3 lần báo vận tốc di chuyển của 1DuongKe là tăng cao hơn so với clip em đã test do chính em đóng vai dw
    trong clip em test có cả đồng hồ đếm giây góc màn hình của acc eff. dễ nhận thấy. hình ảnh đưa về acc dw sang ef chậm hơn so với acc dw hiện ra. nhưng ở acc eff nv dw ko có biến hình như 1duongke.

Senior Member
    Địa điểm
    Chốn ăn chơi nơi thiên đường
    Like
    3
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    Khi hack sped thường xảy ra hiện tượng lag giật dễ gây dis lên time chuyển ra sau k4 sẽ rất lâu.Ko thể nhanh như clip trên.Còn khi di chuyển với tốc độ sped thì ko thể di chuyển liện tục dc.Nếu di chuyển liên tục sẽ dis.Thường thường khi pk 2 bên đánh nhau rùi ngta mới bật sped.Lúc đấy sẽ đẩy nhanh tốc độ quay kiếm.Clip trên chẳng chứng minh dc 1 điều gì cả

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi BoSatThuDK Xem bài viết
    Khi hack sped thường xảy ra hiện tượng lag giật dễ gây dis lên time chuyển ra sau k4 sẽ rất lâu.Ko thể nhanh như clip trên.Còn khi di chuyển với tốc độ sped thì ko thể di chuyển liện tục dc.Nếu di chuyển liên tục sẽ dis.Thường thường khi pk 2 bên đánh nhau rùi ngta mới bật sped.Lúc đấy sẽ đẩy nhanh tốc độ quay kiếm.Clip trên chẳng chứng minh dc 1 điều gì cả
    khi hách speed ở máy nhà với dung lượng. chíp sử lý kém. hoặc do sv lag. chứ ko phải cứ hách speed là lag. dis.

Senior Member
    Like
    71
    Được Like 74 lần trong 69 bài
    Tính thời gian từ khi chết đến khi ra ngoài theo thời gian thì không hề khác biệt mấy.
    P/s: Tôi là tôi, bạn đừng nên đánh đồng tôi là ai cả. Hi vọng bạn đừng mang tôi vào những vấn đề của các bạn để nói. Đây là lần nhắc nhở cuối cùng của tôi.
    MU Hà Nội
    Legend Of The Gladiator
    Hội Tụ Những Nhân Tài Trên Lục Địa MU Private

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi Chaos Xem bài viết
    Tính thời gian từ khi chết đến khi ra ngoài theo thời gian thì không hề khác biệt mấy.
    P/s: Tôi là tôi, bạn đừng nên đánh đồng tôi là ai cả. Hi vọng bạn đừng mang tôi vào những vấn đề của các bạn để nói. Đây là lần nhắc nhở cuối cùng của tôi.
    em chỉ nói a là log ID mod lên gọi= anh. vậy có sai k. có lôi anh vào những vấn đề gì ko. tính thời gian từ khi chết đến khi ra ngoài ko hề khác biệt là mấy vì nó chỉ tính = giây. nhưng chia ra nó gấp khoảng 4 đến 5 lần đó

Senior Member
    Địa điểm
    Chốn ăn chơi nơi thiên đường
    Like
    3
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    Trích Được post bởi namdz Xem bài viết
    khi hách speed ở máy nhà với dung lượng. chíp sử lý kém. hoặc do sv lag. chứ ko phải cứ hách speed là lag. dis.
    Thế có biết khi code bản hack thì phải cần những gì và làm sao cho hạn chế dis ko?Vậy mà vẫn dẫn đến hiện tượng dis đấy.Ko hiểu gì về nguyên lý hoạt động của hack thì đừng cãi cố.

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi BoSatThuDK Xem bài viết
    Thế có biết khi code bản hack thì phải cần những gì và làm sao cho hạn chế dis ko?Vậy mà vẫn dẫn đến hiện tượng dis đấy.Ko hiểu gì về nguyên lý hoạt động của hack thì đừng cãi cố.
    topic giải thích chứ ko phải topic code bản hách hay sử dụng hách thế nào. mời bạn im cho

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Đã có clip cho bạn đây .
    Bạn xem kĩ nhé , đúng là khi chết có thể di chuyển ngay về sau K4 nhưng ko cần hack . Và trong clip
    - Lần đầu tiên chết nhân vật DK đi đến gần cái cục đá để ngồi xuống thứ 4 mà class Elf nhìn thấy thì chỉ gần đến cục thứ 2 .
    - Lần thứ hai lại thấy nhân vật di chuyển bình thường ko giống hack gì cả .
    - Lần thứ ba lại giống lần thứ nhất
    Như vậy chứng minh là khi move map hay chết ở K4 sẽ xuất hiện tình trạng lag tại bản update mới này . Vì vậy clip của bạn tố cáo chưa thể chứng minh được nhé .

Còn ở clip này : http://forum.mu-hanoi.net/showthread...%A0y-v%C3%A0-5

Ngay lần đầu tiên nếu sau khi bạn đánh class Dw đó mà bạn di chuyển nhân vật Elf ra ngay ko cần đợi class Dw . Mà class Dw vẫn ra đến nơi trước bạn thì ko cần bạn phải đợi mà chúng tôi sẽ block luôn

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi Nước Mắt Xem bài viết
    Đã có clip cho bạn đây .
    Bạn xem kĩ nhé , đúng là khi chết có thể di chuyển ngay về sau K4 nhưng ko cần hack . Và trong clip
    - Lần đầu tiên chết nhân vật DK đi đến gần cái cục đá để ngồi xuống thứ 4 mà class Elf nhìn thấy thì chỉ gần đến cục thứ 2 .
    - Lần thứ hai lại thấy nhân vật di chuyển bình thường ko giống hack gì cả .
    - Lần thứ ba lại giống lần thứ nhất
    Như vậy chứng minh là khi move map hay chết ở K4 sẽ xuất hiện tình trạng lag tại bản update mới này . Vì vậy clip của bạn tố cáo chưa thể chứng minh được nhé .

Còn ở clip này : http://forum.mu-hanoi.net/showthread...%A0y-v%C3%A0-5

Ngay lần đầu tiên nếu sau khi bạn đánh class Dw đó mà bạn di chuyển nhân vật Elf ra ngay ko cần đợi class Dw . Mà class Dw vẫn ra đến nơi trước bạn thì ko cần bạn phải đợi mà chúng tôi sẽ block luôn
    anh đã test sai. cái em quan tâm ko phải là acc eff có nhìn thấy nv dk của a hay ko. cái em quan tâm là thời gian khi chết đến thời gian buff. sao a ko tính thời gian a chết đến lúc thời gian a chạy ra để gồng máu nhỉ

LDTC Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    [___ Levis ___]'s Avatar
    Địa điểm
    Đến Từ Lương Sơn Bạc
    Like
    220
    Được Like 115 lần trong 82 bài
    Lằng nhằng mấy thằng trẻ con mệt....... @@

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    8s từ khi a bắt đầu mở Samtudioo. là từ khi a đi từ trong thảnh ra ngoài. còn 1 duongke chỉ mất 4s kể từ khi chết đến khi buf mns thôi, a close cho em. em thua