Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 38 của 38
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 7 lần trong 7 bài

gởi G AeHaNoi chứa chấp chó Rẻ Rách lừa đảo KhoDeAnh

như tít đối với mình con sói HH vàng ko đáng là gì mà 1 G cũng phải nói có số có má AEHaNoi lại để con chó lừa đảo KoDeAnh di lừa đảo thôi thì xin cúng con sói HHVang cho dòng họ bạn nhé để cả dòng họ bạn chết xuống dưới ko có gì chơi

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    Được Like 1,148 lần trong 667 bài
    Cơ bản chỉ 1 từ " Ghét"
    Mà người tao có câu rồi đó "Yêu nhau yêu cả tông chi, ghét nhau ghét cả đường đi lối về"
    Trích Được post bởi Đinh Hiển Xem bài viết
    4x mà nc kiểu đó thì cũng chẳng ai nể nang gì đâu bạn....người ta mất đồ thì người ta có quyền than và post bài lên để cho người khác biết mà né tránh....và cũng để cho bạn biết mà xem lại mem của mình....đằng này lại đi chửi ngược lại người khác... thử hỏi bạn lí lẽ nằm ở chỗ nào vậy ? tôi ko biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng nhìn cách nc của bạn thì người ta sẽ nể bạn hơn ông anh 4x của bạn. còn bạn DuiCui có thích đâm chọt thì cũng tuỳ topic chứ bạn , topic người ta bị lừa bạn cũng nhảy vào chửi thì mình cũng chịu thua bạn

Pisces
    Guest
    Cảnh cáo các mem ai còn cố tính xúc phạm đến nhau nữa thì tôi sẽ band mà không báo trước !

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 99 lần trong 52 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    anh ơi kệ họ đi . ai mất của đều vậy cả thôi . mình k giúp đc gì thì kệ nói làm gì

đấy là anh mình đã hơn 4x rồi mong bạn nc dễ nghe hơn . cò gì a ý cũng bức xúc khi thấy bạn nói Aehn như vậy
    thôi nhé k nói về vấn đề này nữa nhé
    Mày việc gì trình bầy nhiều,4 hay 5 x ko cần biết cũng chả cần nói.Một khi đã vào chơi chả ai quan tâm mày lớn hay bé cũng chả cần đứa nào nể nang mình chỉ cần biết a e mình với nhau.Còn nó ngu kệ mẹ nó,nói cho chúng nó hiểu lần sau đừng có um sùm trên 4 rum làm gì

5. Các thành viên đã Like anhhai cho bài viết này:

DuiCui. (24-12-2013)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    Trích Được post bởi anhhai Xem bài viết
    Mày việc gì trình bầy nhiều,4 hay 5 x ko cần biết cũng chả cần nói.Một khi đã vào chơi chả ai quan tâm mày lớn hay bé cũng chả cần đứa nào nể nang mình chỉ cần biết a e mình với nhau.Còn nó ngu kệ mẹ nó,nói cho chúng nó hiểu lần sau đừng có um sùm trên 4 rum làm gì
    vâng em biết rồi
    em xl nhé
    sáng mai rượu nhé a ^^

Senior Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi Pisces Xem bài viết
    Cảnh cáo các mem ai còn cố tính xúc phạm đến nhau nữa thì tôi sẽ band mà không báo trước !
    cáo topic cảnh báo ae thành phần lừa đảo mà chó nhảy vào sủa thì Gm nghĩ sao

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    Được Like 1,148 lần trong 667 bài
    chuẩn anh êi
    Chơi mu-hn mấy năm rồi có khác, quan điểm của em 1 Guild ko thể quản lý người đc
    Mà thực sự rằng trong Guild thì cũng chỉ là anh em thân thiết các sv trc thôi
    Còn những đứa mới thì có biết ai là ai đâu, không biết chừng có đứa làm thế để hạ uy tín
    Tóm lại chơi MU mà đéo khôn thì chỉ có chết

Senior Member
    Like
    1
    chơi game thì 4x 5x mặc kệ miễn sao lừa đảo dc là hay phải ko chỉ có nói với bạn 2 chữ Rẻ Rách

Pisces
    Guest
    Tôi mạn phép Close topic để tránh những trường hợp không đáng có xảy ra tại forum.
    Mem nào còn cố tình lập 1 topic khác để xúc phạm đến nhau tôi sẽ band.
    Thân !

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234