Trang 15 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 51314151617 CuốiCuối
Kết quả 141 tới 150 của 170
    Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài

1DuongKe. biến hình đúng nghĩa pháp sư có bí kíp. cần 3 ngày và 5%

mạn phép. vì GVT đang bận sử vụ t.khoa. mà độ này mu bảo trì liên tục. ko thể để hách hiên ngang được. làm phiền mod nước mắt và Onetiem vậy

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Được Like 589 lần trong 196 bài
    Trích Được post bởi namdz Xem bài viết
    thế sao còn log ID phụ vào chửi t nhỉ. làm mod như thế thì ko khác gì adm vác voi về dầy mả tổ. mod mà nc vô học. k cãi dc là log ID phụ+ gọi bạn bè vào chửi.
    Yên tâm tao ko làm mod đâu, còn mày chửi mod thì có BQT đặc biệt là SMod Capricon rất biết làm việc đang theo dõi sẽ nói chuyện riêng với mày vậy nên mày xả láng đi.
    Thằng ngu nhìn video nhìn s video chạy cũng thấy chỉ có thằng nào ngu, mà ngu lòi ra mới như này

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi Vodka_QuyenNang Xem bài viết
    Yên tâm tao ko làm mod đâu, còn mày chửi mod thì có BQT đặc biệt là SMod Capricon rất biết làm việc đang theo dõi sẽ nói chuyện riêng với mày vậy nên mày xả láng đi.
    Thằng ngu nhìn video nhìn s video chạy cũng thấy chỉ có thằng nào ngu, mà ngu lòi ra mới như này
    bạn thì khôn rồi. xl tất cả mọi người nhé. bạn khôn lắm. đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn( vé drop

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Trích Được post bởi Capricorn Xem bài viết
    mình k nói riêng gì bạn nhé, mình nói toàn thể mọi người, mình có theo dõi và thấy khá nhiều cmt chửi chủ topic. có thể bạn đúng, bạn giỏi, bạn biết nhiều, nhưng bạn mang cái bạn có để chửi người khác như vậy thì chẳng ai phục bạn đâu, người thông minh nói sao cho người khác hiểu và nghe theo ý kiến của mình. còn nói về topic nhé, hack speed tuy chạy nhanh thật đấy. đúng là 1s có thể ra cổng thành luôn, nhưng cũng phải mất 1 - 2 giây để buff mns và tăng cường ma thuật. chưa kể cách di chuyển của hack speed là rất nhanh, có thể bỏ qua bãi khi còn chưa thấy ai, nên di chuyển từ từ từng đoạn một, để thấy người và pk. điều này chắc cũng mất chút thời gian, với người quen hack thì chắc sẽ nhanh hơn. ý kiến riêng của mình về thời gian là vậy.
    Một số người nói 1 hiểu 10, một số người nói 1 hiểu 1, một số người nói 1 không hiểu gì, một số người chửi 1 biết 10, một số người bị chửi 1 biết 1, một cơ số khác bị chửi 10 nhưng hiểu 1. Nên mới dùng chữ NGU ở đây.
    Thấy trong BQT có một số người hay suy đoán người khác , nên mình cũng mạnh dạn 1 cái suy đoán Smod thuộc kiểu cuối

Senior Member
    Địa điểm
    Chốn ăn chơi nơi thiên đường
    Like
    3
    Được Like 9 lần trong 8 bài
    hách onehit là hách bug agi+speed làm cho sức mạnh của nhân vật hách vượt trội có thể kết liễu 1 đối thủ với lượng hp khủng chỉ trong vài giây. oke.
    đã giải thích xong. còn nhứng câu này là dành cho bạn
    người có học ko ai log ID phụ> ném đá dấu tay
    Người có học ko bao giờ lôi phụ huynh đối thủ ra để bôi tro vào( rồi đối thủ cũng mang phụ huynh ra vd như bố Hồi Sinh.bố volka) như vậy là ng k có học
    Người có học*( nói phải củ cải cũng nghe_
    Ko hiểu rõ về hack thì đừng lên kiện cáo hack cho mệt.Code hack là gì?
    Chú nhóc vẫn còn mù mầu về hack lắm.Chưa hiểu thế nào gọi là hack đâu.
    Người có học ko bao giờ đi lừa đảo để rồi cả sv nó xỉ vả cho là khốn nạn và bỉ ổi< thêm tí nữa là vô niêm xỉ>rùi bỏ chạy nhé.!!
    Giải thích vậy đã rõ ràng chưa nhể?
    Còn nói về hack nhé.Những người hack thường là it poi và sử dụng hack để bug agi lên nhằm quay kiếm nhanh hơn.Nhưng đừng nghĩ vậy là vô đối.Vì sao lượng agi thấp,bug lên là agi ảo lên tốc quay kiếm ko thể đạt độ chuẩn vốn có của nó dc.Còn sped đi nhanh đấy nhưng với time 1s như mod Cap nói ko thể đi ra dc cổng thành đâu.

