Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 24 của 24
    Senior Member naxue89's Avatar
    Like
    8
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Cool Cùng thảo luận về bảng master point của SUM

Lắm luật nên phải làm lại bài . Như tiêu đề mong các pro SM cho vài đường chỉ giáo
    Nên cộng master ntn cho hợp lí . Thanks các pro quan tâm

Thành Viên Guild Killers nguyenbom1's Avatar
    Like
    112
    Được Like 166 lần trong 114 bài
    còn nhiều cái lắm muốn học sum àh cứ từ từ tìm hiểu

Banned rocket1h's Avatar
    Like
    7
    Được Like 6 lần trong 4 bài
    sim tăng mãter chống hao mòn 3 gi mà thãm , chưa dc 10% trong khj RF dc những xap xi 50% ! oải

Junior Member
    Like
    0

Question Luyện Master ( SUmon ) Nên hay Không Nên ? ? ?

Trích Được post bởi Shaymin Xem bài viết
    thứ nhất là skill tăng HP bảng 2 tầng 20 bị lỗi. đây là nỗi của tất cả các char khác. thứ 2 là skill bảng 3 tăng crit+hoàn hảo+dame xanh da trời+dame phá giáp không có tác dụng. Tiếp theo là vì đây là sv rs lên mấy điểm vào skill tăng dame sẽ là vô ích bởi chả thêm được bao nhiêu. Tiếp nữa là skill tăng phòng thủ với giáp cùng loại và hấp thụ không xẩy ra ở bảng 1. Tiếp nữa là skill tăng agi+str bảng 1 không có tác dụng. chỉ là skill ảo
    Mình đang farm điểm master cho acc sum nhưng mà như bạn nói và cũng như mình nhận thấy ở con nhân vật của mình thì gần như là cái bảng master cho Sum ko có tác dụng 1 tý nào.Mình tăng điểm vào một số skill như Ma THUẬT MATSTER hay TĂNG KHẢ NĂNG TẤN CÔNG , TĂNG CƯỜNG GẬY/KHUYỂN, GẬy/KHUYỂN MATSTER v.v... Sau khi tăng từng điểm và theo dõi mình thấy dame của nhân vật không thay đổi 1 tý tẹo gì cả.Vậy thiết nghĩ nếu như tăng vào mà ko có tác dụng vậy có nên cho cái chức năng luyện master này vào vì nó ngốn khá nhiều time và cái quan trọng là chẳng có tác dụng gì.Không biết ý kiến các pro thế nào ? ? ?

Senior Member cake1990o's Avatar
    Like
    2
    mem cho mình hỏi là RF làm nhiệm vụ 3 rồi thì mua cái x2 nào để sài vậy.cái x2 master hay x2 thường