Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 102
    Thành Viên Guild Killers boycoide1's Avatar
    Like
    8
    Được Like 3 lần trong 3 bài

Post mời AE nghệ AN đang ở các G lớn khác ghé qua Ạ :D

thay mặt G AnhEm37.... kêu gọi anh em Nghệ An toàn SV bá Vương quy tụ về G ... để củng cố thêm sức mạnh của G và toàn thể AE nghệ AN chơi MU-hanoi ... tuy G số lượng anh em k nhiều ... nhưng đảm bảo các bạn sẽ đc đi OFF hàng tuần ( 1 tuần 1 lần ... AE G đoàn kết rất VV và giúp đỡ lẫn nhau ..... { Đoàn kết k để các G khác xem thường AE37 } Mong toàn thể AE nghê An toàn SV ủng hộ

Senior Member
    Like
    14
    Được Like 53 lần trong 40 bài
    mày auto con mẹ mày thoải mái đi.... bố mày ko train nữa... mày có auto cả tháng bố mày cũng chiều mày

Senior Member
    Like
    14
    rất nhiều AE lên xem và cổ vũ tao đánh... nhưng ko như đàn chó đói... chờ đợi 1 time dài để tao dặn cố ra đống cứt để mà tranh nhau như chúng mày đâu....

Thành Viên Guild AnhEm37
    Guild AnhEm37
    laophatgia's Avatar
    Like
    39
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi missseo90 Xem bài viết
    .... ks ko lại sao.... đm cả 1 G đánh đéo chết đc... đứng chây lì chờ người ta đánh rồi vào nhặt... ôi đm còn thở đc cái câu ko ks đc..... chúng mày sống sao để AE nó ko khinh chứ cái tiếng bẩn chúng mày có sẵn rồi... đừng để lòi cái bản chất chó + bẩn tanh lòi ra để AE nó chửi vào mặt cho
    oh ks dc sao lại ko nhặt dc đồ... ngu ko thể hiểu dc... sao trên đời này lại có loại người như bạn nhỉ... hỏi mẹ xem bố bạn là ai đi... mình nghi chắc bố bạn là con chó giữ nhà của bạn hồ đó hoặc là con chó nhà hàng xóm đấy

Senior Member
    Like
    14
    mày càng nói càng thể hiện cái ngu của mày thôi... còn AE sv này đều hiểu mà..... vẫn còn cố sủa à... chốc nữa lên bố đánh cho nhặt tiếp.... xong bố chụp ảnh cả đàn chó vào gặm đống cứt do tao ỉa lên 4 room cho AE nó bàn luận

Like
    8
    Trích Được post bởi Thanhbanui Xem bài viết
    tao gap g kua may tao pk het cam luyen lv
    nghe tiếng qua qua về các thanh niên Nghệ An... sv này mình mới đc biết sự bẩn rách + bựa khắm của các thanh niên.....toàn 1 đàn chó bẩn
    ăn đéo ăn đc đợi nhặt đồ của người khác... còn hãnh diện thở cái hơi thở chó vả sủa à.... làm chó đợi ăn cứt của tao thì nhận con mẹ mày đi... còn trình bày... càng trình bày AE nó càng coi ko = 1 con chó.........
    bạn cứ chờ sang tháng đổi giới tính ... thôi nhé k ns nhiều k thích cãi nhau

Like
    8
    nghe tiếng qua qua về các thanh niên Nghệ An... sv này mình mới đc biết sự bẩn rách + bựa khắm của các thanh niên.....toàn 1 đàn chó bẩn
    Trích Được post bởi AnhDuong Xem bài viết
    nói chung giul rr chut thôi . nhặt đc thì nói mẹ nhặt đc còn bày đặt ai nhặt đc thế nhỉ
    rơi 3 mon nhặt dc 1 thì hỏi thôi bạn ...

Senior Member
    Like
    14
    cái đấy tôi chờ bạn..... nhưng thằng Natur0 được đà hôm qua lại lên đợi ở k7 rình ăn hôi.... tôi nói thật.. sống đẹp AE nó còn nể... ko ăn đc thì về ủy thác để người khác ăn.. nhưng nó cứ đứng chơ chơ chờ nhặt đồ.... bạn là 1 chủ hội.. bạn chơi nhiều sv thì bạn cũng hiểu cái vấn đề nó thế nào

Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi CuCai Xem bài viết
    TuanKhoa chủ G đông anh
    missseo90: Mạnh miệng gớm hỏi cái tên không dám nói ????

Ps: AE 37 Đừng nên nói nhiều với những đứa nhỏ nhen, vô học .... Không xứng

10. Các thành viên đã Like ANew Day cho bài viết này:

Mr Sơn (27-12-2013)

Like
    8
    cái đấy tôi chờ bạn..... nhưng thằng Natur0 được đà hôm qua lại lên đợi ở k7 rình ăn hôi.... tôi nói thật.. sống đẹp AE nó còn nể... ko ăn đc thì về ủy thác để người khác ăn.. nhưng nó cứ đứng chơ chơ chờ nhặt đồ.... bạn là 1 chủ hội.. bạn chơi nhiều sv thì bạn cũng hiểu cái vấn đề nó thế nào
    SR mình k phải chủ hội nhé ... nhưng có gì AE bỏ qua hoặc pm riêng .. chứ k nên ns nhau thế này trên FR bạn à

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Mình nick name : HoangTu RS 1/2xx cho xin nick name chủ guid để về với anh em nào. Vào gui khác lạc lõng quá

Trang 4 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối