Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 38
    Senior Member
    Like
    1
    Được Like 7 lần trong 7 bài

gởi G AeHaNoi chứa chấp chó Rẻ Rách lừa đảo KhoDeAnh

như tít đối với mình con sói HH vàng ko đáng là gì mà 1 G cũng phải nói có số có má AEHaNoi lại để con chó lừa đảo KoDeAnh di lừa đảo thôi thì xin cúng con sói HHVang cho dòng họ bạn nhé để cả dòng họ bạn chết xuống dưới ko có gì chơi

Senior Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    bạn ah không G nào không có lừa đảo cả . đơn giản là họ có lấy acc ở trong G đi lừa hay không hay họ lấy acc khác rồi chuyển đồ đi lưa
    ae trong game quen nhau 3 ~ 5 còn lừa nhau 10k
    chưa kể mấy con xúc vật nó còn đi tạo tên NV người khác rồi cả G ng khác để lấy cái tiếng để đi lừa đảo người khác
    rồi mấy thằng chăn trâu chăn bò xin vào G nc với ae G thân thiết để tìm cách lừa đảo . k bán vcen hay bán đồ thì kiểu gì nó cũng lừa để vào acc để cầm đồ người ta đi gửi . những thành phần này bản tính con người nó là vậy rồi
    ngoài đời nó có túng thiếu chắc nó mang cả vợ đi bán vợ bán con để kiếm đc tiền ý chứ
    thôi gặp chó thì đành chịu thôi bạn ah !
    mình chỉ vào người có màu đỏ DD thì làm sao mà nhầm dc cái tên cái tên mình cũng đã post lên rồi mà nó chơi chả DK

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    Trích Được post bởi anhhai Xem bài viết
    Cái này ng ta gọi Ngu thì chết cấm kêu ca,sinh ra chủ G phó G để làm gì nếu ko phai quen biết thì những ng đấy đủ uy tín để gd bất cứ 1 thứ gì.Tóm lại 1 câu bạn quá ngu
    anh ơi kệ họ đi . ai mất của đều vậy cả thôi . mình k giúp đc gì thì kệ nói làm gì
    Trích Được post bởi Chu Bin Cr9 Xem bài viết
    bạn noi thế chắc bạn củng là 1 thành phần lừa đảo mình chỉ đoán thế đúng hay sai thì chắc ai củng hiểu rồi 1 ngay con gái mẹ bạn bị hiếp dâm VD thôi nha mà có khi là sự thật thì chắc bạn cũng sẻ chữi con gái mẹ bạn 1 từ Ngu
    đấy là anh mình đã hơn 4x rồi mong bạn nc dễ nghe hơn . cò gì a ý cũng bức xúc khi thấy bạn nói Aehn như vậy
    thôi nhé k nói về vấn đề này nữa nhé

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    Được Like 1,148 lần trong 667 bài
    tao 44 Nguyễn An Ninh
    Hoàng Mai Hà Nội nè
    đến mà PK
    À quên lần đầu tiên trong đời nghịch ở cái 4rum này mày là người đầu tiên bảo tao lừa đảo đấy
    Very very very Stupid
    nếu bạn thjk ngoài đời thì pm mình mình cho địa chỉ chỉ sợ chó nói dc mà ko dám làm thôi khi đó người ta gọi bạn là Phế

Senior Member
    Like
    1
    anh ơi kệ họ đi . ai mất của đều vậy cả thôi . mình k giúp đc gì thì kệ nói làm gì

đấy là anh mình đã hơn 4x rồi mong bạn nc dễ nghe hơn . cò gì a ý cũng bức xúc khi thấy bạn nói Aehn như vậy
    mình chưa hề chữi G bạn nhé bạn đọc từ đầu thì sẽ hiểu

Senior Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi DuiCui. Xem bài viết
    tao 44 Nguyễn An Ninh
    Hoàng Mai Hà Nội nè
    đến mà PK
    À quên lần đầu tiên trong đời nghịch ở cái 4rum này mày là người đầu tiên bảo tao lừa đảo đấy
    Very very very Stupid
    bạn đồi Pk ngoài đời mà sao ko xuống Chỗ mình mà Chiến hay chỉ có mỗi cái miệng

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    DuiCui.'s Avatar
    Like
    255
    Được Like 1,148 lần trong 667 bài
    Tao cũng chưa hiểu tao đòi PK mày ngoài đời lúc nào
    Tự nhận rồi sồn sồn lên
    Đọc lại cái câu của tao nhé
    Chiều nay cảm ơn mày vì đã cho tao những tiếng cười sảng khóai
    bạn đồi Pk ngoài đời mà sao ko xuống Chỗ mình mà Chiến hay chỉ có mỗi cái miệng

Thành Viên Guild NewStar
    Guild NewStar
    Đinh Hiển's Avatar
    Like
    15
    Được Like 20 lần trong 16 bài

4x mà nc kiểu đó thì cũng chẳng ai nể nang gì đâu bạn....người ta mất đồ thì người ta có quyền than và post bài lên để cho người khác biết mà né tránh....và cũng để cho bạn biết mà xem lại mem của mình....đằng này lại đi chửi ngược lại người khác... thử hỏi bạn lí lẽ nằm ở chỗ nào vậy ? tôi ko biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng nhìn cách nc của bạn thì người ta sẽ nể bạn hơn ông anh 4x của bạn. còn bạn DuiCui có thích đâm chọt thì cũng tuỳ topic chứ bạn , topic người ta bị lừa bạn cũng nhảy vào chửi thì mình cũng chịu thua bạn

9. Các thành viên đã Like Đinh Hiển cho bài viết này:

o0HacAm0o (24-12-2013)

Phó Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    25
    Được Like 99 lần trong 52 bài
    Trích Được post bởi Đinh Hiển Xem bài viết
    4x mà nc kiểu đó thì cũng chẳng ai nể nang gì đâu bạn....người ta mất đồ thì người ta có quyền than và post bài lên để cho người khác biết mà né tránh....và cũng để cho bạn biết mà xem lại mem của mình....đằng này lại đi chửi ngược lại người khác... thử hỏi bạn lí lẽ nằm ở chỗ nào vậy ? tôi ko biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng nhìn cách nc của bạn thì người ta sẽ nể bạn hơn ông anh 4x của bạn. còn bạn DuiCui có thích đâm chọt thì cũng tuỳ topic chứ bạn , topic người ta bị lừa bạn cũng nhảy vào chửi thì mình cũng chịu thua bạn
    Nói tóm lai ngu mới bị lừa tốt nhất đừng đưa lên 4rum kêu nhiều quá

Thành Viên Guild NewStar
    Guild NewStar
    Đinh Hiển's Avatar
    Like
    15
    Được Like 20 lần trong 16 bài
    Uhm...nói tóm lại là sau này ở ngoài đời bạn có bị mất của hay bị lừa gạt gì thì đừng báo công an hay kể ai nge, người ta chửi bạn ngu đấy ^^

Senior Member
    Like
    1
    bạn noi thế chắc bạn củng là 1 thành phần lừa đảo mình chỉ đoán thế đúng hay sai thì chắc ai củng hiểu rồi 1 ngay con gái mẹ bạn bị hiếp dâm VD thôi nha mà có khi là sự thật thì chắc bạn cũng sẻ chữi con gái mẹ bạn 1 từ Ngu mới bị hiếp dâm mà có khi con mẹ bạn còn thjk dc hiếp dâm ko chừng ^^
    Last edited by Pisces; 24-12-2013 at 05:00 PM.