Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 2 của 2
    Senior Member
    Like
    10
    Được Like 23 lần trong 16 bài

ADM xem lại có sự nhầm lẫn

Tính đến nay.Tk efpjtan.NV t34t6....bị khóa.do có liên quan tới vụ hack đồ...( Sét Triệu hồn Luck 30% zen) là 8 ngày.hnay tôi vào post bài mong ADM xem xet lại 1 lần nửa.
    NV t34t6 có mua sét Triệu Hồn với giá 60k.rồi bị cho là hack.
    Tôi có ra diễn đàn post bài.nhưng ADM nói tôi dựng hiện trường giả.giao dịch vcen để đánh lừa ADM.
    Tính từ lúc giao dịch sét đồ tới khi bị khóa NV t34t6 phải giao dịch ít nhất 2 lần.
    lần thứ nhất: tôi mua sét Triệu hồn và Giao dịch 60k vcen. Chắc chắn mã IP khác nhau.Mong ADM kiểm tra mã IP lần Giao dịch nay.
    Lần thứ hai: Nguời vào chuyển Sét Triệu hồn vs 300k vcen co trên người t34t6 di......Có thể mã IP Giống nhau.(Ngoài ADM ra không ai biết tài khoản để vào chuyển hết đồ ra).....
    Tôi viết rõ 2 lần Giao dich như trên.mong ADM xem xét lại.có thể ADM đã nhầm lẫn mã IP của 2 lần GD này.
    Và trả lại sự công bằng cho NV t34t6.cũng như TK efpjtan..Xin cảm ơn

Pisces
    Guest
    Trích Được post bởi Giám Đốc Điều Hành Xem bài viết
    Tôi xem kỹ rồi, vì đơn giản 2 nhân vật giao dịch nhau cùng 1 IP => cùng 1 nơi .
    Trích Được post bởi Giám Đốc Điều Hành Xem bài viết
    Thôi bạn đừng làm trò nữa đi, IP ở đây có nghĩa là 1 hay nhiều máy tính dùng chung 1 IP.

Sẽ k mở khóa cho tài khoản của bạn, đóng topic tại đây.
    Vấn đề này chúng tôi đã giải quyết
    Close topic !