Trích Được post bởi SockMan Xem bài viết
Cũng vài ngày sau khi có chuyện với Box G UB . Uh thì bạn ra luật , Bạn có quyền. Tôi chờ xem bạn thực hiện cái Luật , cái quyền của bạn thế nào..

Trích dẫn Yêu cầu:
Đảm bảo Box hoạt động thường xuyên ( nếu 30 ngày không hoạt động Box sẽ bị xóa )
Đảm bảo Box được quản lý nghiêm nếu xảy ra tình trạng Spam, nói tục, đả kích nhau,.... mà Chủ Bang Hội không xử lý trong vòng 2 ngày thì sẽ bị nhắc nhở lần 1, nhắc nhở đến lần thứ 3 buộc chúng tôi xử dụng biện phát kỷ luật là khóa Box trong 7 ngày. Nếu vẫn còn tái phạm sẽ xóa box vĩnh viễn.

Như đã làm với UB . Mời bạn qua cái Box Liên minh bang hội và thực hiện Quyền Luật của bạn đi . Những G nào ko thực hiện đúng Cái Luật của bạn , thì mời bạn xoá Box + mấy cái logo G,Unset chủ G cũng như toàn bộ mem đi nhé . Nếu bạn ko làm được thì chỉ chứng tỏ 1 điều : Luật bạn đề ra chỉ áp dụng cho 1 mình G UB

Bạn chứng minh cái sự công tâm và làm việc trên tinh thần cao nhất của bạn cho tôi cũng như A em UB biết nhé.

Việc này với việc kia hoàn toàn khác nhau , đừng đánh đồng mà close topic của tôi.

Tôi sẽ xem bạn làm việc thế nào
Khi có người đăng kí tôi đang xóa dần bằng việc đổi tên box tên nhóm thành viên thành guild mới đăng kí