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    bạn thì khôn rồi. xl tất cả mọi người nhé. bạn khôn lắm. đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn( vé drop
    Đồng tiền đi trước là đồng tiên khôn, chuẩn luôn. Cuộc sống cũng dạy mày được cái này là tốt rồi. Nhưng nên biết áp dụng theo từng trường hợp nhé, ở đây có vẻ không liên quan đâu

Senior Member
    Địa điểm
    Like
    3
    À còn 1 điều để a nói thêm với chủ topic nhé là ID chính của anh bị ban hết rồi lên pải dùng loại này thôi

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi BoSatThuDK Xem bài viết
    À còn 1 điều để a nói thêm với chủ topic nhé là ID chính của anh bị ban hết rồi lên pải dùng loại này thôi
    MDM đâu sao k gọi nốt vào đây nhỉ . ID bị band hết . tại sao band> tớ nói bạn vô học chuẩn chưa

Senior Member
    Địa điểm
    Like
    3
    MDM đâu sao k gọi nốt vào đây nhỉ . ID bị band hết . tại sao band> tớ nói bạn vô học chuẩn chưa
    Ban chẳng qua là bất đống ý kiến giữa người chơi và ADM.Có sao đâu nhỉ
    Lại phải nói về vô học
    Vô học là gì ? Vô học là những con người chuyên đi lừa đảo để rùi ko còn mặt mũi chui rúc vào đâu phải bỏ chạy vì ae bạn bè xa lánh.Tên tuổi của nhóc về lừa đảo và cắn trộm quá nổi tiếng ở muhn rùi đấy .!!quay đầu là bờ

Senior Member
    Like
    290
    Được Like 528 lần trong 324 bài
    Trích Được post bởi Vodka_QuyenNang Xem bài viết
    Một số người nói 1 hiểu 10, một số người nói 1 hiểu 1, một số người nói 1 không hiểu gì, một số người chửi 1 biết 10, một số người bị chửi 1 biết 1, một cơ số khác bị chửi 10 nhưng hiểu 1. Nên mới dùng chữ NGU ở đây.
    Thấy trong BQT có một số người hay suy đoán người khác , nên mình cũng mạnh dạn 1 cái suy đoán Smod thuộc kiểu cuối
    cân nhắc lời nói trước khi phát ngôn nhé. kiểu nói xoáy này dành cho mem thì đc, cho bqt thì xin mời bạn ra đảo vài ngày để làm nguội cái đầu.
    Đong cho đầy hạnh phúc
    Gói cho trọn lộc tài
    Giữ cho mãi an khang
    Thắt cho chặt phú quý

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi BoSatThuDK Xem bài viết
    Ban chẳng qua là bất đống ý kiến giữa người chơi và ADM.Có sao đâu nhỉ
    Lại phải nói về vô học
    Vô học là gì ? Vô học là những con người chuyên đi lừa đảo để rùi ko còn mặt mũi chui rúc vào đâu phải bỏ chạy vì ae bạn bè xa lánh.Tên tuổi của nhóc về lừa đảo và cắn trộm quá nổi tiếng ở muhn rùi đấy .!!quay đầu là bờ
    bạn đang nói ai vậy. hình như tự nói bản thân và 1 số thành phần. mình vẫn chơi mu hn. có bỏ chạy đâu. chuyên đi lừa đảo. thế mà ai GD với mình cũng trao cho mình sự tin tưởng. có thể vài ae bên NS đã mua vc của mình làm chứng. bạn bè xa lánh. mình có rất nhiều bạn thân. vd a tùng lâm. a dũng.... và vô số người có cùng 1 mục đích chơi game cho vui chứ k phải để hách để kiếm lời.