Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 CuốiCuối
Kết quả 51 tới 60 của 65
    Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài

Tiếp tục bắt hách. lần này như đèn 3 pha

lần này mình muốn tố cáo nv lCryl hách đánh trong thành do nhân vật này speed quá cao gây ra hiện tượng chết và sử dụng skill rất nhanh khi mới chết. clip được quay cùng ngày up topic. giờ quay ở góc màn hình

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi anhvu_camranh2014 Xem bài viết
    bạn ơi nói với ADM đấy đưng nói với nó làm gì ! đã có trường hợp k hack mà bj quay clip rồi hanoi_nuocmat chỉ nhìn clip thôi đã vu cho người ta tội hack rồi blogg đấy thôi ! háck với k hack cũng như nhau trong mắt của những người làm việc thiếu trách nhiệm cả thôi =]]
    VoCam độ này hách kín đấy

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    qua clip này. tôi muốn gửi đến tất cả member là. nếu cứ nể nang nhìn hách mà ko báo. thấy ng quen mà.... tung vé
    thì sân chơi này sớm muộn sẽ lụi bại. thế thôi. clip trên hách 100%. nếu adm nói ko hách. phải có = chứng. có hách tôi sẽ đưa ra bản test y như trong clip. cho mọi người đối chứng

Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi namdz Xem bài viết
    qua clip này. tôi muốn gửi đến tất cả member là. nếu cứ nể nang nhìn hách mà ko báo. thấy ng quen mà.... tung vé
    thì sân chơi này sớm muộn sẽ lụi bại. thế thôi. clip trên hách 100%. nếu adm nói ko hách. phải có = chứng. có hách tôi sẽ đưa ra bản test y như trong clip. cho mọi người đối chứng
    "Bản chất của mọi việc trên đời này không có đúng và sai, cứ cái gì số đông công nhận là đúng thì tức là nó đúng. Cả thế giới ăn cứt mà mình bạn ăn cơm thì bạn cũng là 1 con chói. Chấm hết.

Senior Member anhvu_camranh2014's Avatar
    Like
    10
    VoCam độ này hách kín đấy
    ủa tau hack lúc nào ! xin nhờ các anh các chú + các bác ADM kiểm tra ác dùm cái ! kiểm tra cho đàng hoàng nhé chứ đưng có cái vụ nhìn clip đi lag rồi bảo hack là k dc đâu nhé ! em xin lạy các anh,các chú và các bác kiểm tra hộ cho em nhờ ! kiểm tra luôn lich sử từ lúc em bắt đầu chơi sv cho tới nay co hack lần nào k nhé ! nếu kiểm tra 9 xác e có 1 lần hack speed hay agi thì em nhờ các anh ADM blogg vĩnh viễn hộ ác cái nhé !

Member helpme199x's Avatar
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    cho mình hỏi nhỏ kái này. có phải bạn là 1 trong những người chuyên đi phá train ở k4 k?

lần này mình muốn tố cáo nv lCryl hách đánh trong thành do nhân vật này speed quá cao gây ra hiện tượng chết và sử dụng skill rất nhanh khi mới chết. clip được quay cùng ngày up topic. giờ quay ở góc màn hình

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi helpme199x Xem bài viết
    cho mình hỏi nhỏ kái này. có phải bạn là 1 trong những người chuyên đi phá train ở k4 k?
    mình bật bí với bạn. mình ko bh pk linh tinh. chỉ có nguồn hoặc xác định 100% nv nào đó hách mjk mới pk.

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    Nghe Nói mấy SV nuôi ko Thằng Bán Hack.

Từ Ngày SV HK sang HT đến gần đây, mình thấy HT trong sạch, ko ai hack !

Nhưng do 1 số Người sang chơi SV TD + DV + BV nhưng vẫn còn acc tại SVHT nay đã vào thể hiện Cái gọi là CTT3 tai Cầu 3h SV1 HT cho mọi người chứng kiến và gây ra Người khác cái chết Tức tưởi , còn nếu thủ phạm bị chết thì cứ giật giật, mãi mới thấy mất tích ^_^

Những " Rác thải " đó nếu dc gom về SVHT cũng lại ôm sòm như SV của các bạn thôi.

Tôi cũng ko hiểu sao các Mod , ADM bây giờ chỉ thích thịnh về tích cực trên 4rum... các trò chơi mở ra trên 4Rum...mà ko vào Game " Vi Hành " Như Các vị Vua Anh Minh ??? , ngồi 1 chỗ để game thủ nào ức chế quay Clip tố cáo mới giải quyết ?

ADM chắc ko thể tạo nổi ra các GM biến Hình để vi Hành dc sao ?

Tôi chưa thấy 1 Mod nào hỗ trợ ADM bắt dc hack mặc dù có Mod cũng đang chơi Game trong các SV của MU này !

Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi halong Xem bài viết

Nhưng do 1 số Người sang chơi SV TD + DV + BV nhưng vẫn còn acc tại SVHT nay đã vào thể hiện Cái gọi là CTT3 tai Cầu 3h SV1 HT cho mọi người chứng kiến và gây ra Người khác cái chết Tức tưởi , còn nếu thủ phạm bị chết thì cứ giật giật, mãi mới thấy mất tích ^_^

Những " Rác thải " đó nếu dc gom về SVHT cũng lại ôm sòm như SV của các bạn thôi.

Tôi cũng ko hiểu sao các Mod , ADM bây giờ chỉ thích thịnh về tích cực trên 4rum... các trò chơi mở ra trên 4Rum...mà ko vào Game " Vi Hành " Như Các vị Vua Anh Minh ??? , ngồi 1 chỗ để game thủ nào ức chế quay Clip tố cáo mới giải quyết ?

Tôi chưa thấy 1 Mod nào hỗ trợ ADM bắt dc hack mặc dù có Mod cũng đang chơi Game trong các SV của MU này !
    Cũng có điều đúng nhưng cũng có nhiều cái sai.
    Theo bạn nghĩ với những game online hiện nay tại Việt Nam có game nào là ko có hack ko?
    Mu FBT mất 1 đống tiền mua bản quyền mà vẫn còn tình trạng hack dupe.
    Luật pháp còn có kẽ hở thì game giải trí ăn thua gì?

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi halong Xem bài viết

mình cũng có ý nghĩ như bạn. nhưng mình tự thấy trong lúc nông nổi đã up clip ko đủ = chứng như topic này.
    mong rẳng chuyện này sẽ cảnh tỉnh 1 số bạn. ko phải cứ hách trong lm. gui. người quen là an toàn. sắp tới mình sẽ cài nhiều acc để biết những nv nào hách/ duple bug. mình ko phải là BQT mod. hay adm gì đó
    nhưng mình là 1 member chung thành và muốn mu này sân chơi này công = 1 cách tốt nhất có thể.
    cuối cùng mình xin nhận trách nhiệm về clip này là sai. chưa đủ = chứng.
    mod hay ad có ghé qua thì close dùm.
    PS: ai mới tập đi xe mà chưa 1 lần ngã. ai sống mà chưa 1 lần sai.

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    Trích Được post bởi xxMDMxx Xem bài viết
    Cũng có điều đúng nhưng cũng có nhiều cái sai.
    Theo bạn nghĩ với những game online hiện nay tại Việt Nam có game nào là ko có hack ko?
    Mu FBT mất 1 đống tiền mua bản quyền mà vẫn còn tình trạng hack dupe.
    Luật pháp còn có kẽ hở thì game giải trí ăn thua gì?
    ừ cùng nhau an ủi phải sống chung với Lũ ^^!