Trang 13 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 CuốiCuối
Kết quả 121 tới 130 của 143
    Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Được Like 101 lần trong 90 bài

topic báo NV ThienVuong class dw gui killers hách

mời ae cùng GVT và OneTime vào xem

Banned DoreMonNguyenHuu's Avatar
    Like
    7
    Được Like 16 lần trong 10 bài
    Trích Được post bởi muongiday Xem bài viết
    do chú này cuồng dâm sinh hoang tưởng RF đòi solo với soul nói thiệt chứ rf cùi như bạn thì chưa đủ trình để mà solo với soul đâu đừng cay cú kiểu đấy
    sao ăn ko được hả bạn nó củng sài hacch mà , cansa nó có nhiều bản hacch lắm men tâm huyết là nó cho bản hacch sài choi .. hacch = chó ^^^

Thành Viên Guild Killers Killers_BV_kienGiang's Avatar
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài
    do chú này cuồng dâm sinh hoang tưởng RF đòi solo với soul nói thiệt chứ rf cùi như bạn thì chưa đủ trình để mà solo với soul đâu đừng cay cú kiểu đấy
    like cho bạn

Senior Member anhvu_camranh2014's Avatar
    Like
    10
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    hài ! test với check thời gian dia diem khác nhau chứ bé ! ah mà mày kêu tau là vocam ấy hả ! nhầm mất rồi bé ơi ! tau la NgocKyLan chơi bên Hoàng Kim đây ! trc tau cũng chơi nhìu sv MU này rồi nên cũng nắm khá rõ cung cách giải quyết vấn đề của các Mod rồi ! lúc nó kiện adm bảo kiểm tra ác nó xem co su dung phần mềm hack speed hay k thì adm kiem tra dc dech j dau ! chj là rùa , di test voi ac 1 con ef cùi bap thj tést the nào dc ! nhưng thôi qua rồi , bay giờ có nói j cũng như k ! chj la tau bực cái cách giải quyết của ADM thôi ! còn bây giờ 1 rừng hack đó , giỏi ADM vào mà kiểm tra ! làm biếng bỏ mẹ , chi giỏi nhìn clip bắt hình dong

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Tôi là Heros ( con RF mặc sét TP ) có mặt trong trận chiến bạn Nam đây đã post. Đúng là ông DW Thiên Vương có sự dụng buff MNS và tăng MA LỰC trong thành. Nếu có nửa lời nói điêu tôi ko = DOG ở cái sv Bá Vương này

Like
    10
    tranh luận xin dc dừng tại đây ! cãi nhau miết cũng chả dc gì ! sv hack tràn lan ADM làm ăn bèo nhèo nói mệt thêm đếch giải quyết dc vấn đề

Like
    10
    Trích Được post bởi heros Xem bài viết
    Tôi là Heros ( con RF mặc sét TP ) có mặt trong trận chiến bạn Nam đây đã post. Đúng là ông DW Thiên Vương có sự dụng buff MNS và tăng MA LỰC trong thành. Nếu có nửa lời nói điêu tôi ko = DOG ở cái sv Bá Vương này
    thế thì kêu ADM vào kiem tra ác thực hư thế nào rồi hẳn blog đi ! thề thốt j ở đây cho mệt , chứ còn xem clip mà blog k kiem tra thì k tránh khỏi phản cảm! tôi chỉ nói bấy nhiu thôi ! k them nói nữa ! thân chào

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    bạn ? thằng Thien VUong xem mình có đòi solo với nó ko nhé, cnf mình cùi là vì mình k sử dụng hách. cac bạn pro thi cac ban lên chấp nhận. oke

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    Trích Được post bởi anhvu_camranh2014 Xem bài viết
    hài ! test với check thời gian dia diem khác nhau chứ bé ! ah mà mày kêu tau là vocam ấy hả ! nhầm mất rồi bé ơi ! tau la NgocKyLan chơi bên Hoàng Kim đây ! trc tau cũng chơi nhìu sv MU này rồi nên cũng nắm khá rõ cung cách giải quyết vấn đề của các Mod rồi ! lúc nó kiện adm bảo kiểm tra ác nó xem co su dung phần mềm hack speed hay k thì adm kiem tra dc dech j dau ! chj là rùa , di test voi ac 1 con ef cùi bap thj tést the nào dc ! nhưng thôi qua rồi , bay giờ có nói j cũng như k ! chj la tau bực cái cách giải quyết của ADM thôi ! còn bây giờ 1 rừng hack đó , giỏi ADM vào mà kiểm tra ! làm biếng bỏ mẹ , chi giỏi nhìn clip bắt hình dong
    mày là ai . đối với tao cũng như nhau cả. oke. nếu buẹc mình chuyện adm xwr lý. mày có thể nghỉ game/ ko ai cản cả

Banned namdz's Avatar
    Like
    119
    upppppppppppppppppppppppppp

Banned 0o0TongDaChu0o0's Avatar
    Like
    233
    Được Like 130 lần trong 99 bài
    Kô hack tí nào