Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 14 của 14
    Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài

Năm mới bới chuyện cũ :Mời Tư Lệnh Quân Đoàn vào nhé

Cũng vài ngày sau khi có chuyện với Box G UB . Uh thì bạn ra luật , Bạn có quyền. Tôi chờ xem bạn thực hiện cái Luật , cái quyền của bạn thế nào..

Trích dẫn Yêu cầu:
    Đảm bảo Box hoạt động thường xuyên ( nếu 30 ngày không hoạt động Box sẽ bị xóa )
    Đảm bảo Box được quản lý nghiêm nếu xảy ra tình trạng Spam, nói tục, đả kích nhau,.... mà Chủ Bang Hội không xử lý trong vòng 2 ngày thì sẽ bị nhắc nhở lần 1, nhắc nhở đến lần thứ 3 buộc chúng tôi xử dụng biện phát kỷ luật là khóa Box trong 7 ngày. Nếu vẫn còn tái phạm sẽ xóa box vĩnh viễn.

Như đã làm với UB . Mời bạn qua cái Box Liên minh bang hội và thực hiện Quyền Luật của bạn đi . Những G nào ko thực hiện đúng Cái Luật của bạn , thì mời bạn xoá Box + mấy cái logo G,Unset chủ G cũng như toàn bộ mem đi nhé . Nếu bạn ko làm được thì chỉ chứng tỏ 1 điều : Luật bạn đề ra chỉ áp dụng cho 1 mình G UB

Bạn chứng minh cái sự công tâm và làm việc trên tinh thần cao nhất của bạn cho tôi cũng như A em UB biết nhé.

Việc này với việc kia hoàn toàn khác nhau , đừng đánh đồng mà close topic của tôi.

Tôi sẽ xem bạn làm việc thế nào
    Last edited by SockMan; 02-01-2014 at 02:55 AM.

2. Các thành viên đã Like SockMan cho bài viết này:

herotuyen22 (02-01-2014)

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Trên kia bạn ghi rõ - 30 ngày ko hoạt động là bị xoá ! T ôi ko nhìn nhầm chứ??

Mà UB là bạn xoá trước khi có người khác đăng ký
    Khi nào tạo guild tôi mới vào trang quản lý diễn dàn, bình thường không vào, UB ko bị xóa, chỉ là sockman ko còn làm chủ guild thôi

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
    Cũng vài ngày sau khi có chuyện với Box G UB . Uh thì bạn ra luật , Bạn có quyền. Tôi chờ xem bạn thực hiện cái Luật , cái quyền của bạn thế nào..

Trích dẫn Yêu cầu:
    Đảm bảo Box hoạt động thường xuyên ( nếu 30 ngày không hoạt động Box sẽ bị xóa )
    Đảm bảo Box được quản lý nghiêm nếu xảy ra tình trạng Spam, nói tục, đả kích nhau,.... mà Chủ Bang Hội không xử lý trong vòng 2 ngày thì sẽ bị nhắc nhở lần 1, nhắc nhở đến lần thứ 3 buộc chúng tôi xử dụng biện phát kỷ luật là khóa Box trong 7 ngày. Nếu vẫn còn tái phạm sẽ xóa box vĩnh viễn.

Như đã làm với UB . Mời bạn qua cái Box Liên minh bang hội và thực hiện Quyền Luật của bạn đi . Những G nào ko thực hiện đúng Cái Luật của bạn , thì mời bạn xoá Box + mấy cái logo G,Unset chủ G cũng như toàn bộ mem đi nhé . Nếu bạn ko làm được thì chỉ chứng tỏ 1 điều : Luật bạn đề ra chỉ áp dụng cho 1 mình G UB

Bạn chứng minh cái sự công tâm và làm việc trên tinh thần cao nhất của bạn cho tôi cũng như A em UB biết nhé.

Việc này với việc kia hoàn toàn khác nhau , đừng đánh đồng mà close topic của tôi.

Tôi sẽ xem bạn làm việc thế nào

Mọi chuyện xong rồi.
    Bõ qua đi anh.

5. Các thành viên đã Like banyboon cho bài viết này:

SockMan (02-01-2014)

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài
    Trích Được post bởi banyboon Xem bài viết