Trang 10 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 891011 CuốiCuối
Kết quả 91 tới 100 của 102
    Thành Viên Guild Killers boycoide1's Avatar
    Like
    8
    Được Like 3 lần trong 3 bài

Post mời AE nghệ AN đang ở các G lớn khác ghé qua Ạ :D

thay mặt G AnhEm37.... kêu gọi anh em Nghệ An toàn SV bá Vương quy tụ về G ... để củng cố thêm sức mạnh của G và toàn thể AE nghệ AN chơi MU-hanoi ... tuy G số lượng anh em k nhiều ... nhưng đảm bảo các bạn sẽ đc đi OFF hàng tuần ( 1 tuần 1 lần ... AE G đoàn kết rất VV và giúp đỡ lẫn nhau ..... { Đoàn kết k để các G khác xem thường AE37 } Mong toàn thể AE nghê An toàn SV ủng hộ

Senior Member The Avengers D.A's Avatar
    Like
    2
    Được Like 5 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi The Avengers D.A Xem bài viết
    cậu hư quá biết hồ chí minh bao nhiu tuổi rồi ko mà gọi = bác.ngoài chỗ tôi gọi là ''Ông minh râu"
    upppppppppp

Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Trích Được post bởi missseo90 Xem bài viết
    Em solo vs cả 1 đàn chó này cùng mệt..... bọn 37 nó bẩn có tiếng mà anh... kệ đi
    Bạn nghi bạn la ai?? bạn nỏi tieng lám sao?? bạn có văn hóa lám ah?? về bú sữa mẹ cho nhanh lớn đi?? Bạn học đến lớp mấy rồi?? Bố mẹ bạn học được lên lớp 2 không mà dạy con ra nông nổi này??
    Tôi đã không muốn nói rồi mà bạn xúc phạm tới người dân Nghệ An rồi đó?? Vô học vừa thôi ??

Chua bít dân nào mới la dân vô học suốt ngày chửi bới ? tỏ ra mình giỏi ?? nhưng thực sự là đồ cặn bã của xã hội thôi ??

Senior Member
    Like
    14
    Được Like 53 lần trong 40 bài
    cái lũ cặn bã đi ăn cứt của người khác ko thấy bẩn thấy thối... lại còn cố ẳng hả

Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    cái lũ cặn bã đi ăn cứt của người khác ko thấy bẩn thấy thối... lại còn cố ẳng hả
    Bạn nghi bạn la ai?? bạn nỏi tieng lám sao?? bạn có văn hóa lám ah?? về bú sữa mẹ cho nhanh lớn đi?? Bạn học đến lớp mấy rồi?? Bố mẹ bạn học được lên lớp 2 không mà dạy con ra nông nổi này??
    Tôi đã không muốn nói rồi mà bạn xúc phạm tới người dân Nghệ An rồi đó?? Vô học vừa thôi ??

Chua bít dân nào mới la dân vô học suốt ngày chửi bới ? tỏ ra mình giỏi ?? nhưng thực sự là đồ cặn bã của xã hội thôi ??

Senior Member
    Like
    14
    Được Like 53 lần trong 40 bài
    có phải ai cũng đc tao đối xử như người đâu ... chó ăn cứt thối tanh bẩn bì sao với người .... ai cho phép đc đối xử như 1 con người... cứt a cũng có giới hạn... ko còn cho các chú ăn đâu

Thành Viên Guild AnhEm37
    Guild AnhEm37
    laophatgia's Avatar
    Like
    39
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    có phải ai cũng đc tao đối xử như người đâu ... chó ăn cứt thối tanh bẩn bì sao với người .... ai cho phép đc đối xử như 1 con người... cứt a cũng có giới hạn... ko còn cho các chú ăn đâu
    mày lấy thân phận mày ra nen mày ms ns dc những câu nầy... vì mày vỗn dĩ là chó nên mày ms với bọn t vậy... mày bực vì không được làm người hay mày bực vì bố mày hay mẹ mày là chó... ns chính xác mày là con lai giữa người vs chó........................ khổ thân chú chó quá.

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    37 wue choa . lênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

Member
    Like
    17
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    upppppppppp cho a e

Junior Member
    Like
    3
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Nick mới chưa đăng dc bài , ké các bác tý :e dân Vinh

Chia tay gấu buồn quá nên muốn chơi lại game Mu , đã từng cầm acc doidohoi tầm 8 năm trước , h muốn mua 1 acc trong top để chơi lại , các bác có thỳ để lại cho e , lâu ko theo dõi h vào thấy đồ đạc ittem j đều mới cả , hoa mắt hoa mũi k biết đàng nào mà lần , mong các bác giúp đỡ 0948676789

11. Các thành viên đã Like Phuong1988 cho bài viết này:

AnCoi` (05-02-2014)

Member
    Like
    17
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi Phuong1988 Xem bài viết
    Nick mới chưa đăng dc bài , ké các bác tý :e dân Vinh

Chia tay gấu buồn quá nên muốn chơi lại game Mu , đã từng cầm acc doidohoi tầm 8 năm trước , h muốn mua 1 acc trong top để chơi lại , các bác có thỳ để lại cho e , lâu ko theo dõi h vào thấy đồ đạc ittem j đều mới cả , hoa mắt hoa mũi k biết đàng nào mà lần , mong các bác giúp đỡ 0948676789
    Bạn tâm huyết ko mình cho chứ ko bán