Kết quả 1 tới 10 của 14

Threaded View

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Năm mới bới chuyện cũ :Mời Tư Lệnh Quân Đoàn vào nhé

Cũng vài ngày sau khi có chuyện với Box G UB . Uh thì bạn ra luật , Bạn có quyền. Tôi chờ xem bạn thực hiện cái Luật , cái quyền của bạn thế nào..

Trích dẫn Yêu cầu:
    Đảm bảo Box hoạt động thường xuyên ( nếu 30 ngày không hoạt động Box sẽ bị xóa )
    Đảm bảo Box được quản lý nghiêm nếu xảy ra tình trạng Spam, nói tục, đả kích nhau,.... mà Chủ Bang Hội không xử lý trong vòng 2 ngày thì sẽ bị nhắc nhở lần 1, nhắc nhở đến lần thứ 3 buộc chúng tôi xử dụng biện phát kỷ luật là khóa Box trong 7 ngày. Nếu vẫn còn tái phạm sẽ xóa box vĩnh viễn.

Như đã làm với UB . Mời bạn qua cái Box Liên minh bang hội và thực hiện Quyền Luật của bạn đi . Những G nào ko thực hiện đúng Cái Luật của bạn , thì mời bạn xoá Box + mấy cái logo G,Unset chủ G cũng như toàn bộ mem đi nhé . Nếu bạn ko làm được thì chỉ chứng tỏ 1 điều : Luật bạn đề ra chỉ áp dụng cho 1 mình G UB

Bạn chứng minh cái sự công tâm và làm việc trên tinh thần cao nhất của bạn cho tôi cũng như A em UB biết nhé.

Việc này với việc kia hoàn toàn khác nhau , đừng đánh đồng mà close topic của tôi.

Tôi sẽ xem bạn làm việc thế nào
    Last edited by SockMan; 02-01-2014 at 02:55 AM.

2. Các thành viên đã Like SockMan cho bài viết này:

herotuyen22 (02-01-2014)