Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 74
    Chủ Guild NewStar
    Guild NewStar
    Cần Sa's Avatar
    Địa điểm
    Thị xã TN - Tây Ninh
    Like
    269
    Được Like 234 lần trong 120 bài

Magic Gladiator - Bị lãng quên ?!?

Không dám nhận mình là người Đam mê MG số một nhưng thực sự từ lúc đến với Mu-hanoi , mình theo đuổi class MG cũng từ ss3 -> ss6.1 ( Từ lúc vào Mu-hanoi là tắt hẳn hi vọng ) , vẫn mang trong người mong muốn , sự chờ đợi một Class MG được nâng cấp về sức mạnh + phong thủ sao cho không quá thọt với các Class khác. Nhiều lần mong muốn DGT sang MG nhưng lại bị AE phản đối kịch liệt .
    Do thua hụt hẳn về skill buff . thủ và dame , v.v..., và thực sự vì nó quá "Phế" Class MG dường như chẳng ai thèm đụng tới ngoài những mem cày cuốc để DGT
    Mình lập topic này , mong BQT vào xem xét , FIX lại Class MG ổn hơn về thủ và dame + phép . Để những ae yêu MG như mình không phải thất vọng , và lo lắng khi quyết định DGT sang MG .
    Hi vọng : BQT Đừng Lãng quên MG.
    AE nào Yêu MG Để lại YH , mình trao đỗi nhau về Pk tí nhé
    Dự là tháng sau mình sang MG - InGame Sever BaVuong : CanSa , YH : Thewicker1890

2. 5 thành viên Like Cần Sa cho bài viết này:

DontAsk_HT (24-03-2014), kur0sakj (05-07-2014), NanAwOw (27-12-2013), Pin Mon (23-12-2013), Vân Anh (23-12-2013)

Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    up CHo MG..................

LĐTC Guild TheOne
    Guild TheOne
    Thành Trần's Avatar
    Like
    0
    Được Like 97 lần trong 89 bài
    mg thi dep nhung yeu wa nen chang dam choi

Thành Viên Guild Killers Shane's Avatar
    Like
    9
    Được Like 14 lần trong 11 bài
    chả biết sao chứ tớ đang cầm con MG Nothing, vì có ý định wa RF nên đồ đạc của MG tớ ko đầu tư nên có thể nói là đồ cùi, trong khi đó solo thì cũng ngang ngửa các class khác, team ko biết mạnh hay ko mà máu có khoảng 200k thôi, ngoài DK máu buff sm thì tớ cũng chẳng ngán ai cả ^^
    hôm nọ war guild 1 mình tớ chiến 6 thằng, chém chết dc 3 thằng sau đó lăn ra chết khi chém nhầm phải thằng dk máu buff sm
    cũng khá ổn đấy chứ nhỉ

Senior Member
    Like
    17
    Được Like 23 lần trong 15 bài
    nghe những người xung quanh mình nói MG là tương lai tươi ghê lắm . mạnh nhất lun.
    nên cứ chơi thử đi biết đâu mạnh bất ngờ

- cứ choi dk mau vào là chít nhau cho sướng

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    Moi~ nhan vat....1 tinh' cach'....chu' dau ai nhu ai duoc.........

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi Cần Sa Xem bài viết
    Không dám nhận mình là người Đam mê MG số một nhưng thực sự từ lúc đến với Mu-hanoi , mình theo đuổi class MG cũng từ ss3 -> ss6.1 ( Từ lúc vào Mu-hanoi là tắt hẳn hi vọng ) , vẫn mang trong người mong muốn , sự chờ đợi một Class MG được nâng cấp về sức mạnh + phong thủ sao cho không quá thọt với các Class khác. Nhiều lần mong muốn DGT sang MG nhưng lại bị AE phản đối kịch liệt .
    Do thua hụt hẳn về skill buff . thủ và dame , v.v..., và thực sự vì nó quá "Phế" Class MG dường như chẳng ai thèm đụng tới ngoài những mem cày cuốc để DGT
    Mình lập topic này , mong BQT vào xem xét , FIX lại Class MG ổn hơn về thủ và dame + phép . Để những ae yêu MG như mình không phải thất vọng , và lo lắng khi quyết định DGT sang MG .
    Hi vọng : BQT Đừng Lãng quên MG.
    AE nào Yêu MG Để lại YH , mình trao đỗi nhau về Pk tí nhé
    Dự là tháng sau mình sang MG - InGame Sever BaVuong : CanSa , YH : Thewicker1890
    Vấn đề nằm ở chỗ bạn muốn MG nó mạnh đến mức nào trong trí tưởng tượng của bạn. Bản chất mỗi nv có những nét khác nhau,nên sự đánh giá và tìm hiểu mỗi người lại khác nhau. Rất nhiều người thích Mg.vì nhiều lợi thế, đã rất lâu rồi MG luôn bị coi là nv phế,hình thành quan niệm phế cho MG.. Đó cũng chính là 1 phần làm cho quan niệm đó lan rộng,làm cho 1 số người ko thực sự chơi và hiểu cũng adua tán đồng quan niệm đó- Oan cho MG lắm..^^..
    P/s:Mình cũng chả phải là chuyên gia,nhưng mình luôn có 1 quan niệm nhỏ khi chơi 1 nv: Thay đổi,điều chỉnh và thích nghi với nv mình đang chơi.. để tìm thấy ưu điểm,hạn chế khuyết điểm trong solo,hay team. Mình cũng từng solo với vài MG các sv trước,cũng có vài người nói chơi MG họ có sợ RF,Sm đâu thậm chí cả DW nữa.. họ chơi và thấy,tìm hiểu được.. làm nên sự khác biệt cho Mg. Đó mới là điều nên làm ^^

Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Ben sv HT....MG max 3 cot....oanh dk 4 cot 65k...2 nhan vat. ko ban. do`.....ban. doan' xem ai WIN.......

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi botchien Xem bài viết
    Ben sv HT....MG max 3 cot....oanh dk 4 cot 65k...2 nhan vat. ko ban. do`.....ban. doan' xem ai WIN.......
    dk win?

Guild HuTjeuGo

Like
    2
    win gi MG cho 10-2 hen lam' dk moi 10-3.......

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Trích Được post bởi botchien Xem bài viết
    win gi MG cho 10-2 hen lam' dk moi 10-3.......
    Vậy còn phải xem đồ đạc ra sao?